Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 39 m2 tại Đường Quang Tiến - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3 tỷ

      3 tỷ 39 m2 76,93 triệu/m2
      Bán nhà mới 5 tầng DT 39m2, giá chỉ 3, x tỉ, ngõ 27/117 Phố Quang Tiến, chỉ đúng 100m ra Đại Lộ Thăng Long.- DT 39m2 xây 5 tầng.- Chỉ 3 bước chân ra ngõ...
      Ngõ 27/117, Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 30 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 30 m2 118,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà tại số 10/509 Đại Mỗ, gần ngay siêu thị Aeon.DT 30m2 xây 5 tầng, dân trí cao. Nhà vừa xây nội thất còn mới. Đầu ngõ có chỗ để oto rộng,...
      Số 10/509, Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 55 m2 83,64 triệu/m2
      Bán nhà sát khu đô thị Hud Vân Canh, ngõ thông ôtô qua 55 mét vuông * 4T, chỉ 4.6 tỉ.+ Vị trí đẹp, sát khu đô thị Hub Vân Canh, ôtô qua, ngõ thông...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Nguyễn Văn Trỗi - Thanh Xuân - oto đỗ cổng - lô góc - gần phố - ở ngay.DT: 35.8 mét vuông lô góc. bìa đỏ riêng, chính chủ.Mô tả:+ Vị trí oto đỗ cổng,...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Linh Quang - Đống Đa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Linh Quang trung tâm Q. Đống Đa, gần hồ Văn Chương, ngõ thông tứ tung thông Văn Chương, Thông Phong, Văn Miếu... Xung quanh bạt ngàn tiện...
      Phố Linh Quang, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Tất Thắng Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2 tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 36 m2 118,06 triệu/m2
      Đê Trần Khát Chân 36m2 4.25 tỉ Hai Bà Trưng. 118 tr/m2 - rẻ nhất Q. Hai Bà - nhà đẹp ở luôn - cách oto 30m - siêu đẹp - cực hiếm.Nhà rất gần phố, có thể đi...
      Đường Đê Trần Khát Chân, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 32 m2 124,69 triệu/m2
      chính chủ thăng chức, chuyển công tác khác tỉnh cần bán lại căn nhà vừa xây cực tâm huyết từ từng viên gạch.+ + Vị trí quá trung tâm:- Hàng xóm SVĐ, bến...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      - DT bìa đỏ: 30.1 mét vuông; DTXD: 33 mét vuông.- MT: 3.5m.- Hướng: hướng Tây Nam (ngoài ra còn căn 3.5 tỉ. DT: 35 mét vuông, MT: 3.3m,...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phùng Hưng - Phúc La - Hà Đông, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 27 m2 174,08 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 5 tầng tập thể Học viện Quân y 103.DT: 27m2.Từ tầng 2 đua ra sử dụng 30m2.MT: 3.5m.Cách 1 nhà ra mặt phố.Nhà nội thất đầy đủ như trong...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      Bán nhà ngõ Đội Cấn Ngọc Hà Ba Đình Thủ đô Hà Nội DT 35 mét vuông xây 6 tầng nhà mới đủ nội thất, có thang máy.* Vị trí:Nhà nằm ở khu vực trung tâm...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 36 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Cát Linh - Đống Đa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 36 m2 105,56 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Tôn Đức Thắng, Ngõ xe 3 gác tránh, nhà lô góc 3 mặt thoáng- Nhà nằm vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển đi các hướng.- Khu vực dân trí...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 38 m2 120,53 triệu/m2
      Nhà xây 4 tầng.Tầng 1 P bếp, khách,  nhà vệ sinh, để xe.Tầng 2,3 mỗi tầng 02 PN,  nhà vệ sinh.Tầng 4 P thờ, sân phơi.Khu trung tâm P., gần...
      Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại đường Tây Mỗ - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 40 m2 95 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng ngõ 180 đường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.- DT 40m2, xây 4 tầng. Tầng 1 khách, bếp. Tầng 2 và tầng 3, 4 là một PN khép kín rộng,...
      Ngõ 180, đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 30 m2 112,67 triệu/m2
      cực hiếm - oto ĐỖ CỬA- TẶNG đầy đủ nội thất THIẾT KẾ SANG SỊN- Vị trí: Trung tâm Q. Hai Bà ,trước nhà rộng thoáng, oto đỗ tận cửa nhà. Xung quanh tiện...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 30 m2 tại Phường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 30 m2 113 triệu/m2
      cực hiếm - oto đỗ cửa - tặng nội thất đầy đủ thiết kế sang sịn:Bán nhà cực hiếm Minh Khai 30m2 xây mới 4 tầng nội thất đầy đủ thiết kế sang sịn, ôtô...
      Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 36 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Quốc Tử Giám - Đống Đa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 36 m2 105,56 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT NGÕ, LÔ GÓC PHỐ TÔN ĐỨC THẮNG, GẦN PHỐ 37M, NHÀ ĐẸP Ở LUÔN- Nhà nằm vị trí trung tâm, gần Quốc Tử Giám, di chuyển hồ Gươm, hồ Tây đều thuận...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 35 m2 122,58 triệu/m2
      Bán nhà Khương Trung gần trường cấp 1,2,3 5 tầng 3  phòng ngủ MT khủng, 35m2 giá chỉ 4.29 tỉ.+ Nhà nằm trung tâm Q. Thanh Xuân, gần trường Tiểu ...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 50 m2 88 triệu/m2
      Nhà 5 tầng khu phố Vĩnh Hưng, cách phố đỗ o to 15m. DT trên sổ là 38m2 nhưng thừ tế là 50m2, mỗi tầng 02 PN rộng.Tầng 1 để xe, bếp,  toilet.Tầng 2,3,4...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.