Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 32 m2 tại Phố Khương Hạ - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 32 m2 123,44 triệu/m2
      + Vị trí nhà gần phố, gần đường oto, giao thông đi lại cực thuận tiện, tiện ích xung quanh tràn ngập gần chợ dân sinh, trường cấp 1,2,3..Chủ tự xây cực...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Minh Khai, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 30 m2 113 triệu/m2
      Vị trí: Trung tâm Q. Hai Bà, trước nhà rộng thoáng, ngõ thông tứ tung oto đỗ tận cửa nhà.+ Xung quanh tiện ích, an sinh xã hội cực đỉnh, gần TTTM Chợ Mơ,...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà 3 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bà Triệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 37 m2 100 triệu/m2
      + Do chính chủ cần tiền bán ngay nhà 3 tầng phố Bà tr, oto qua nhà và vào nhà, thông tứ tung. DT 37m2, nhà 3 tầng, 3 tỉ 7.+ Vị trí cực hiếm, cách mặt...
      Phố Bà Triệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng tại Đường Thịnh Quang - Trung Liệt - Đống Đa, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Tìm đâu ra nhà rẻ giá siêu mềm như này - trung tâm đống đa - vài bước ra phố - ngõ thoáng - nhà mới đón tết.- DT 41.5 mét vuông, 5 tầng, MT rộng, có...
      Đường Thịnh Quang, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 33 m2 107,58 triệu/m2
      Nhà đẹp La Khê - Văn Phú 5T - 33 mét vuông, 50m ra khu đô thị tòa Victoria Văn Phú oto đỗ ngay nhà lô góc siêu thoáng.- Hướng: Nam.- DT: 33 mét...
      Đường Tô Hiệu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 35 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,83 tỷ

      4.83 tỷ 35 m2 138 triệu/m2
      Thuỵ Khuê, Tây Hồ 38m2, 4.83 tỉ, 5 tầng.Nhà mới đón tết - 5 tầng đủ công năng - gần Hồ Tây - nội thất có sẵn.- Vị trí đẹp, ngõ ba gác ra vào thoải mái,...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 38 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      Nhà đẹp đống đa - ô tô đỗ - 2 thoáng - chủ tặng nội thất đầy đủ - sổ đẹp.- Chủ nhà giữ trẻ tuổi tài cao muốn bán đi để mua nhà to hơn. Ngõ 41 Thái Hà...
      Ngõ 41, Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thụy Phương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 36 m2 94,45 triệu/m2
      Bán nhà đẹp đường Thụy Phương, Q. Bắc Từ Liêm DT 36m2 - MT 3,6m giá 3,4 tỉ, - để ở, KD, cho thuê quá đẹp.- Vị trí đẹp, đắc địa. Khu vực trung tâm, giao...
      Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Quyền - Hà Đông, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 32 m2 145,32 triệu/m2
      Bán nhà Ngô Quyền - Hà Đông, ôtô đỗ gần, vị trí cực đẹp ngõ thông thoáng, 32m2x5T. Giá 4,65 tỉ, liên hệ 0984 672 ***.DT: 32 mét vuông.Hướng: hướng ...
      Đường Ngô Quyền, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 6 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tư Đình, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 43 m2 102,1 triệu/m2
      Nhà mới 43m2 6T cách 1 nhà ra đường oto tránh phố Tư Đình - Cổ Linh - Bát Khối.- Nhà chủ tự xây năm 2020 cực kỳ cẩn thận, do cần tiền SX cuối năm nên bán.-...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 83 m2 tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,74 tỷ

      3.74 tỷ 83 m2 45 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm Thanh Trì 45 tr/m2 oto đỗ cửa, nhà 2 tầng dân xây chắc chắn.83m2, DT rộng ở sướng.Cách sân vận động Thanh Trì 150m, cách trường Chu Văn...
      Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 38 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 38 m2 123,69 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, ngõ tương đối rộng nông thông các ngả, khu dân trí cao, an ninh đảm bảo. Gần trường, gần chợ, siêu tiện lợi, tiện ích đầy đủ không...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bắc Hồng - Thanh Xuân, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 58 m2 65,52 triệu/m2
      Nhà 58m2x 2 tầng, MT 5.1m, tại số 28 phố Bắc Hồng 3, Khương Trung, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. Giấy tờ do Văn phòng đất đai Thanh Xuân cấp năm 2017, đường...
      28, Đường Bắc Hồng, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 35 m2 141,43 triệu/m2
      Cần bán nhà phố Kim Ngưu Q. Hai Bà Trưng 35m. căn hộ góc hai mặt thoáng, ngõ tương đối rộng thông thoángS 35m x 4 tầng x 3.3m MTThiết kế căn hộ chung...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 2m tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 38 m2 103,95 triệu/m2
      + Vị trí: Nhà nằm trên phố Khâm Thiên, trung tâm Q. Đống Đa, ngõ tương đối rộng thông đi Hồ 3 Mẫu đi lại rất thuận tiện.+ an sinh xã hội đẳng cấp, gần...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 6 tầng, 31 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Xương Trạch, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 31 m2 143,55 triệu/m2
      Nhà mới đẹp ở ngay - oto qua cổng - ở ngay - 6 tầng 4 ngủ khép kín - nở hậu - view thoáng vĩnh viễn - MT rộng.Bán nhà Bùi Xương Trạch Q. Thanh Xuân 31m2 nở...
      Ngõ 1, Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Phường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 37 m2 113,52 triệu/m2
      - Nhà nằm khu vực trung tâm Q. Đống Đa, oto tránh đỗ gần, khu vực an ninh đảm bảo ở quá sướng. Ngõ thông Thái Thịnh, Đường Láng đi đâu cũng tiện.- Xung...
      Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Tất Thắng Thổ cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 37 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 37 m2 118,38 triệu/m2
      Nhà Đội Cấn 37 mét vuông 4 tầng 4,38tỉ Ba Đình ngõ to gần đường.- Trung tâm Q. Ba Đình, nhà đẹp ở ngay,- Nhà xây KCBT chắc chắn. 4tầng 4 PN + vs, tầng...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.