Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 34 m2 tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 34 m2 131,77 triệu/m2
      + Nhà mới trung tâm Q. Đống Đa với 4 tầng mới kính khôngong, ở sướng.+ Vị trí siêu đỉnh, trước nhà hoa lá ngập tràn, đậu 10 xe SH thoải mái.+ Xung quanh...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 40 m2 97,25 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay, giá cả thương lượng tốt:- Nhà nằm trong ngõ tương đối rộng thoáng, cách mặt ngõ 3 oto tránh chỉ 20m, thông Cổ Linh, Ngọc Trì, Bát...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 35 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - La Khê - Hà Đông, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 35 m2 134,29 triệu/m2
      - Nhà xây 5 tầng, chủ tự xây cực tâm huyết chắc chắn, chất liệu cao cấp, xem nhà trực tiếp để cảm nhận sự xịn sò.- Thiết kế cực đẹp và hợp lý, khách mua chỉ...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 38 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 38 m2 78,95 triệu/m2
      Giá: Hơn 3 tỉ (lô góc 2 mặt thoáng).Tại Kim Chung - Hoài Đức - Thủ đô Hà Nội.DT: 38 mét vuông: Đường trước hơn 2m gần đại học Công Nghiệp đại ...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 38 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 38 m2 123,69 triệu/m2
      Chỉ 4.7 tỉ Nhà 5 Tầng. 38 mét vuông. MT 4.1m ngõ 67 Thái Thịnh Q. Đống Đa. Ngõ Nông. Rộng. oto sát nhàSỔ PHÂN LÔ - MT RẤT RỘNG - VỊ TRÍ ĐẸP - NGÕ...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 38 m2 92,11 triệu/m2
      MT rộng - 3 thoáng vĩnh viễn - giá siêu hiếm - vị trí trung tâm.+ Mô tả: Gần MP Trương Định Hai Bà Trưng, vài bước chân ra oto, Trước nhà rộng SH quay đầu,...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Do Nha - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 50 m2 88 triệu/m2
      - Chính chủ tôi bán nhà Tây Mỗ Q. Nam Từ Liêm.- DT 50m2 xây mới 4 tầng với 4 PN khép kín thoáng 2 mặt, 1 phòng thờ, sân để xe riêng biệt, khách và bếp rất...
      Đường Do Nha, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Giót - Thanh Xuân, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 35 m2 102,86 triệu/m2
      Đón năm mới với nhà mới - nhà đẹp, xinh, vừa tiền.Phan Đình Giót - Thanh Xuân - 5tầng - MT 4m - SĐCC - 3,6tỉ.Nhà đẹp - vị trí trung tâm - giao thông thuận...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, mặt tiền 3m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố Tôn Đức Thắng,Văn Chương Đống Đa diện tích 37,3 mét vuông,mặt tiền 3,48 mét vuông xây 3,5 tầng khung bê tông còn...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phùng Hưng - Phúc La - Hà Đông, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 30 m2 156,67 triệu/m2
      Phân lô cán bộ Quân Y 103 - hàng xóm khu đô thị Văn Quán - nhà mới đẹp dân xây tâm huyết - bản vẽ thiết kế đầy đủ - oto 7 chỗ đỗ cửa chỉ 5m oto tránh -...
      Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 36 m2 tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 36 m2 116,67 triệu/m2
      - Nhà mới đẹp, lô góc, chủ xây tâm huyết, thiết kế hiện đại, gồm 5 tầng đầy đủ công năng sử dụng với 3 PN rộng, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi.- Vị...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 32 m2 tại Đường La Nội - Dương Nội - Hà Đông, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      Nhà dân xây độc lập 4 tầng 32m2.Đ/c: La Nội - Dương Nội - Hà Đông.- Nhà đầy đủ công năng, 4 ngủ.- Vị trí gần ngay khu trường học, khu đô thị và trung tâm...
      Đường La Nội, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đốc Ngữ - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      Bán nhà Đốc Ngữ 32m2 4 tầng MT 4m nhà dân xây kcbt chắc chắn giá 3,3 tỉ NHÀ ĐẸP - KHU VỰC DÂN dân cư TRÍ CAO - CỐT LÕI BA ĐÌNH - GIÁ RẺ Mô tả:- Vị trí nhà...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 36 m2 137,5 triệu/m2
      HOA HẬU PHỐ THỊNH QUANG - ngõ tương đối rộng SẠCH SẼ - DÂN TRÍ CAO - Trung tâm Đống Đa, ngõ trước nhà rộng thoáng để đc rất nhiều xe máy, gần ngã 4 Sở...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 35 m2 tại Phố Cự Lộc - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 35 m2 137,15 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng 3 ngủ 4.8 tỉ phố Cự Lộc gần ngã 4 Sở - Thanh Xuân - thành phố Hà Nội 0987,063.288.Thiết kế tầng 1 là phòng khách và bếp và  nhà vệ ...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Kim Giang - Thanh Liệt - Thanh Trì, giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 30 m2 105,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà nhỏ xinh xắn ở tại phố Thanh Liệt, Đường Kim Giang, Thủ đô Hà Nội. ngôi nhà xây 5 tầng, có 3 PN, 3 toilet, phòng khách,...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Xã Vân Canh - Hoài Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 37 m2 81,09 triệu/m2
      Nhà đầy đủ nội thất 4 tầng, mỗi tầng 2 PN tại Vân Canh ở Kim Hoàng, Vân Canh, Hoài Đức.Cách đường oto 50m, gần bãi xe oto, tiện cho sinh viên đi học ở...
      Đường Kim Hoàng, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 30 m2 145 triệu/m2
      Ngõ 302 Phố Minh khai - Nhà ngõ to rộng, xe ba gác đỗ cửa nhà cách phố Minh khai 100m DT : 30 mét vuông ( 5 tầng + 1 tum mái tôn ) + 48 mét ...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.