Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 40 m2 111,25 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÕI Q. HAI BÀ TRƯNG - NỘI THẤT 5* - THÔNGSỐ VÀNG - NGÕ NÔNG THẮNG TẮP - NHÀ ĐẸP NHƯ MỚI- BA GÁC ĐUA+ Nhà nằm trên phố Hồng Mai thông Minh Khai...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 42 m2 97,62 triệu/m2
      Vị trí đẹp:- Ngay ngã 4 Nguyễn Sơn, Nguyễn Văn Cừ.- Gần cầu Chương Dương, cầu Trần Hưng Đạo, bến xe Gia Lâm.- Gần trường cấp I, II, III Ái Mộ, Ngọc Lâm,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 38 m2 118,43 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 378 phố Thụy Khuê, Trích Sài Tây Hồ đi bộ ra Hồ Tây. DT 34/38 mét vuông xây 5 tầng mới đẹp, MT 5m, Thiết kế siêu đẹp. Nội thất đẹp như căn...
      Ngõ 378, Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      CÒN một căn DUY N.H.Ấ.T - XUÂN PHƯƠNG - 30m - NHÀ DÂN XÂY - TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT - Ở LUÔN - ô tô ĐỖ CỬA - CHỈ 3 tỉ+ Nhà gần ngã 4 Xuân Phương - Trịnh...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 40 m2 95 triệu/m2
      Vị Trí Nhà dân xây nằn gần ngay cầu Vĩnh Tuy, sang phố cổ vài ph, khu vực xung quanh nhiều tiện ích, dân trí văn minh , 1 bước ra phố.Ngõ nông, thông Đàm...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Tôn Đức Thắng - Văn Chương - Đống Đa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      - Vị trí nhà thuộc khu vực an sinh xã hội đỉnh cao tiện ích ngập tràn trung tâm Q. Đống Đa, giáp Cát Linh, Thông Phong, Quốc Tử Giám, Văn Miếu, Ngô Sỹ...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP MỸ ĐÌNH TỪ LIÊM- DÂN XÂY CỰC CHẤT- NGÕ TO GẦN PHỐ- LÔ GÓC- 40M, 4 TẦNG, 4.X tỉ.- Vị trí cực đẹp, trung tâm Mỹ Đình, oto cách nhà đúng 10m, ngõ vào...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 9m tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 32 m2 109,38 triệu/m2
      LÊ TRỌNG TẤN HÀ ĐÔNG— HÀNG XÓM khu đô thị PARKCITYPHÂN LÔ - NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT Ở NGAY - MT RỘNG - TẶNG nội thất đầy đủ ĐẸP LUNG LINH - HƯỞNG TRỌN TIỆN...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trạm - Long Biên - Long Biên, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 35 m2 135,72 triệu/m2
      Vị trí nhà 15m ra đường oto tránh, ngõ thông - nông - rộng, nhà đẹp mới tinh lô góc 3 thoáng, xây độc lập, đường trước nhà rộng 3m.- Tiện ích xung quanh...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hằng Hơn 1 năm trước

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 24 m2, mặt tiền 5m tại Phố Chùa Hà - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 24 m2 187,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Chùa Hà Cầu Giấy: DT: 24 mét vuông, xây 5 tầng, MT 5m, giá 4.5 tỉ.Nhà đẹp - ở luôn - ngõ thông rộng - cách phố Dương Quảng Hàm 20m...
      Phố Chùa Hà, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 9m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      - Vị trí đẹp trung tâm Hà Đông. Hàng xóm khu đô thị Park City. Vài bước ra đường đôi Lê Trọng Tấn, gần ngã 4 Văn Phú, Quang Trung. Điểm xe bus BRT, tàu...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 36 m2 87,5 triệu/m2
      đc: P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, Thủ đô Hà Nội (Long Biên Thủ đô Hà Nội).- DT: 36m2, MT: 3,5m nở hậu.- Đường trước nhà 2,5m, cách ô tô tránh 18m, 1p...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 45 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      Bán Nhà Vĩnh Phúc - 45 mét vuông - giá 4.5 tỉ - ngõ nông - oto vài bước chân - 2 thoáng.Chỉ 100tr/ mét vuông - khu 72HA - ngõ nông - 2 mặt...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 35 m2 141,43 triệu/m2
      Hàng nóng hổi thổi bỏng tay.+ Em vừa về ngôi nhà vừa đẹp vị trí lại đẹp nhất trong phân khúc nhà 5 tỉ tại Ba Đình.+ Cạnh bên mặt phố Văn Cao, gần Hồ Tây,...
      Đường Văn Cao, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 38 m2 118,43 triệu/m2
      Siêu hot căn nhà phố Láng Hạ - nhà dân xây chắc chắn - ngõ thông - nhiều phòng vừa ở vừa cho thuê.Dt: 38m2, 5 tầng giá chào 4.4 tỉ có thỏa thuận.+ Thiết...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 30 m2 161,67 triệu/m2
      + Lô góc, 3 mặt thoáng, oto đỗ cửa, KD nhỏ, cách phố cực gần.+ Khu vực Ngọc Hà, Đội Cấn, Q. Ba đình, vài bước chân ra lăng bác.+ Nhà thiết kế hiện đại,...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 34 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 34 m2 147,06 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Ngọc Khánh - Ba Đình - DT 34m x4 tầng - Thiết kế:+ Phòng khách, bếp, 2 PN, phòng thờ, sân phơi rộng rãi,- Nằm trong mặt ngõ phố Ngọc...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 31 m2 122,59 triệu/m2
      Hot* Nhỉnh 3,1 tỉ có nhà đẹp mặt ngõ oto vào tận nhà... V.. V.- Nhà ở KDC dân trí cao, yên tĩnh nhà 2 mặt thoáng vĩnh viễn ôtô để cửa ngày đêm cũng đc, có...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.