Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 34 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 34 m2 105,89 triệu/m2
      Hiếm cực siêu hiếm !!!bán nhanh ngôi nhà sát khu Khai Sơn - Ngọc Thụy , trong đê tiện ích ngập trànđường rộng 4,5m oto tránh trước cửa nhàDT bìa đỏ 34m...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Phố Khương Hạ - Thanh Xuân, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 30 m2 143,34 triệu/m2
      Nhà Mới Đón Tếtchỉ nhỉnh 4ty Trung tâm Thanh Xuân . 3 ph ra ngã 4 sở .Nhà xây mới chốt nhanh mới kịp - DT 30 mét vuông x 5 Tầng- MT khủng 5,5m. Ngõ...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Mai, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 44 m2 100 triệu/m2
      oto đỗ cửa - gần phố - nội thất đầy đủ an sinh xã hội TT Hoàng Mai.DT 44m2 4,4 tỉ (có thỏa thuận).Đường Hoàng Mai Hoàng Mai.- Ngõ nông, thông an ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 30 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà có vị trí đẹp, ngõ ô tô vào tận nhà, bìa đỏ vuông . an ninh đảm bảo , thuận tiện đi lại . Tiện ích xung quanh nhiều
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Đặng Thị Hoài Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kẻ Vẽ - Bắc Từ Liêm, giá 4 tỷ

      4 tỷ 41 m2 97,57 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà tại Làng Cổ Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, DT 41m2, xây 5 tầng đầy đủ nội thất còn rất mới, nhà cách mặt ngõ oto tránh 15m, gần trường học và...
      Phố Kẻ Vẽ, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 40 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      - bán nhanh NHÀ RIỀN LĨNH NAM - HOÀNG MAI NHÀ ĐẸP. VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA HÀNG XÓM GAMURA, TIỆN ÍCH KHÔNG THIẾU GÌ GẦN trường cấp 1,2,3, CHỢ SIÊU THỊ GẦN NHÀ. -...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      + Nhà bán nằm trong KDC đông đúc, sát gần KĐT Văn Quán tiện ích ngập tràn.+ Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo phân khúc hiếm nhà bán.+ Nhà xây 5 tầng...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phường Gia Thụy - Long Biên, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 30 m2 113,34 triệu/m2
      Nhà mới kính khôngong - gia chủ có việc cần nên thiện chí bán nên thiện chí mua thỏa thuận đc bán luôn hết năm cần tiền nên hết năm không bán đc no đc tài...
      Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 33 m2 116,67 triệu/m2
      Bán nhà ngõ Trần Phú, Hà Đông 5 tầng Lô góc 2 thoáng, ngõ cực rộng 31/33m2, 3.85 tỉ.Nhà đẹp ở luôn, lô góc 2 mặt thoáng, trước nhà ngõ cực rộng. Căn rất đẹp...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 33 m2 114,55 triệu/m2
      Minh Khai, lô góc, ngõ thông, nhà mới ở ngay, 33 mét vuông, giá 3.78 tỉ.* Mô tả: Nhà nằm ngõ phố Minh Khai, ngõ cao ráo thông tứ tung. Trước nhà xe...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 35 m2 122,86 triệu/m2
      Nhà dân xây đường Mỹ Đình, nội thất đẹp lung linh, chỉ nhỉnh 4 tỉ.+ chính chủ đang là cán bộ công chức, vui tính, xởi lởi. Bán nhà để chuyển gần cơ quan.+...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 31 m2 117,75 triệu/m2
      Bán nhà Nam An Khánh Hoài Đức 31 mét vuông*5T. Thiết kế thông trần. 20m đến Đại Lộ Thăng Long. Ngõ thông Ôtô đỗ gần.- DT 31 mét vuông.- MT:...
      Đường Nam Yên Lũng, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 32 m2 tại Đường Bát Khối - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 32 m2 99,69 triệu/m2
      Vị trí.Nhà mới đón tết.Nhà ở ngay cầu Vĩnh Tuy, đối diện Aeon, cách 30m 2 oto tránh, khu vực cư dân đông đúc, dân trí cao, an ninh tốt...Thiết kế.Tầng 1:...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 30 m2 115 triệu/m2
      Bán nhà kim Ngưu DT xây nhà 30 mét vuông,DT trên bìa đỏ 27 mét vuông giá 3,45 tỉ SIÊU PHẨM KIM NGƯU - LÔ GÓC -5 TẦNG KIÊN CỐ-đầy đủ nội thất...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Phú - Quang Trung - Hà Đông, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ mini 50m2, 5 tầng, 4m MT 4.6 tỉ.Nhà cạnh ga đường sắt trên cao la Khê.Nhà xây mới đc 8 phòng cho thuê 3 tr 1 phòng khép kín có gác xép.liên ...
      Đường Văn Phú, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Văn Miếu - Văn Miếu - Đống Đa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      siêu hiếm! Nhà đẹp dân xây 5 tầng sát Văn Miếu, ngõ thông thẳng tắp, 30m ra mặt phố, chỉ 3,9 tỉ.Cam kết hình ảnh thật 100 phần trăm.Khu vực giáp Văn...
      Phố Văn Miếu, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ái Mộ - Bồ Đề - Long Biên, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 35 m2 141,43 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Bồ Đề, 2 ph ra cầu chương dương.DT 35 mét vuông MT 5,2m giá nhỉnh 4 tỉ.Nhà 4 tầng dân xây mới.Thiết kế đầy đủ công năng.Gần hồ,...
      Đường Ái Mộ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 30 m2 156,34 triệu/m2
      Gia đình cần gấp nhà đẹp tại ngõ 67 Nguyễn Văn Cừ vị trí trung tâm ngay chân cầu chương dương thuận tiện sang trung tâm và phố, oto đỗ cửa cực đẹp vip.DT...
      Ngõ 67, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.