Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Láng - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 30 m2 161,67 triệu/m2
      Bán nhà đường Láng, Cầu Giấy, DT 30m2 xây dựng 5 tầng, MT 3.1m, giá nhỉnh 4 tỉ.Mặt ngõ thông - 5 tầng 6 ngủ - KD tạp hóa - gần phố - giếng trời.+ Nhà thiết...
      Đường Láng, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 33 m2 tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 33 m2 100 triệu/m2
      - DT : 33 mét vuông x 5 tầng, nhà mới, chủ xây tâm huyết.- Vị trí : Cách trường Trung học cơ sở Lê Qúy Đôn, Phúc Lợi 150m.- Hàng xóm vin RIVERSIDE...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 32 m2 123,44 triệu/m2
      ĐA SỸ-KIẾN HƯNG-HÀ ĐÔNG, ô tô CÁCH CHỈ 15M 5T-32m². GIÁ 3,95 tỉ liên lạc XEM NHÀ 0909 889 ***Thiết kế nhà thoáng, phòng khách riêng biệt, chỗ để xe, bếp,...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2 tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,74 tỷ

      4.74 tỷ 45 m2 105,34 triệu/m2
      Cần bán nhà tại khu vực Tân Triều, Thanh Trì với ưu điểm thoáng trước sau, DT rộng 45 mét vuông x 5 tầng, từ tầng 2 đua 47 mét vuông, giá chỉ...
      Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Cốc - Nam Từ Liêm, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 37 m2 95,95 triệu/m2
      Bán nhà 37  mét vuông tại Tây Mỗ , Nam Từ Liêm TP Hà Nội:DT 37  mét vuông, xây 4 tầng, mỗi tầng 2 phòng.Nhà dân tự xây năm 2022 rất chắc chắn,...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 28 m2 tại Đường Trường Chinh - Ngã Tư Sở - Đống Đa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 28 m2 114,29 triệu/m2
      Nhà đẹp ngã 4 Sở giá chỉ 3tỉ.Bán nhà Trường Chinh 28 mét vuông x 3 tầng giá 3,2tỉ gần phố cách oto chạy 30m, ngõ 3 gác chạy ầm ầm.- Siêu phẩm lô góc...
      Đường Trường Chinh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 35 m2 tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 35 m2 102,86 triệu/m2
      Phan Đình Giót - Thanh Xuân - gần oto.Chỉ 3 tỉ 6 có ngay nhà 35 mét vuông 4 tầng.0981 361 *** để xem nhà ngay.Vị trí gần Trường Chinh, Lê Trọng Tấn,...
      Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 31 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 31 m2 127,42 triệu/m2
      - Chủ cần bán trước Tết giải quyết việc gia đình, giảm chào 270 trđ, bán nhà Thái Hà, P. Trung Liệt, Đống Đa, chỉ 3.95 tỉ.- Nhà có vị trí cực đẹp, cách oto...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 4,82 tỷ

      4.82 tỷ 35 m2 137,72 triệu/m2
      Thụy Khuê - Tây Hồ - nhà mới đón tết - ngõ tương đối rộng - thiết kế hiện đại - 5T đủ công năng - cực gần Hồ Tây - tặng full đồ.DT: 35m2 x 5T - MT: 5,4m...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 35 m2 tại Đường Cầu Cốc - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 35 m2 104,29 triệu/m2
      Nhà vừa xây Cầu Cốc Tây Mỗ.DT 35m2 x 4 tầng, 5 PN.Nhà lô góc, oto cách vài bước chân, sổ đẹp.Giá 3.65 tỉ.liên hệ 0929 236 *** em Tùng để xem trực tiếp.
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường An Trai - Hoài Đức, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 40 m2 93,75 triệu/m2
      Nhà xây chắc chắn, căn hộ góc 2 mặt thoáng đường oto tránh, cách Vành Đai 3.5 200m, cách Mỹ Đình 3 kilomet bán kính 500m đầy đủ tiện ích như trường ...
      Đường An Trai, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 38 m2 114,48 triệu/m2
      Vĩnh Hưng, Hoàng Mai gần phố - 8 phòng cho thuê 24tr/th. Nhà dân xây chắc chắn.DT: 40m2, 5 tầng giá 4.35 tỉ.Ngõ thoáng rộng, dân trí cao, an ninh tuyệt đối....
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 28 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 28 m2 135,72 triệu/m2
      3.8 tỉ CÓ NHÀ ĐẸP BẠCH MAI HAI BÀ TRƯNG 28m trên sổ 4 tầng - MẶT NGÕ THÔNG - 20M oto TRÁNH - MẶT CHỢ KD SẦM UẤT - đầy đủ nội thất SANG XỊN MỊN + Nhà nằm...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 45 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      Trung tâm đống đa - 55m ô tô tránh - bagac đỗ cửa - 2 thoáng - ở sướng.Bán nhà ngõ 157 Pháo Đài Láng DT 45m2 xây 4 tầng giá mở bán chỉ 4,5 tỉ có thỏa ...
      Ngõ 157, Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      *bán gấp nhà Văn Quán, Hà Đông, lô góc, ngõ thông. 35m, 5t, 4m, 3,8 tỉ.* Vị trí trung tâm đầu Q. Hà Đông, lô góc 2 thoáng, ngõ nông, sổ nở hậu, mặt ngõ...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 42 m2 tại Đường Hà Trì - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      ĐẤT PHÂN LÔ- AA oto VÒNG QUANH 99- VIEW SÂN CHƠI, an sinh xã hội TUYỆT VỜI, DT :42,5mĐấtVị trí Đất nằm trong dãy Dịch Vụ Hà trì. Tầm tiền hợp lý, vị trí...
      Đường Hà Trì, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán Nhà Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, Ngõ Nông oto Đỗ Gần, 5 Tầng 3 phòng ngủ giá 3.5 tỉ - 0946.689.629----------------------------------------------- Vị...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 30 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      NGÕ THỊNH HÀO 1 - TÔN ĐỨC THẮNG - NGÕ 3 GÁC- KD - THÔNG MỌI NGẢ SANG NGÕ QUAN THỔ 1 & HÀO NAM - cư dân ĐÔNG SÁT CẠNH CHỢ ĐI LẠI TẤP LẬP.Nhà 3,5 tầng, DT ...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.