Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 25 m2 tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 25 m2 122 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố Giảng Võ, 25 mét vuông, xây 4 tầng kiên cố, nhà đang cho thuê, dòng tiền ổn định, cách mặt phố mấy bước chân.Nhà nằm trong...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 40 m2 97,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Minh Khai, đường trước nhà rộng xe SH quay đầu dễ dàng nhà xe 5 tạ vào nhà, nhà lô góc 2 mặt thoáng có cửa sổ mở phòng rất thoáng,...
      Đường Minh Khai, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 35 m2 tại Phố Khương Hạ - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 35 m2 117,15 triệu/m2
      Trung tâm Thanh Xuân cực rẻ nhà đẹp đón tết, gần phố, ngõ thông, chỉ 4tỉ.Xung quanh các trường học.. Chợ trung tâm thương mại Royal City. ngã 4 Sở.Thiết...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 50 m2 79 triệu/m2
      Bán nhà Minh Khai, dành cho các a/c muốn nhà rộng, mới đẹp, vị trí trung tâm.- Nhà 4 tầng đẹp long lanh, 2 mặt thoáng trước sau nên phòng nào cũng có cửa sổ...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 40 m2 tại Phố Hồng Mai - Quỳnh Lôi - Hai Bà Trưng, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 40 m2 111,25 triệu/m2
      Hai Bà Trưng - nội thất nhập khẩu - nhà đẹp ở luôn - 4.45 tỉ.bìa đỏ 30m/40m sử dụng. Ngõ 2.3m - nông - thẳng. Gần oto.5 tầng - 4 phòng ngủ - sân...
      Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 36 m2 100 triệu/m2
      + Nhà ở ngõ tương đối rộng, oto tránh, khu vực cư dân đông đúc, 50m là ra mặt phố Trương Định, 100m là bến xe Giáp Bát rất thuận tiện về giao thông đi...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      Bán Nhà Lĩnh Nam Hoàng Mai, Thông Sàn, Ngõ Nông Cách oto 15m, 5 Tầng Mới Giá 3.5 tỉ - 0946.689.629----------------------------------------------- Vị trí:...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 3m tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 61 m2 80,17 triệu/m2
      Nhà đẹp, DT rộng, ở Sướng trung tâm Q. Ba Đình. 5 Tầng 6 ngủ vừa ở vừa cho thuê hoặc chuyển đổi căn hộ chung cư dịch vụ hái ra tiền.- Ngõ 20 Thành Công...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 7m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp, lô góc oto Suzuki đỗ cửa, 15m ra mặt Giáp Bát oto tránh, khu vực bạt ngàn tiện ích, tiện đường - trường - chợ. Xung quanh buôn bán đủ thứ,...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Nhân Mỹ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 36 m2 130,56 triệu/m2
      Có 4,7 tỉ có ngay nhà 5 tầng đường oto qua nhà tại Nhân Mỹ, Mỹ Đình . L/H kẻo lỡ.- Giá hợp lý. Tìm mua ở đâu ra trong này có đc vị trí thiên thần vậy lại...
      Đường Nhân Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 52 m2 tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 52 m2 92,31 triệu/m2
      Chính chủ nghỉ hưu về quê không sử dụng nhượng lại ngôi nhà ở khu 918 Phúc ĐỒng.- DT 52 mét vuông đã có sẵn nhà đẹp ở ngay.- Hạ tầng sạch, đẹp: Đường...
      Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 40 m2 118,75 triệu/m2
      Mô tả:- Bán ngôi nhà đẹp 5 tầng, dân xây ở giữ gìn, kiên cố chắc chắn.- Ngõ vào to rộng thoáng, xe ba gác tránh xe máy phi ầm ầm, xung quang cư dân đông...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 104 m2 tại Đường Kiêu Kỵ - Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 104 m2 38,47 triệu/m2
      Chủ nhân chuyển công tác, cần bán ngay để giải quyết việc. Giá cả hợp lý và thỏa thuận.Vị trí đắc địa, kết nối giao thông thuận tiện, ngay gần các khu đô...
      Đường Kiêu Kỵ, Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Dương Vương, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 37 m2 120,28 triệu/m2
      - Vị trí đẹp hiếm có, lô góc 2 mặt thoáng, chỉ 20 mét ra oto, 100 mét ra mặt phố, trước nhà cực thoáng.- Nhà gần Hồ Tây lộng gió, an sinh xã hội đỉnh,...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 196 m2, mặt tiền 12m tại Thạch Thất, giá 4,12 tỷ

      4.12 tỷ 196 m2 21 triệu/m2
      Mua đất sở hữu ngay nhà 2 tầng căn biệt thự.DT: 196m2. Trung tâm Hòa Lạc.pháp lí: Sẵn sổ hồng riêng, công chứng ngay trong ngày.Gần trục đường Tỉnh...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhà shr 6 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 3 tỷ

      3 tỷ 25 m2 120 triệu/m2
      Nhà mới, đẹp ở luôn trung tâm Q. thanh xuân, TP Hà Nội.Nhà có vị trí cực đẹp nằm trên Đường Khuất Duy Tiến thông sang Nguyễn Quý Đức, Vũ Hữu ngay gần chợ,...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 42 m2 tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 42 m2 91,67 triệu/m2
      Vị Trí Nhà dân xây nằm vị trí đắc địa của phố Cổ Linh , Long Biên, sang phố cổ vài ph, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, dân trí cao.ngõ tương đối ...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng 1 tum cạnh khu tập thể công an đa sỹDt sổ 35m,mt 3,5m,hậu 3,5m Tây Bắc+ ngõ trước nhà 2,5m cách ôtô 10m+ tầng 1 chỗ để xe+ khu vực bếp+wc+...
      Đường Đa Sỹ, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.