Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 33 m2 tại Phố Vạn Phúc - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 33 m2 125,76 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Vạn Phúc căn hộ góc 5 tầng ô tô cách ~ 30m cực thoáng không chung ngõ 33m2*5tầng giá chỉ 4.15tỉ 0814 520 ***.DT: 33m2.Hướng: hướng ...
      Đường Văn Phúc, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 35 m2 90 triệu/m2
      Bán nhà ngay đường Cổ Linh, Thạch Bàn, 35m2 x 5 tầng ngõ trước nhà 3,5m - giá chỉ 3,15 tỉ.E có 1 ngôi nhà gia chủ đang ở cần tiền xử lý công việc cuối năm...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 3 tỷ

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 206 Cổ Linh, thông sang ngõ 405 Bát Khối - Đối diện Aeon Long Biên - 45 mét vuông x 5 tầng - một căn xây độc lập - giá nhỉnh 3 tỉ.Chỉ một...
      Ngõ 206, Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 44 m2 tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 44 m2 107,96 triệu/m2
      Trương Định.Thoáng trước sau - vị trí đẹp.44m2 xây 5 tầng.4.75 tỉ.bìa đỏ chính chủ.0943 070 ***
      Đường Trương Định, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2 tại Đường Đê La Thành - Láng Hạ - Đống Đa, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 36 m2 123,62 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền La Thành ngay ngã 4 Giảng Võ Láng Hạ 36m2x4 tầng ngõ thoáng giá 4.45 tỉ.Gia đình cần bán ngay ngôi nhà ngay ngã 4 Láng Hạ Giảng Võ.DT...
      Đường Đê La Thành, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Mễ Trì Hạ - Nam Từ Liêm, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 32 m2 101,57 triệu/m2
      Nhỉnh 3 tỉ nhà 3 tầng Mễ Trì Hạ 31m2 x 3T x 3 ngủ, liên hệ ngay Đặng Văn Hoan 0989 917 ***.* Gần nhà văn hóa, gần chợ, gần đường lớn và rất nhiều tiện ích...
      Đường Mễ Trì Hạ, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 32 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 32 m2 150 triệu/m2
      Nhà Yên Hòa Cầu Giấy lô góc ở luôn 32m2 xây 5 tầng 4,8 tỉ.TT Cầu Giấy lô góc 2 mặt thoáng - vài bước ra phố siêu hiếm.- Nhà 5 tầng căn hộ góc thoáng sáng...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 42 m2 92,86 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Lĩnh Nam - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai ,dt:42m2x 5 tầng giá 3,9 tỉCần bán nhà phố Lĩnh Nam Hoàng Mai TP Hà NộiDt; 42 m2 x 5tâng X Mt 5 met,...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 25 m2 tại Đường Dương Văn Bé - Hai Bà Trưng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 25 m2 136 triệu/m2
      Bán Nhà Q. Hai Bà Trưng Giá 3.4 tỉ KD tốt.Nhà Dương Văn Bé 25m MT 4,1 mgiá 3,4 tỉNhà lô góc mặt ngõ KD tầm tiền cách mặt phố 15 mNhà thiết kế 3 tầng từ tầng...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2 tại Đường Thụy Phương - Bắc Từ Liêm, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 42 m2 98,81 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng mặt ngõ Thụy Phương thông Kẻ Vẽ lô góc ở KD oto đỗ cửa.Vị trí nhà cách đường phố chính 20m ngõ nông thông thẳng.Thiết kê lô góc 5 tầng vừa ở...
      Đường Thụy Phương, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 42 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 42 m2 91,67 triệu/m2
      Nhà gần ngã tư đường Lạc Long Quân - Âu Cơ - An Dương Vương, 5 ph ra tới Công viên nước Hồ Tây, Gần trường Tiểu học, 2 Nhật Tân. Cách Thung Lũng Hoa Hồ...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Nhà ngõ thông tứ tung, ô tô tránh nhau vào tận cửa nhà, gần chợ, trường. Thông ra võ chí công và Lạc Long quân
      Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      Đặng Thị Hoài Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 52 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 52 m2 84,62 triệu/m2
      Gần mặt phố Ngọc Thụy, ngay đầu cầu Long Biên, trung tâm thương mại Mipec Long Biên, qua phố Cổ chỉ 5 ph.+Ngõ trước nhà oto 7 chỗ đỗ cửa, vào nhà cạnh...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Phường Quỳnh Lôi - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Hai Bà Trưng gần oto 40 mét vuông 4tầng 5 phòng ngủ 4.3 tỉ.Nhà dân xây chất lượng miễn bàn. Ngõ nông gần oto, trước nhà hơn 2m.bìa đỏ chính...
      Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Xã La Phù - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 61 m2 59,84 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng gấp ngay đầu mặt đường La Phù, ngõ thông rộng, 61 mét vuông, giả giảm còn 3,65 tỉ.- Nhà nằm vị trí đẹp, ngõ tương đối rộng, oto đỗ...
      Đường La Phù, Xã La Phù, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 33 m2 124,25 triệu/m2
      Bán nhà Phố Chợ Khâm Thiên DT 33 mét vuông x 5 tầng, MT 4.3m Giá 4.1 tỉ Mô tả :NHÀ ĐẸP, 5 TẦNG 3 NGỦ ĐỦ CÔNG NĂNG, GẦN oto, THOÁNG SÁNG! Nhà mình...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 32 m2 tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 32 m2 115,63 triệu/m2
      Ĉ̀ ́ ̂́ ̀ ̂́ Trương Định[ Nhà Đẹp - Vị Trí Đẹp ]== 50m Ra Phố Lớn Trương Định 32 - 4 ̂̀ - MT3.2m ̉ 3,7 ̉ Vị trí ĐẹpCách Đường Giải phóng 2 ph đi bộbìa ...
      Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 35 m2 tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 35 m2 125,72 triệu/m2
      Nhà đẹp dân xây 2 thoáng trước sau, ở có lộc.Cách 2 nhà ra oto, sau nhà là bãi gửi xe oto cả khu.Nội thất trang trí xịn sò, có giếng trời lấy sáng và thông...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.