Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 75 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận 9, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 75 m2 105,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố River Park. Đường Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, Q. 9.DT đất: 75 mét vuông (5m x 17m).Hướng: hướng Đông Bắc.DT sàn xây dựng:...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, 24 Đường Số 8, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 400 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - 5 - Quận 3, giá 165 tỷ

      165 tỷ 400 m2 412,5 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đường Nguyễn Thị Minh Khai, P. 5, Q. 3.- Tuyến đường thương hiệu liên quân, kéo dài từ trung tâm Q. 1 qua đến cầu Thị Nghè.- DT: 10x40m.-...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - 14 - Bình Thạnh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      Bán nhà MT Nguyễn An Ninh, P. 14, Q. Bình Thạnh.- DT: 3.5 x 21m 75 mét vuông, nhà vuông vắn.- Kết cấu: Gồm trệt, 3 lầu. Nhà mới, tiện ở hoặc làm văn...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 8 tầng, 203 m2, mặt tiền 40m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 85 tỷ

      85 tỷ 203 m2 418,72 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà MT Cộng Hòa 9 tầng 8.5x24m góc 2 MT thoáng, P. 13, Q. Tân Bình 85 tỉ TL.Vị trí tòa nhà nằm trên tuyến đường huyết mạch Q. Tân Bình,...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 480 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 230 tỷ

      230 tỷ 480 m2 479,17 triệu/m2
      Góc 2MT đường 3 Tháng 2 + Cao Thắng, P12, Q. 10.- DT: 15x32m.- Kết cấu: Hầm + 5 Tầng.- HĐ thuê: 500 tr / tháng dài hạn.- Hàng hiếm có 102 - góc 2 MT đường...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      C
      Hồng Quân (gia Hưng Vingrand Center) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 20 - An Khánh - Quận 2, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      đc: đường số 20 ven sông Trần Não và nhìn qua tòa nhà Landmark 81 tầng
.DT 5x20m, STSSD 350 mét vuông, 4 PN
.Kết cấu: Trệt 3 lầu
Khu vực: quy hoạch...
      Đường 20, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 6 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - 19 - Bình Thạnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 60 m2 266,67 triệu/m2
      MT Nguyễn Công Trứ - 6 tầng - chính chủ 1 đời - 4 x 15m vuông vắn - KD nhộn nhịp - chỉ 16 tỉ còn nói chuyện chủ rất nhiệt!Kết cấu 1 trệt 5 lầu sân thượng...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 35 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 35 m2 76,58 triệu/m2
      * Nhà sổ hồng 3 lầu đường ô tô ra vào thoải mái.* Nhà thiết kế tân cổ điển, 3 lầu 4  phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh, 1 khu vực bếp, 1 sân...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 12 tầng, 293 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 92 tỷ

      92 tỷ 293 m2 314 triệu/m2
      TÒA NHÀ 12 TẦNG MT SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT P.2 TÂN BÌNH, CỰC VIP NGANG 8.5X34, 92 TY.+ DT 293  mét vuông x 12 tầng (8.5 x 34) + Giá 92 tỉ-TL.bdo+ Đang...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ca Văn Thỉnh - Tân Bình, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 110 m2 139,1 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Ca Văn Thỉnh P. 11 Tân Bình thông thẳng Đồng Đen.DT 5 x 22m CN 100m2.Kết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng.Vị trí MT thuận lợi vừa ở vừa KD.Nhà...
      Đường Ca Văn Thỉnh, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 168 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 43 tỷ

      43 tỷ 168 m2 255,96 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố đường Cách Mạng Tháng Tám, P. 11, Q. 3.DT: 7x24m.Kết cấu trệt 3 lầu kiên cố.Vị trí KD buôn bán sầm uất, tuyến đường thương hiệu tập trung...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Võ Văn Kiệt - 7 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 0 m2
      MT Võ Văn Kiệt cạnh trường học Q. 6 - ngang 4,5m - giá chỉ 7,9 tỉ.Nhà 1 trệt 2 lầu - 3 phòng ngủ - 3 toilet - thiết kế rất xinh xắn - hiện...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 7, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận 8, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 110 m2 65,46 triệu/m2
      Nhà khu dân cư Phú Lợi đối Diện công viên thoáng mát , P. 7 Q. 8- DT đất : 5x22 ( 110m )- DT sàn : 285,7 m²- Trước chừa 6m để oto thoải mái- sau chừa 2m-...
      Dự án Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thế Lữ - Tân Nhựt - Bình Chánh, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 52 m2 28,47 triệu/m2
      Vị trí: Đường Thế Lữ- Tân Nhựt- Bình Chánh- TpSài Gòn, Cách Chợ Đệm 500m di chuyểngiá: 1 tỉ 480 tr, contact trực tiếpDT: 52m2 ( ngang 4m dài 13m )Hiện...
      Đường Thế Lữ, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 68 m2 tại Đường Trịnh Như Khuê, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 68 m2 21,33 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm ngay đường Trịnh Như Khuê, Bình Chánh.- DT: 68m2.- Giá 1tỷ450tr- Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu, phòng khách, gian bếp, 2 PN, 2 phòng  phòng ...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thạnh Xuân 25 - Quận 12, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 80 m2 54,38 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà đường TX25, ngay cầu 3 tấn, view bờ kênh thoáng mát KD buôn bán nhộn nhịp.Nhà 1 trệt 1 lầu 2 MT.DT 5x16.sổ hồng.Hoàn công đầy đủ.2 PN,...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 200 m2, mặt tiền 9m tại Đường Huỳnh Văn Bánh, giá 51 tỷ

      51 tỷ 200 m2 255 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố đường Huỳnh Văn Bánh, P. 12, Q. Phú Nhuận.DT: 10x20m.Kết cấu: Nhà trệt 3 lầu đẹp.Vị trí KD buôn bán sầm uất, con đường tập trung nhiều...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Bình Tân, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 63 m2 26,04 triệu/m2
      - Toạ lạc ngay MT đường Nguyễn Cửu Phú, Tân Tạo A, Bình Tân. - giá ưu đãi: 1tỉ 640 tr- NỘI THẤT CÓ SẴNG- pháp lí: SHR- NH cho vây tối đa 70%- DT: 63m2-...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!