Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà 4 mê 4 tầng MT đường Hà Huy Tập, Q. Thanh Khê.- DT: 100m2 ngang 5 dài 20m.- sổ hồng riêng chính chủ.- Đường 10m5 lề 5m rất sầm...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Trọng Tuệ - Hải Châu, giá 7 tỷ

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      DT: 70m2 (5m x 14m). Kết cấu nhà 3 tầng gồm 3  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, sân thượng, phòng thờ.- Đường 7m5, lề 3m.- Vị trí: Nằm gần Lê Thanh...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 146 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 146 m2
      Giá nào cũng bán phát mãi nhà đất mặt đường Lê Trọng Tấn, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT 146 mét vuông, 2 mặt thoáng, tặng nhà.- hotline Mỵ Lương: 0973 358 ***
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      L
      Luyện Thị Mỵ Lương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà 3 tầng MT đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà - Đà Nẵng.- Vị trí tuyến đường du lịch đông khách nước ngoài, đặc biệt khách Hàn Quốc, cách...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 5 tầng, 140 m2 tại Đường Hoàng Thị Loan - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 140 m2 65,72 triệu/m2
      Nhà đất MT Hoàng Thị Loan hiện tại DT 7x20m đang chào giá 11tỉ xxxtr.Em mở bán nhà 4.5 tầng 2MT trước sau Hoàng Thị Loan.Trục trước đường 42m cả lề.Trục...
      Đường Hoàng Thị Loan, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 83 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đào Duy Kỳ - Sơn Trà, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 83 m2 49,4 triệu/m2
      Ngày đăng: Hôm nay.Bán nhà MT Đào Duy Kỳ, Sơn Trà sát Trần Thánh Tông.- DTCN 83m2 (4,5 x 18,5m).- Đường 5m5, vỉa hè 3m.- Tây Bắc.- Nhà 2 tầng, 2 phòng...
      Đường Đào Duy Kỳ, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Tấn Trung - Sơn Trà, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán nhà tâm huyết cho con du học.Nhà 3 tầng MT đường lớn 10m5 Lê Tấn Trung, Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT: 117.5m2 (ngang 5m*23.5m).- Nhà 3 tầng với 4 PN,...
      Đường Lê Tấn Trung, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Sơn - Hải Châu, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 90 m2 84,45 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT Nguyễn Sơn ngay Skylines.DT đất: 90 mét vuông.DTSD: 333 mét vuông.Đông Nam mát mẻ.Đường trước nhà 7m5 kẹp đường bên hông...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 215 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Hải Châu, giá 55 tỷ

      55 tỷ 215 m2 255,82 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh 2 lô liên kế:- DT đất: 215m2.- Chiều ngang 9m.- Chủ đi Mỹ nên cần bán nhanh giá siêu rẻ: 55 tỉ (giá cực rẻ thị trường).anh/chị tham...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hòa Minh 1 - Liên Chiểu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm 3 tầng Hoà Minh, gần biển, đầy đủ nội thất cao cấp.DT 83,4m2, ngang 5m, DT sàn: 187,7 m.Hướng: hướng Đông Bắc mát mẻ cả ngày.Công năng 3...
      Đường Hòa Minh 19, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 129 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thanh Nghị, giá 14 tỷ

      14 tỷ 129 m2 108,53 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Lê Thanh Nghị - Hải Châu.- Đường 10.5m lề 5m.- DT: 129.2 mét vuông (ngang 5m).- Hướng: Đông.- Công năng đầy đủ, thiết kế hiện...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường 2/9 - Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 0 m2
      - DT: 148.8m2 (ngang 5.64 nở hậu).+ Thiết kế: 2.5 tầng.+ Tầng 1: Mặt bằng trống suốt + nhà bếp +  toilet.+ Tầng 2: 3 phòng ngủ + 2 toilet.+...
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
      Q
      Nguyễn Thị Lệ Quyên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 74 m2 82,44 triệu/m2
      Chính chủ. Bán đất kèm nhà c4, MT đường Trần Cao Vân - Đà Nẵng, ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng. Vị trí đắc địa, sầm uất, thích hợp cho thuê KD.
      Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 0 m2
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 318 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Tri Phương, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 318 m2 92,77 triệu/m2
      Bán nhà 2 mặt phố Nguyễn Tri Phương, Trường Thi 318 mét vuông giá 29,5 tỉ.+ Vị trí đẹp: Mặt chính là phố Nguyễn Tri Phương đc mệnh danh tuyến phố ẩm...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 79 m2, mặt tiền 5m , giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 79 m2 92,41 triệu/m2
      Nhà 3 tầng lô góc Lê Thị Hồng Gấm trung tâm Hòa Cường Bắc - Hải Châu.Gần Phan Đăng Lưu - Lê Thanh Nghị.Tiệm cận rất nhiều tiện ích dân sinh: trường cấp ...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kinh Dương Vương, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 90 m2 74,45 triệu/m2
      - chính chủ vay NH cần bán nhà 3 tằng MT đường Kinh Dương Vương, Hoà Minh, Liên Chiểu, Đa Nẵng.- DT 5x18m đường quy hoạch 15m lề 5m, trục thông ra biển...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Chu Huy Mân - Sơn Trà, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 160 m2 60,94 triệu/m2
      Vị trí MT đường 30m chu huy mân sơn trà sát bến du thuyền Thọ Quang ,khu vực rất mát mẻcăn biệt thự siêu đẹp 3 nội thất toàn gỗ quý với DT đất...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!