Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 83 m2 tại Phường Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 83 m2 89,16 triệu/m2
      - DT: 4.5x18.3m-Vị trí KD tốt, khu an ninh, nhộn nhịp- Hiện trạng: Trệt, 1 lầu- Đang cho thuê 11 tr/tháng- Khu an ninh dân trí cao có đầy đủ mọi tiện ích....
      Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 200 m2 54 triệu/m2
      Hạ giá MT sầm uất.MT đường Hà Huy Giáp Q12.Dt 5 x 40m, thổ cư 132m2, tổng 200m2 hướng ĐN.Có nhà cấp4 Đang cho thuê 10tr/th.- Giá: 14.2 tỉ ngộp giảm 3,2...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phường 13 - Quận 6, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 70 m2 188,58 triệu/m2
      Cần tiền đáo hạn NH nên bán nhanh nhà khu cứ xá đài Ga đa , P13, Q. 6, TP.HCM.DT Nhà: 4 x 17,5Xây dựng mới. 1 trệt 3 lầu sân thượng.Có thang máy rất thuận...
      Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, 100 m2 tại Đường Thành Thái - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 100 m2 270 triệu/m2
      -Cần bán ngay tòa nhà căn hộ dịch vụ Thành Thái, P. 12, Q. 10. - DT: 5x20m.- Kết cấu: 2 hầm + 7 tầng, có thang máy, có hồ bơi, có 16 chung cư, full ...
      Đường Thành Thái, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 160 m2 tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 160 m2 76,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà MT QUANG TRUNG, P. 11 GÒ VẤP- Khu KD tấp nập cả ngày lẫn đêm, tự KD hay cho thuê đều tốt- Kết cấu 4x20m, 1 trệt 1 lầu nở hậu...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 10 tầng, 300 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 115 tỷ

      115 tỷ 300 m2 383,34 triệu/m2
      " - Hãy liên hệ: 0925 324 ***. BẢO TRÂN (zalo 24/7).THÔNG TIN CHÍNH XÁC 100 phần trăm.+ MT khu Nguyễn Văn Thủ Q1.+ DT: 12,5 x 25 (CN: 300m2).+ giấy ...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      MT duy nhất còn sót lại, vị trí sang trọng đẳng cấp nhất tại khu vực Tân Định, Q1.hotline làm việc chính chủ: 0917 457 *** Thúy ngôi nhà phố - Cam kết...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 250 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - 6 - Quận 3, giá 109 tỷ

      109 tỷ 250 m2 436 triệu/m2
      MT Lê Quý Đôn - Ngô Thời Nhiệm , P. 6, Q. 3- DT : 12x21m. CN: 250.8m2- Kết Cấu : 3 Tầng- XPXD: 2 Hầm 8 tầng- giá : Giảm 20 phần trăm - 109 tỉ chốt. -...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 225 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 225 m2 200 triệu/m2
      Góc 2MT Phan Đăng Lưu, P. 7, Q. Phú Nhuận.giá: 45 tỉ.- DT: 9m x 25m. Công nhận đủ.- Hiện trạng: 1 trệt + 3 lầu.- Đang cho The International Bank thuê ổn...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 64 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 64 m2 90,63 triệu/m2
      DT: Ngang 4 x 16 nở hậu 6m sổ đẹp.Kết cấu: 3 Tầng, 4 phòng ngủ,3wcMT đường 6m oto né nhau, gần khu chợ vải KD sầm uất, nhà đẹp, tiện ở, tiện làm...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 117 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - Phú Nhuận, giá 21,2 tỷ

      21.2 tỷ 117 m2 181,2 triệu/m2
      hotline: 0907 989 *** Ms VÂN - Thông tin thật nhà đang còn bán - pháp lí rõ ràng(Thích hợp đầu tư sinh lợi - Hoặc để ở kết hợp KD)- DT: 8,7 x 13,5m (117m2...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 120 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 120 m2 149,17 triệu/m2
      Chủ bán chia TS sản nhà phố đuờng 40m Dương Quảng Hàm P5 GVDT 5*25m kết cấu 3 lầu , nhà có MT trước 40m và MT sau 8m thông, công viên sau nhà mát mẻ, thông...
      Đường Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 100 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - Quận 3, giá 31 tỷ

      31 tỷ 100 m2 310 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 80 m2 86,88 triệu/m2
      [ Hàng Hiếm ] bán căn nhà phố đường số 4 80 mét vuông 3 tầng - Vị Trí: đường số 4 - P11 - Gò Vấp - DT : Ngang 4m dài 19m - Kết cấu : 1 trệt 3 lầu...
      Đường Số 4, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      V
      Chuyên Nhà Phố Cityland Gò Vấp Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 162 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Bình - Nhà Bè, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 162 m2 61,12 triệu/m2
      - DT: Ngang 9m, dài 18m, khu phân lô, sổ vuông vắn. Chủ đi định cư cần bán ngay, mong gặp đc khách thiện chí. giá mềm chỉ 60tr/m2.- Kết cấu: Nhà 1trệt,...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường D11, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 150 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà ngay chợ giá giảm rẻ mạnh.Ngay khu dân cư Việt Sing sầm uất nhất TP Thuận An.Nhà 1 trệt 1 lầu ngay chợ.Cho thuê 1 tháng 18 tr.DT...
      Dự án VSIP 1, Đường D11, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 16m tại Thuận An, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà thuộc Thuận An, Bình Dương gần vòng xoay An Phú.Căn này tôi bán giá thu về 2,65 tỉ sổ sẵn sang tên ngay. NH hỗ trợ 70 phần trăm.Cách...
      Đường 1, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Tô Vĩnh Diện - Đông Hòa - Dĩ An, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu MT đường Tô Vĩnh Diện, Làng ĐHQG TP. Tp HCM, p. Đông Hòa Dĩ An.DT: 73,4 mét vuông, thổ cư: 68,4 mét vuông (4,4x16,6m).Cách...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!