Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 12m tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 78 m2 37,18 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu có 4 PN 2 vệ sinh có phòng khách phòng thờ nhà bếp đường nhựa 12m có bìa đỏ sẵn có hỗ trợ bank.DT 78m2, giá 2.9 tỉ.
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng tại Đường ĐT743A - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      5 tỉ - bán nhà đúc 3 tấm vừa xây full nội thất, gần đường QL 1K, khu dân cư đẹp, p. Bình An, Tp. Dĩ An.DT: 60,8m2 thổ cư 100 phần trăm...
      Đường ĐT 743A, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Chuẩn 34 - Thuận An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      ngôi nhà phố PHƯỚC ĐIỀN MIDTOWN(PHƯỚC ĐIỀN BÌNH CHUẨN)Chỉ 60 căn Phiên bản giới hạn.- Vị trí: MT đường Bình Chuẩn 34, P. Bình Chuẩn, Thuận An, Bình...
      Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Dự án Suncasa Central nằm ngay MT đường Dân Chủ, trung tâm của KCN VSIP II tại P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương.- chủ đầu tư uy tín Vsip Group đã...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 129 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Đăng Lưu, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 129 m2 35,66 triệu/m2
      MT chợ Thống Nhất, Dĩ An.MT Phan Đăng Lưu, cách lý thường kiệt chỉ 60m.DT 129m2 có 107m2 thổ cư.Buôn bán sầm uất.Giá 4,8 tỉ thỏa thuận.call ngay 0908 178...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 278 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Dĩ An, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 278 m2 66,91 triệu/m2
      Tòa nhà 2 MT đã xây dựng 2 ngôi nhà liên kế.Đường chính rộng 16m, đường phụ rộng 7m.DT: 10x28 full thổ cư đã hoàn công 645m sàn.Vị trí: Lô góc 2MT số 110...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ Phước 3, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 150 m2 11,34 triệu/m2
      Chủ về quê cần bán nhanh ngôi nhà do gd xây ở thuộc KĐT Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương.DT: 5x30, sổ sẵn. Mua bán công chứng nhanh trong ngày. Gồm: Sân...
      Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 300 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 300 m2 9 triệu/m2
      Thị trấn Tân Uyên Bàu Bàng tỉnh Bình Dương.Cần bán dãy nhà trọ tại thị trấn Tân Uyên huyện Bàu Bàng Tỉnh Bình Dương.MT đường 8m vỉa hè mỗi bên 4m nữa 2 sổ...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 74 m2 tại Phường An Thạnh - Thuận An - Bình Dương, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 74 m2 35,82 triệu/m2
      - Nhà góc 2 MT An Thạnh 55 gần ngay trường Trịnh Hoài Đức, nhà thi đấu đa năng, chợ Búng...- DT 9,7*8 CN 74m2 đủ thổ cư.- Thiết kế 1 trệt 1 lửng...
      Đường An Thạnh 55, Phường An Thạnh, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Thanh Niên - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tỉ MT đường Thanh Niên, p. Tân Bình, Tp. Dĩ An.DT: 99,9 mét vuông thổ cư 60,5 mét vuông (5x20m).nhà c4, phòng khách, nhà ăn, 2 PN,...
      Đường Thanh Niên, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Võ Nguyên Giáp - Ngũ Hành Sơn, giá 30 tỷ

      30 tỷ 140 m2 214,29 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Võ Nguyên Giáp (ngang 7m), gần Hồ Xuân Hương, Ngũ Hành Sơn.- DT: 140m2 (ngang 7m).- DT sàn: 300m2.- Hướng đông.- Nhà 3 tầng gồm 4...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 130 m2, mặt tiền 7m tại Đường Võ Như Hưng - Ngũ Hành Sơn, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      Vị trí nằm giữa Dương Khuê và Phạm Hữu Kính.DT: 130 mét vuông ngang 7m (hai MT).Phù hợp xây villa, căn hộ chung cư.Khu dân trí cao, an ninh đảm ...
      Đường Võ Như Hưng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 300 m2, mặt tiền 23m tại Đường Trần Phú - Hải Châu, giá 45 tỷ

      45 tỷ 300 m2 150 triệu/m2
      Siêu đắc địa - tòa nhà lô góc sở hữu 2 MT đường Trần Phú - gần chợ Hàn.- Tọa lạc tại một trong những vị trí đắc địa nhất ở Đà Nẵng. Tòa nhà sở hữu 2 MT...
      Đường Trần Phú, Phường Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Núi Thành - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 20 tỷ

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Núi Thành, P. Hòa Cường Bắc, Hải Châu.- DT: 100m2- Vị trí: Ngay đầu đường 30 tháng 4, gần quảng trường đường 2 tháng 9. Khu vực dân...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lưu Trọng Lư - Hải Châu, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      Hạ giá cần bán ngay nhà 2 tầng MT đường 5m5 Lưu Trọng Lư - khu Hoà Cường - Q. Hải Châu.Khu dân trí cao, yên tĩnh.DT: 70m2 (4 x 17,5m).Công năng gồm khách,...
      Đường Lưu Trọng Lư, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lỗ Giáng 1, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Nhà này không mua thì mua nhà nào?Lỗ Giáng, chủ cần bán ngay nhà 3 tầng.Đường 5m5 lề 3m, song song Phạm Hùng.3 tầng kiên cố: 4 ngủ, 3 nhà vệ sinh,...
      Đường Lỗ Giáng 1, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Chí Công, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Nhà 2 tầng KĐT FPT Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- Nhà hiện tại 2 tầng trống xuyên suốt, đang KD nhãn hiệu thời trang.- Móng băng toàn phần lên thêm 2 tầng...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 225 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Nam Dương - Hải Châu, giá tốt

      Thỏa thuận 225 m2
      Bán nhà đất MT rộng Nguyễn Văn Linh, TP. Đà Nẵng.- SP 1: DT 225m2 ngang 9m.- SP 2: DT 211m2 ngang 9m.- SP 3: DT 210m2 ngang 9m.- SP 4: DT 584m2 ngang...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!