Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 25 tỷ

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      Siêu phẩm góc 2 MT Lê Văn Sỹ, P14, Q. 3 (đoạn đẹp gần Trần Quang Diệu).- DT 5.5m x 18m, trệt lửng 3 lầu.- hợp đồng Thuê 96 tr/th còn 4 năm (đang cho thương...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 116 m2, mặt tiền 6m , giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 116 m2 36,64 triệu/m2
      Bán dãy nhà trọ - hẻm ô tô thông - lô góc 2 MT đường chính.Vị trí:- MT hẻm đường Đông Hưng Thuận 26, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12.- Tiếp giáp các tuyến đường...
      Đường Đông Hưng Thuận 26, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh
      H
      Sàn Bất Động Sản Hellohomes.vn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 340 m2, mặt tiền 17m tại Đường Hoàng Sa - Quận 1, giá 110 tỷ

      110 tỷ 340 m2 323,53 triệu/m2
      - Hàng hiếm, vị trí đẹp góc 3 MT ngang to thiết kế dạng VP thoáng, tiện mở VP công ty hoặc làm showroom.Bán tòa văn phòng showroom ngang Hoàng Sa - Tân Định...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 166 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Văn Mười, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 166 m2 75,31 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố đường Trần Văn Mười, gần chợ chữ S chỉ 100m.Đất 6x40 vuông vức công nhận 166m2 đất.Nhà có nhà 1 trệt + lầu kiên cố.Có sân rộng và...
      Đường Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng tại Phố Phan Đăng Lưu - 7 - Phú Nhuận, giá 27,2 tỷ

      27.2 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Phan Đăng Lưu, P. 7, Phú Nhuận! Tuyến đường thương hiệu hướng đến sân bay, các Q. trung tâm! Tập trung nhiều tòa building văn phòng,...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 9 tầng, 5 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 1 - Gò Vấp, giá 240 tỷ

      240 tỷ 5 m2 48000 triệu/m2
      Bán toà nhà văn phòng kết hợp căn hộ dịch vụ cao cấp - Đường Trần Bình Trọng, P. 1, Gò Vấp, HCM 900 tr/mỗi tháng. - Kết cấu : 1 hầm + 8 tầng- Gồm 350m2...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 80 m2 293,75 triệu/m2
      * Vị trí đắc địa! Không có căn so sánh trong tầm giá!- DT: 4.2X19m (CN khoảng 80 mét vuông)- Hiện trạng: 2 tầng. CPXD mới: Hầm+6 tầng- Phù hợp mua KD,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, hướng Nam tại Đường Hưng Phú - 8 - Quận 8, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 0 m2
      Nhà bán MT Hưng Phú P. 8 Q. 8.Nhà mới đẹp 100 phần trăm chỉ xách va li vào ở.Giá yêu thương: 9 tỉ 100 còn thỏa thuận.DT: 3,2 x 11,5m. Tổng DT hơn:...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 20m tại Đường Phạm Đình Toái - Quận 3, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà MT Q. 3 4x14m, vuông vắn giá rất tốt 16,9 tỉ TL. liên hệ 0901 600 *** Phi Nguyễn.
      Đường Phạm Đình Toái, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 328 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hưng Phú - Quận 8, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 328 m2 105,19 triệu/m2
      Bán căn nhà phố + xưởng.Số 70 Hưng Phú, F8, Q. 8 (gần cầu chữ Y, kế bên trung tâm Q. 1, Q. 5).DT nhà + xưởng 328m2 (nở hậu 22m).Kết cấu nhà: Trệt - lầu 1...
      70, Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường An Phú Đông 9 - Quận 12, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      - Chủ kẹt cần bán nhanh nhà phố đường An Phú Đông 09, P. An Phú Đông, Q. 12- DT: 5m x 20m. Tổng 100m2- Nằm ngay MT An Phú Đông 09 nên rất thuận tiện -...
      Đường An Phú Đông 9, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường 5 - An Phú - Quận 2, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Bán nhà Q. 2.- KDC Sông Giồng.- DT đất 7x17.5m.- DTXD: 95.2m2 chừa trước 2.4, chừa sau 1.5m2.- DT sàn: 336m2.- nội thất đầy đủ.- giá: 27 tỉ.- LH xem nhà:...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 5, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 30m tại Đường Nguyễn Gia Trí, giá 22 tỷ

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      Vị trí đắc địa trục đường KD nổi tiếng Nguyễn Gia Trí khu cực kỳ sầm uất nhộn nhịp cả ngày lẫn đêm. đc bao phủ bởi các trường Đại học lớn như Hutech,...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 8 tầng, 2 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Quy - Quận 7, giá 92,5 tỷ

      92.5 tỷ 2 m2 46250 triệu/m2
      Bán Toà Nhà Ngay Nguyễn Thị Thập - đường số 53 , P. Tân Quy, Q. 7 - DT: 10x36m , DT sàn 1950m2- KC: Hầm 7 Tầng, thiết kế 100 phòng căn hộ dịch vụ - Doanh...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 2 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 72 tr

      72 triệu 2 m2 36 triệu/m2
      Chính chủ Bán Toà Nhà chung cư Dịch Vụ. Đường 58. P. Tân Phong, Q. 7. Ngay Lotte mart - toà nhà có 1-0-2(TIn nhật còn đăng là còn bán)- DT: 10x25m. (...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 367 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vườn Lài - Quận 12, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 367 m2 29,71 triệu/m2
      - Chủ kẹt cần bán nhanh dãy nhà trọ gồm 18 phòng đường Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12- DT 10.5m x 35m. Tổng 367 mét vuông thổ cư 268m2- Ngay vườn...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thụ - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      "Bán thanh lý TS: MT 280 Hoàng Văn Thụ, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: 4m x 18m, DTCN 85,54m2, diện tích sử dụng: 174,73m2.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.- Vị trí: MT...
      280, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quách Điêu - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      ngôi nhà phố thương mại Sen Vàng cao cấp.giá cả thỏa thuận, sở hữu ngôi nhà phố (5x18m - 1trệt, 1 lửng, 3 lầu, mái che) ạ. Tặng gói xây dựng hoàn...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!