Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 65 m2 tại Đường Chu Văn An - Bình Thạnh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 65 m2 146,16 triệu/m2
      + Vị trí:- Đối diện căn hộ chung cư, đối diện Học Viện Cán Bộ TPSài Gòn.- Vị trí KD tuyệt đỉnh, đặt văn phòng công ty, hoặc tùy theo nhu cầu sử dụng.-...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng tại Phường Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Hãy contact: 0917 457 *** Thúy Hoa (xem nhà - sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - bán thật. pháp lí rõ ràng.Chính chủ giảm 2 tỉ bán ngay MT khu vip...
      Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 144 m2 tại Đường Hoa Phượng - 2 - Phú Nhuận, giá 52 tỷ

      52 tỷ 144 m2 361,12 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hoa Phượng - căn biệt thự siêu đẹp, P. 2, Q. Phú Nhuận.- DT: 8 x 18m - 1 Hầm 4 Tầng.- Công nhận: 144m2 - Hầm rượu, Phòng Karaoke, Hồ Bơi...
      Đường Hoa Phượng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 8 tầng, 400 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nguyễn Đình Chính, giá 160 tỷ

      160 tỷ 400 m2 400 triệu/m2
      Building MT Nguyễn Đình Chính, DT: 15x30, Hầm + 7 tầng, diện tích sử dụng: 2500 mét vuông, hợp đồngT: 500tr/th, Giá: 160 tỉ.DT: 15x30m.Kết cấu:...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 160 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 9 - Quận 10, giá 58 tỷ

      58 tỷ 160 m2 362,5 triệu/m2
      bán nhanh Tòa căn nhà phố Lý Thái Tổ (đối diện BV Nhi Đồng)- DT : 5.5 m x 35m nở hậu 8,3m - DT đất 159,4m2- Tổng DTXD 1000m2 - Kết cấu : bao gồm: hầm,...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 11 tầng, 270 m2 tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - Quận 1, giá 300 tỷ

      300 tỷ 270 m2 1111,12 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng Q. 1, MT Lê Thị Hồng Gấm, Nguyễn Thái Bình, Q. 1, ngay trung tâm hành chính của Q. 1, giao thông đông đúc & nơi tập trung các VPCT, cơ...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 0 m2
      Bán nhà cấp 4 MT Nguyễn Cửu Vân 336 mét vuông - cách Xô Viết Nghệ Tĩnh một căn - tiện xây building văn phòng công ty, hotel, chung cư dịch vụ. Giá...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thị Kiểu - Quận 12, giá 17,99 tỷ

      17.99 tỷ 200 m2 89,95 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Nguyễn Thị Kiêu (TA19), P. Thới An, Q. 12.Nhà 2 MT (trước và sau).DT: 8m x 25m.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 1 lầu.Hiện đang buôn bán quán ăn lượng...
      Đường Nguyễn Thị Kiêu, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 56 m2 tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 56 m2 160,72 triệu/m2
      nhà chủ cần bán.- DT: 4x14m. 1 trệt 2lầu.- Vin trí siêu đẹp gần ngay ngã 3 giao nhau với dường Bờ a Bao Tân Thắng.- sổ hồng.Giá: 9 tỉ có thỏa thuận.liên ...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Hải Chuyên Nhà Phố Quận Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 108 m2, mặt tiền 30m tại Đường Lã Xuân Oai - Quận 9, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 108 m2 60,19 triệu/m2
      Ngộp!! Chủ về quê sinh sống! Gấp 9tỉ còn 6tỉ5 Nhanh thì kịp Có căn nhà phố KD VIP khu Lã Xuân Oai P. Tăng Nhơn Phú A trung tâm Q. 9 DT : 108m2 ( 4x27 )....
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10, giá 59 tỷ

      59 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! Tòa nhà văn phòng đường Lý Thường Kiệt, P. 14, Q. 10. Tuyến đường Thương hiệu chuyên văn phòng, hotel. Cách trường đua Phú Thọ 200m.- DT:...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Phú Thuận - Quận 7, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố khu dân cư Tạ Thị Ngọc Thảo, P. Phú Mỹ Q. 7.- DT: 5 x 16m.Xây dựng: Trệt 2 lầu sân thượng, gồm 4 phòng ngủ lớn,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1, giá 70 tỷ

      70 tỷ 88 m2 795,46 triệu/m2
      Bán nhà phố Lê Thánh Tôn Dt 4x22, giá 70tỉ siêu đep hiếm hoi Luyến 0909 039 ***- Vị trí MT Lê Thánh Tôn Q. 1.- DT 4x22,- Kết cấu: Trệt 2 lầu.- sổ hồng ...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Dương Vương - Quận 8, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 90 m2 176,67 triệu/m2
      DT: 4.5m x 20m. Kết cấu: 1 trệt 3 lầu đc: Đường 156, An Dương Vương, P. 16, Q. 8, TpHCMBao gồm: Phòng Khách, Phòng Ăn, 2 PN thường và 1 PN Master, 1 phòng...
      Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 64 m2 150 triệu/m2
      Nhà anh chủ là kiếm trúc sư tâm huyết xây dựng để ở, nay gia đình đi định cư nên bán.- DT: 4x16m. Chừa làm sân thông thoáng. DTXD tầng 1: 4x14m. diện tích ...
      368, Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Hải Chuyên Nhà Phố Quận Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 84 m2 121,43 triệu/m2
      - Bán nhà MT khu Tên Lửa, P. Bình Trị Đông B, Bình Tân.- Đường 15m thông xe tải.- Nhà cách Aeon Mall BT 100m.- Khu dân trí, xung quanh sung túc thuận tiện...
      Đường Số 1A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Cây Keo - Hiệp Tân - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 0 m2
      MT KD Cây Keo, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú.DT: 5.1x11.5m.Kết cấu: 1 lầu.Tiện ích: Đang cho thuê 28 tr/th, khu chợ tập trung buôn bán sầm uất, gần Lũy Bán...
      Đường Cây Keo, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 156 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Quá - Quận 12, giá 11 tỷ

      11 tỷ 156 m2 70,52 triệu/m2
      - DT: 4x40m, công nhận 156m2.- Kết cấu: Dãy trọ C4, doanh thu cho thuê 15tr/tháng.- Vị trí ngay galaxy, gần chợ Cầu, khu vực buôn bán sầm uất, thuận tiện di...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!