Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 175 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 140 tỷ

      140 tỷ 175 m2 800 triệu/m2
      Tòa nhà tốt nhất Q. trung tâm căn hộ góc 2MT Nguyễn Trãi P Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT: 8,5 x 23m - Công nhận 175 mét vuông.- Tổng diện tích sử ...
      341, Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Văn Hưởng, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 120 m2 154,17 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh căn biệt thự mini khu phố Tây đường Nguyễn Văn Hưởng P. Thảo Điền Q. 2 Tp Thủ Đức.+ Vị trí khu Làng Báo Chí MT sông HCM.+ DT...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Cao Thắng - Chuyên An Phú An Khánh - Bình An Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 85 m2 tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      MT Âu Cơ Q. Tân Bình, 85m2, 2 tầng nhỉnh hơn 13 tỉ, sổ hồng riêng Chính chủ MTG.
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 25 tầng tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhà 2 MT ngay Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Phú Nhuận.- DT: 22 x 42m. Nở hậu: 41m.- Công nhận: 1102.2  mét vuông.- Hiện trạng: nhà c4.- Chỉ Tiêu Xây Dựng: 3...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 300 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đào Tông Nguyên - Phú Xuân - Nhà Bè, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      Bán 300m2 - MT đường Đào Tông Nguyên, Phú Xuân, Nhà Bè - giá cả thỏa thuận.Mô tả:+ Dãy phòng trọ 11 phòng, đang có thu nhập ổn định 17 tr/tháng.+ Dt...
      Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 89 m2 tại Phường 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 89 m2
      Q. Phú Nhuận.MT khu VIP Phan Xích Long.- DT 89m2; 2 tầng. Sân để xe rộng. Nở hậu tài lộc.- Vị trí liên kế Q. 1; đi sân bay 10 ph.Nhỉnh 13 tỉ vnd - giá đất...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 187 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 187 m2 82,89 triệu/m2
      - DT: Ngang 8m, dài 25m, căn hộ góc 2 MT, chủ ngộp bán lỗ, có giấy NH thẩm định 18 tỉ, nay bán lỗ 15,5 tỉ, mong gặp đc khách thiện chí.- Kết cấu: 1 trệt,...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 38 m2 tại Đường Phan Sào Nam - 11 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 38 m2 197,37 triệu/m2
      Bán nhà MT 75 Phan Sào Nam, P. 11, Q. Tân Bình.DT: 4.4x9m, DTCN: 38 mét vuông.Kết cấu. Trệt + 1 lầu.Vị trí: MT đường 10m, lề đường 3m, gần trường ...
      75, Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 119 m2 tại Đường Thân Văn Nhiếp - An Phú - Quận 2, giá 20 tỷ

      20 tỷ 119 m2 168,07 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà MT đường Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Q. 2 TP Thủ Đức:- DT: 7x17m.- Hiện đang cho khách thuê làm quán cà phê.- Quy hoạch xây dựng...
      Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Võ Thị Sáu - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc 2 MT ngay Điện Biên Phủ - Võ Thị Sáu, P6, Q3.Khu vực đường thương mại nhiều khách du lịch và khách nước ngoài ở định cư làm việc đầy đủ các cà ...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giải Phóng - 4 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      * Kẹt tiền bán nhanh căn nhà phố P4 Tân Bình. Nhà 2 tầng đúc bê tông cốt thép.* Ngang hơn 4m, nở hậu nhẹ dài 15m.* Đường trước nhà rộng 8m, thuận tiện...
      Đường Giải Phóng, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 182 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trương Vĩnh Ký, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 182 m2 134,62 triệu/m2
      + Vị trí ngay Lũy Bán Bích, Tân Sơn Nhì, Gò Dầu, Độc Lập, Phan Đình Phùng.Đoạn đường KD SX mọi ngành nghề, nhộn nhịp từ sáng đến tối.+ Tương lai thành căn ...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 450 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hồ Học Lãm - Bình Tân, giá 32 tỷ

      32 tỷ 450 m2 71,12 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Hồ Học Lãm, đang cho phòng khám thuê.9*50m, vị trí mua bán tuyệt vời đoạn giữa Kinh Dương Vương và Võ Văn Kiệt.Hướng Tây.Bán giá 32...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 120 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 48 tỷ

      48 tỷ 120 m2 400 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc 2 MT đường Lê Thị Riêng, P. Bến Thành, Q. 1Vị trí siêu đắc địa, gần ngã 6 Phù Đổng, cách phố Tây Bùi Viện & Chợ Bến Thành chỉ...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Văn Việt - Quận 9, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 120 m2 69,17 triệu/m2
      ***CHỦ Ngộp Gấp Bán •••MT Đ.Trương Văn Thành, DT120m2.( 6x20m) P. Hiệp Phú. Đường trải nhựa ô tô lánh nhau. • Cách Công An TP Thủ Đức 400m. Đối diện Vimcom...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 258 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1, giá 28 tỷ

      28 tỷ 258 m2 108,53 triệu/m2
      đc: Hẻm 42 Hồ Hảo Hớn P. Cô Giang Q1 . Hẻm tập trung các Quán coffee Sân Vườn lớn và chung cư Dịch Vụ + Air BNB cho khách Tây. Thông tin ngôi nhà:- DT...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 12 tầng, 920 m2 tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Quận 1, giá 900 tỷ

      900 tỷ 920 m2 978,27 triệu/m2
      Bán hotel trên con đường sang xịn mịn bậc nhất Sài Thành.DT: 23x40m công nhận 920m2.Kết cấu: 2 hầm 12 tầng.hotel còn rất mới, nội thất sang trọng cùng vị...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Kiệm, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      Nhà biệt thư cổ thập niên 90, rộng ngang to 8m, có sân vườn rộng, nhà đẹp kết cấu sẳn vào ở ngay.CAM KẾT - NHÀ THẬT - THÔNG TIN - pháp lí - CHUẨN 100%-...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!