Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 22m tại Đường Võ Liêm Sơn - Quận 8, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      Nhà Bán MT VÕ LIÊM SƠN P4.Q8DT 4 X 20  mét vuông.DT đất 80 mét vuông.DT Sàn : 205m2Hiện Trạng Nhà xây dựng kiên cố trệt 3 lầu, máy che thang....
      Đường Võ Liêm Sơn, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 125 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 1, giá 45 tỷ

      45 tỷ 125 m2 360 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - hotline làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 80 m2 260 triệu/m2
      BÁN mặt bằng KD MT đường Nguyễn Gia Trí (D2cũ) , P. 25, Q. Bình Thạnh- DT: 4x20m- Kết cấu: nhà c4 Mì Quãng- hợp đồng Thuê: 15tr/tháng- giá: 20.8 tỉ không...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 155 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Gò Vấp, giá 18,7 tỷ

      18.7 tỷ 155 m2 120,65 triệu/m2
      - Bán nhà 2 MT Chợ Phạm Văn Bạch 3 tầng x 155 mét vuông, 18 tỉ700.- DT 4.6*33m. 155 mét vuông, DT sàn 285 mét vuông.- Kết cấu 1 triệt 2...
      Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 7 tầng, 366 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 85 tỷ

      85 tỷ 366 m2 232,25 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp, bán ngay đất 2 MT Quốc Hương xây dựng HẦM 7 LẦU - DT: 11.5x32m- Công nhận: 366m2- Xây dựng: hầm 7 lầu- SHR chính chủ cá nhân, công...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 62 m2 tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 62 m2 230,65 triệu/m2
      Gò vấp - nhà mt thiết kế siêu đẹp.Giá giảm sâu chỉ 14 tỉ 300.MT đường số 8, P. 11, Gò Vấp.DT: 4m x 15m20.1 trệt 1 lững 3 lầu sân thượng.nhà để xe ô tô, 1...
      Đường Số 8, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 366 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 86 tỷ

      86 tỷ 366 m2 234,98 triệu/m2
      Chủ bán nhanh nhà 2 MT Quốc Hương, P. Thảo Điền, TP. Thủ Đức- DT 11.5x32m, 366 mét vuông công nhận- nhà c4 tiện xây mới- giá: 86 tỉ, 235 tr/m2- pháp...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 72 m2 tại Đường Bình Phú 2 - 10 - Quận 6, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 72 m2 120,84 triệu/m2
      - Bán nhà đẹp MTNB đường 12m Bình Phú 2, P. 10, Q. 6 - GẦN TRƯỜNG HỌC BÌNH PHÚ & TRẦN VĂN KIỂU- DT: 4 x 18m (công nhận 72 mét vuông đất) diện tích ...
      Đường Bình Phú 2, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      * Cần Bán 5 phòng trọ. MT đường số 10, P. Linh Trung, 90 m giá 8 tỉ TL+ Hiện Trạng: 5 phòng trọ, thu nhập 15tr/tháng + Vị trí: đất sạch, KDC hiện hữu. Ngay...
      Đường Số 10, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 9, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà 6,6 x25m, MT Nguyễn Duy Trinh, P. Trường Thạnh, TP. Thủ Đức (Q. 9).- Vị trí cực đẹp, khu KD sầm uất, hàng hiếm.- DT: 6,6 x25m...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường 1 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 0 m2
      Cần bán Nhà MT Q. 2 - Đường số 1 - P. Bình an - Q. 2 - DT : 5 x 25m - CN : 125,1 m2 - Hiẹn Trạng : Hầm 5 Tầng - Thang máy. KD căn hộ dịch vụ - Doanh Thu...
      Đường 1, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cây Điệp - Quận 1, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 95 m2 226,32 triệu/m2
      Chỉ với 21.5 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà MT sẵn 5 tầng tại Cây Điệp Đakao, Q. 1.L/H Đông Nguyễn 0975 470 *** để đc giá mềm nhất thị trường.* Bảo đảm thông tin...
      Đường Cây Điệp, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 140 m2 tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 140 m2 300 triệu/m2
      Bán Mặt phố thương hiệu Nguyễn Hoàng, An Phú An Khánh Q2! - Vị trí: Thuộc đoạn đường sầm uất nối Song Hành & Lương Định Của. Phía gần BV Q.tế Nên Lộ thương...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 78 m2 tại Đường Vĩnh Viễn - 2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 78 m2 141,03 triệu/m2
      Góc 2 MT Vĩnh Viễn Ngag 6m 3 Tầng Q10 Nhà Mới 100 phần trăm hợp đồngT 265TR Chỉ 11 tỉ- Góc 2 MT Vĩnh Viễn Q10 - Ngang 6m 3 Tầng Nhà Mới...
      Đường Vĩnh Viễn, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 6 tầng, 137 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 49 tỷ

      49 tỷ 137 m2 357,67 triệu/m2
      Bán tòa nhà Q1 vừa xây xong, hầm 5 lầu, đường Trần Quang Khải, Q1. giá mềm nhất khu TĐ Q1 chỉ 49 tỉ. hotline 0932 723 *** Ms Tâm (Chuyên bất động sản vị...
      68, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 92 m2 75,55 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI - giá siêu mềm NHẤT KHU VỰC- MTKD HẺM VIP LÂM VĂN BỀN Q7- DT 92 mét vuông - DÒNG TIỀN 12TR/THÁNG - NHỈNH 6 tỉ + DT : 4.3 x 22+ Kết...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 67 m2 295,53 triệu/m2
      + DT: 4.6m x 14.7m (67 mét vuông).+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu.+ MT đắc địa nằm trên con đường Cộng Hoà rất sầm uất.+ Nhà phù hợp khách mua để ở, KD, mở...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Kiểng - Quận 7, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 0 m2
      CHỦ GẤP BÁN NHÀ Q. 7-4 TẦNG 4,2 X 18 oto NGỦ TRONG NHÀHẺM62 LÂM VĂN BỀN, P.T KIỂNG GIÁ 10,4 tỉ- DT: 76,9  mét vuông, diện tích sử dụng: 220...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!