Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2 tại Đường Tây Sơn - Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 80 m2 297,5 triệu/m2
      Chỉ hơn 20tỉ bán nhà mặt phố Tây Sơn, Đống Đa,DT:80, mt:5,2m cực đẹp.Vị trí TT nhận diện tốt.Bán nhà cho người quen, cô chú chính chủ lớn tuổi muốn bán để...
      Đường Tây Sơn, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 74 m2 297,3 triệu/m2
      Do gia đình chuyển hướng KD cần bán nhanh nhà mặt tiền Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - mặt hồ Đầm Tròn mặt đường nhựa 12m, ô tô đỗ cửa 2 - 3 chiếc.DT sổ...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 9m tại Đường Dương Khuê, giá 22 tỷ

      22 tỷ 67 m2 328,36 triệu/m2
      MT - VỈA RỘNG + Ở - KD - VĂN PHÒNG OK.,+ Hiếm, có chỗ thiết kế đc thang máy, vỉa rộng oto dừng đỗ thoải mái, sổ vuông, MT quyền lực. ngõ tương đối rộng...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dịch Vọng, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 50 m2 350 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, VỈA HÈ ô tô TRÁNH - VỪA Ở VỪA LÀM VP ĐỈNH - an sinh xã hội KHÔNG THIẾU GÌ - DUY NHẤT một căn 9 TẦNG. + Chủ xây cực tâm huyết, 9 tầng...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 336 m2 tại Phố Khâm Thiên - Thổ Quan - Đống Đa - Hà Nội, giá 123 tỷ

      123 tỷ 336 m2 366,08 triệu/m2
      - Vị trí Nhà với 2 MT, 1 mặt phố Khâm Thiên và 1 mặt ngõ Thổ Quang, gần phố Tôn Đức Thắng, Xã Đàn, Ô Chợ Dừa, vỉa hè rộng.- DT: 336m2, xây 4, MT 8.8m- Giá:...
      Phố Khâm Thiên, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 50 m2 184 triệu/m2
      Mô tả: Bán nhà trục đường to Ngô Thì Nhậm.+ Mặt phố Ngô Thì Nhậm hiếm nhà bán KD sầm uất.+ Nhà ngay đầu phố đối diện toà nhà vừa xây view thoáng đẹp long...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 55 m2 230,91 triệu/m2
      + Nhà cách mặt phố Phạm Văn Đồng chỉ hơn 10m, ngõ thông, oto tránh, KD siêu đỉnh, vừa ở vừa làm văn phòng...+ Nhà 06 tầng, 01 hầm, thang máy, DT 55 mét...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 55 m2 196,37 triệu/m2
      - Nhà mặt phố thoáng trước sau, đường trước nhà oto tải đi lại thoải mái. Nằm trong khu vực lưu lượng người qua lại đông đúc, KD đa ngành nghề hoặc khách...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 9 tầng, 146 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 45 tỷ

      45 tỷ 146 m2 308,22 triệu/m2
      Tòa Nhà Nằm trên Tuyến Phố Nguyễn Văn Cừ .P. Bồ Đề .Q. Long Biên . Sang phố cổ 5 ph + bìa đỏ : 146m+ Măt Tiền 7mLô góc 2 mặt thoáng xây 9 tầng nổi + 1 hầm...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 180 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 32 tỷ

      32 tỷ 180 m2 177,78 triệu/m2
      Gia Đình Cần tiền cho công việc , bán ngôi nhà KD phố Ngọc Thụy Gần Trường Việt Pháp .Học Viện Hậu Cần . + Diên tích 180m .thực tế 190m Vừa ở và KD , các...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 11 tầng, 236 m2, mặt tiền 8m tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 63 tỷ

      63 tỷ 236 m2 266,95 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí toà nhà toạ lạc tại phố Thái Hà, vị trí vip oto dừng đỗ trước căn nhà phố Thái đc mệnh danh lõi của Q. Đống Đa nơi tập trung như các tòa...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 181 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 61 tỷ

      61 tỷ 181 m2 337,02 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT HỒ ĐỀN LỪ - Q. HOÀNG MAI - MT RỘNG - 2 MẶT TRƯỚC SAU - KD ĐỈNH - GIÁ ĐẦU TƯ--- DT 181m2 MT 10m MT trước sau --- Vị trí đẹp nhất phố, mảnh đất...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 11 tầng, 206 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Trường Tộ, giá 120 tỷ

      120 tỷ 206 m2 582,53 triệu/m2
      TOÀ NHÀ VĂN PHONG 11 TẦNG NGUY NGA MẶT PHỐ NGUYỄN TRƯỜNG TỘ BA ĐÌNH TP Hà Nội - DÒNG TIỀN 350 TR/TH*Vị trí đắc địa thuận tiện giao thông làm văn phòng...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 8m tại Phố An Trạch - Đống Đa, giá 29 tỷ

      29 tỷ 60 m2 483,34 triệu/m2
      Vị trí đẹp, trung tâm Đống Đa, hiếm nhà bán, 8 tầng thang máy, MT cực rộng, vỉa hè, giao cắt với nhiều tuyến đường lớn như Tôn Đức Thắng, Cát Linh, Đoàn Thị...
      Phố An Trạch, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khương Đình, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 34 m2 279,42 triệu/m2
      MT PHỐ KHƯƠNG ĐÌNH KD SẦM UẤT CHỈ 9.5tỉ-DT 34m2, 3 tầng, ngang 3m, 9.5 tỉ - Thiết kế: Gồm 2 PN, 2 vs. Chủ bán đất tặng nhà.- Vừa tài chính ai cũng có thể...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 105 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình, giá 48 tỷ

      48 tỷ 105 m2 457,15 triệu/m2
      (Cho thuê 1.4 tỉ/năm) Bán nhà hàng mặt phố Kim Mã, view Hồ vĩnh viễn. DT 105 mét vuông, MT 5.1m giá 48 tỉ+ ngôi nhà mặt phố Kim Mã, Ba Đình đang cho...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 8 tầng, 145 m2, mặt tiền 8m tại Phố Hàng Cót - Hoàn Kiếm, giá 128 tỷ

      128 tỷ 145 m2 882,76 triệu/m2
      hotel 27 PHÒNG MẶT PHỐ VIP HOÀN KIẾM - 8 TẦNG THANG MÁY - DOANH THU 6 tỉ/NĂM.* Mô tả:+ hotel mặt phố Hàng Cót, phố ăn chơi bậc nhất thành phố Hà Nội,...
      Phố Hàng Cót, Phường Đồng Xuân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 42 m2 tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 42 m2 171,43 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Quang Trung Hà Đông phân lô vỉa hè, oto tránh dừng đỗ ngày đêm, trung tâm hành chính Q., KD hoặc xây văn phòng cực đỉnh.+ Vị trí cực đẹp...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!