Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà phố 7 tầng, 540 m2, mặt tiền 21m tại Đường Tây Sơn - Nam Đồng - Đống Đa, giá 350 tỷ

      350 tỷ 540 m2 648,15 triệu/m2
      Bán toà vp mặt phố chính Q. Đống Đa.DT sổ 540 mét vuông thực tế 580 mét vuông x 7 tầng 1 hầm 1 tum.MT 21m đã lắp đặt đầy đủ nội thất.Có trạm...
      Đường Tây Sơn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Ngọc Lâm - Gia Thụy - Long Biên, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt phố Ngọc Lâm 66,8m2 x 6 tầng, có ô chờ thang máy.Cách đường Nguyễn Văn Cừ 300m, vỉa hè rộng, Tây Nam,Vị trí buôn bán đông vui sầm uất, nhà dân...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 44,9 tỷ

      44.9 tỷ 86 m2 522,1 triệu/m2
      Bán Tòa Nhà Cao Tầng Mặt Phố Nguyễn Hoàng, Q. Nam Từ Liêm TP Hà Nội. Nhà Nằm Vị Trí Đẹp Nhất Phố.DT: 85m, 8 Tầng Thang Máy.Tòa Nhà 8 Tầng Thang Máy, Xây...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 567 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 20,13 tỷ

      20.13 tỷ 567 m2 35,5 triệu/m2
      Cần bán suất ngoại giao 567m2 sàn văn phòng tòa Mỹ Đình Plaza 2. bìa đỏ vĩnh viễn. Đang sẵn hợp đồng thuê hiệu suất 9 phần trăm/năm.Hình thức mua...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đào Duy Từ - Hoàn Kiếm, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt phố Đào Duy Từ dt bìa đỏ 21.9 m2 x 6 tầng x mt 4.6m x giá 16.2 tỉ.Vị trí đẹp giữa Phố giao Mã Mây.MT rộng 4.6m.Vừa miếng, quá hiếm, phố cổ...
      Số 23, Đường Đào Duy Từ, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại đường Yên Phụ - Tây Hồ, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 50 m2 476 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Yên Hoa, Yên Phụ, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội.- Nhà mặt Hồ Tây, phố KD thương mại tổ hợp.- DT 50 mét vuông - MT 4.5m - xây 6 tầng thiết...
      Đường Yên Phụ, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 99 m2 tại Phố Ngụy Như Kon Tum, giá 48 tỷ

      48 tỷ 99 m2 484,85 triệu/m2
      Nhà mặt phố - 8 tầng thang máy - KD - văn phòng - vỉa hè - 3 ô tô tránh.Chính chủ bán ngay toà nhà mặt phố Nguỵ Như khôngn Tum - Thanh Xuân 99 mét ...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 70 m2 185,72 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà mặt đường phố Đội Cấn - Ba Đình.- DT bìa đỏ 70 mét vuông, nhà 4 tầng, MT 6m, nở hậu 5cm (thông tin chuẩn).- bìa đỏ chính chủ,...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 8 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 64 tỷ

      64 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà mặt đường Cầu Giấy siêu vip, 8 tầng, Tây Nam. DT 117,9m2, MT 4,18m. Nhà xây kiên cố chắc chắn, nằm trên mặt đường cầu giấy, đầu tư cho...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      C
      Bất Động Sản Hà Chi Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 8m tại Phố Hàng Cót - Hoàn Kiếm, giá 42 tỷ

      42 tỷ 50 m2 840 triệu/m2
      - Nhà lô góc, mặt phố Hàng Cót, trung tâm phố cổ Q. Hoàn Kiếm.- Nhà DT: 50 mét vuông/ 5 tầng, MT 8m, vỉa hè rộng, KD siêu đỉnh. Nằm trên mặt phố cổ,...
      Phố Hàng Cót, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà phố 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 50 m2 256 triệu/m2
      * Nhà đẹp, thang máy - KD sầm uất - tiện ích - đi lại thuận tiện - vừa ở vừa KD.+ Vị trí: Phân lô, vỉa hè, oto tránh đỗ, KD. Giao thông thuận tiện, khu vực...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 150 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 85 tỷ

      85 tỷ 150 m2 566,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền xây dự án nên quyết tâm bán rẻ căn hộ góc mặt phố Cửa Bắc - Phạm Hồng Thái - Ba đình.Lô góc - KD - mặt phố - giá rẻ - xây dựng cao tầng...
      Đường Cửa Bắc, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà mặt phố 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Diễn - Bắc Từ Liêm, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà mặt phố Cầu Diễn 7 tầng thang máy, có vỉa hè cực rộng, đang cho NH thuê 2 tầng giá 30tr.Khẳng định đẹp nhất và giá mềm nhất tại...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Gia Lâm, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 76 m2 138,16 triệu/m2
      Cần tiền gia đình nhờ bán gấp ngôi nhà 4 tầng hai mặt thoáng đường rộng KD tại Trâu Quỳ+ DT 76m2, MT rộng 5.5m nở hậu+ Đông Bắc+ Đường trước nhà rộng 10m...
      Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 61 m2 tại Đường Lâm Hạ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 61 m2 327,87 triệu/m2
      Siêu víp mặt phố vip quyền lực - sang xịn mịn đẳng cấp - khẳng định cuộc sống vương quyền - vỉa hè đá bóng - KD đỉnh - xây tòa nhà vp vừa ở vừa KD hoặc sử...
      Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà phố 8 tầng, 90 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 51 tỷ

      51 tỷ 90 m2 566,67 triệu/m2
      Bán tòa nhà MP Tô Hiệu lớn 90 mét vuông, 8 tầng, MT gần 6m, vỉa hè rộng, phố 2 chiều, KD đa dạng, sầm uất.Tòa nhà đẹp, hoành tráng nhất phố, vị trí...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 283 m2 tại Đường Quán Thánh - Ba Đình, giá 113 tỷ

      113 tỷ 283 m2 399,3 triệu/m2
      Mặt phố Quán Thánh - Hoàn Kiếm - MT khủng - hiếm có căn thứ 2 - xây toà nhà - hotel - building - KD mọi loại hình.- Nhà mặt phố Quán Thánh, Hoàn Kiếm, thành...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 8 tầng, 102 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 40 tỷ

      40 tỷ 102 m2 392,16 triệu/m2
      - Toà nhà nằm ở vị trí đắc địa ngay gần ngã 4 Nguyễn Xiển giao với Nguyễn Trãi, gần đường tàu điện trên cao, KD buôn bán tấp nập cả ngày lẫn đêm.- Nhà 2 MT...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!