Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường A2 - Nha Trang, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 102 m2 81,38 triệu/m2
      Giảm sâu!- bán nhanh nhà 4 tầng MT khu đô thị - Vĩnh Điềm Trung - Tp Nha Trang sổ hồng.- Vị trí MT đường A2 rộng 20m - Phố KD.- DT 102m2 ngang 6m x...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A2, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 6 tầng, 107 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thị Xuân, giá 28 tỷ

      28 tỷ 107 m2 261,69 triệu/m2
      DT 107  mét vuông.Ngang 5m.2 MT trước sau thoáng.View Hồ Xuân Hương.Có 18 phòng.hotel đẹp giá siêu mềm.
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng
      L
      Nhà Đất Uy Tín Đà Lạt Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà mặt phố tại Đường Tô Hiến Thành - Tân Lập - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      "- Vị trí: Toạ lạc tại con đường Tô Hiến Thành rợp bóng cây, nơi trái tim kết nối giữa các tuyến phố trung tâm và tuyến đường sát biển của TP Nha Trang...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 83 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Hữu Huân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 83 m2 90,37 triệu/m2
      giá rẻ cần bán ngôi nhà MT Đường Nguyễn Hữu Huân, P. Tân Lập, chỉ với 7.5 tỉ.đc: Mặt đường Nguyễn Hữu Huân - P. Tân Lập - TP Nha Trang, cách biển chỉ...
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 195 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trường Sa - Nha Trang, giá 25 tỷ

      25 tỷ 195 m2 128,21 triệu/m2
      Nhà 3 mê mới, xây dựng tâm huyết để ở, vị trí đắc địa MT đường Trường Sa.Hướng đông chính biển, gần chợ Bình Tân, cách biển 200m.Nhà xây đẹp như căn biệt ...
      Đường Trường Sa, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Dã Tượng - Nha Trang, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 2 MT KD đường Dã Tượng, khu tập trung du lịch Nha Trang.Nhà hiện đang KD spa, nằm cạnh công viên, cách bãi tắm Trần Phú đc coi là 1 trong...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Trần Phú - Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      "Nằm trên con đường vàng Trần Phú, vị trí đắc địa tại khu Cảng Cầu Đá, cách biển 100m.- DT: 195,1 mét vuông - Hướng: Đông- Nội thất và trang thiết bị,...
      Đường Trần Phú, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Bình Trọng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      - Chủ gửi bán ngôi nhà cấp 4 còn mới ngay khu bàn cờ TTTP Nha Trang.- Vị trí: Đường Trần Bình Trọng ngay TTTP Nha Trang, hội đủ các yếu tố KD đa ngành......
      Đường Trần Bình Trọng, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hà Huy Tập - Vinh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      Gia đình chuyển Thành phố Hồ Chí Minh, cần bán nhà có mặt phố đường Hà Huy Tập 30m và mặt ngõ tương đối rộng 3m. MT 4,2m, nở hậu 5,1m. Nhà 3,5 tầng,...
      289 Đường Hà Huy Tập, Phường Hà Huy Tập, Vinh, Nghệ An

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 200 m2 82,5 triệu/m2
      Do chuyển công tác, gia đình cần nhượng lại nhà hàng đang KD tốt tại trung tâm TX Sa Pa có thông tin như sau:+ Tổng DT đất 200m2, có 120m2 đất ở đô thị và...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 163 m2 tại Đường Độc Lập - Bình Kiến - Tuy Hòa, giá 14,67 tỷ

      14.67 tỷ 163 m2 90 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn hotel 8 tầng, mới bàn giao dự án L'Aurora Phú Yên.Thiết kế 30 phòng đầu tư cho thuê hiệu quả.DT 163 mét vuông.Trước mặt vỉa hè...
      Dự án L ' Aurora Phú Yên, Đường Độc Lập, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 108 m2 tại Phường 7 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      Mình cần tìm gia chủ mới cho ngôi nhà MT đường lớn trên trục đường Võ Văn Kiệt - KDC Minh Châu đường vào trung tâm thành phố Sóc Trăng.DT: 4,2x24m. CN...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 7, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán nhanh nhà phố 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Mặt phố Tố Hữu, 6T thang máy, MT rộng 5m, 4 làn đường oto tránh siêu KD.+ Vị trí mặt phố Hà Đông, giao thông các tuyến Lê Văn Lương, Tố Hữu, Lê Quang Đạo,...
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 9 tầng, 86 m2, mặt tiền 7m tại đường Yên Phụ - Tây Hồ, giá 62 tỷ

      62 tỷ 86 m2 720,94 triệu/m2
      - Hưởng lợi lớn khi hạ tầng nâng cấp trục phố Nghi Tàm, Âu Cơ mở rộng - trở thành tuyến đường ngoại giao đẹp nhất Tây Hồ.- Ngắm nhìn các đường nét căn nhà...
      Đường Yên Phụ, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 68 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 68 m2 223,53 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng, 68m2, MT gần 5m mặt phố Hồ Tùng Mậu. Mặt phố lớn KD sầm uất ngày đêm, nhà xây KBT chắc chắn có ô chờ lắp thang máy, giá cần bán ngay 1x tỉ,...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Đường Láng - Đống Đa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      NH xử lý nợ xấu cần phát mại TS đảm bảo nghĩa vụ khoản vay, thông tin cụ thể như sau:DT: 90 mét vuông.MT 7.5m.Xây dựng: 05 tầng.Vị trí: Mặt phố Láng,...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 13m tại Đường Lương Văn Can, giá 15 triệu

      15 triệu 70 m2 0,22 triệu/m2
      Chính chủ cần Bán nhà mặt phố Lương Văn Can Q. Hà Đông.- Vị trí: Trung tâm phố cổ Hà Đông, nhà căn hộ góc 2 mặt đường thông, oto đỗ trước nhà thoải mái,...
      Đường Lương Văn Can, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 51 m2 tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên, giá 10 tỷ

      10 tỷ 51 m2 196,08 triệu/m2
      Đẳng cấp mặt phố - lô góc - vỉa hè - KD văn phòng - nhà để xe - thang máy.DT 51 mét vuông - xây 6 tầng.Giá thoả thuận.- Đã ký HĐ quảng cáo 170 tr/...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!