Thông tin mô tả
Hoa hậu Phố Vọng - ô chờ thang máy - vỉa hè -
DT 70
Mô tả.
Nhà mình bán trung tâm,
Chủ mới về lắp thang máy.
Thiết kế.
- Tầng 1 - 5: 2 Phòng +
- Tầng 6: 1 phòng + sân phơi.
Giá: 28,5 Tỷ
Diện tích: 70 m2
Giá/m2: 407,14 Triệu/m2
951348
Mua bán
Hoa hậu Phố Vọng - ô chờ thang máy - vỉa hè -
DT 70
Mô tả.
Nhà mình bán trung tâm,
Chủ mới về lắp thang máy.
Thiết kế.
- Tầng 1 - 5: 2 Phòng +
- Tầng 6: 1 phòng + sân phơi.
Nguyễn Hải
Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
12 tỷ
43 m2
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
56 m2
Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7,9 tỷ
86 m2
Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
50 m2