Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.912 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 160 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 160 m2 137,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán bán ngay Villa MT đường số 8, P. An Phú, Q. 2.- DT: 8x20. CN 160 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu. Toàn bộ nội thất đều của thương...
      Đường Số 8, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng tại Đường Nơ Trang Long - 14 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 31,3 tỷ

      31.3 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Nơ Trang Long, P. 14, Q. Bình Thạnh! Ngay BV Ung Bướu, Tuyến đường Tập trung nhiều Building Văn Phòng, NH, Showroom lớn...- DT: 6 x...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 63 m2 tại Phường 9 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 63 m2 174,61 triệu/m2
      MT KD sầm uất - đường 12m có lề - 62 mét vuông - nhà cũ tiện tu sửa hoặc xây mới - sổ nở hậu tài lộc - Minh Phụng - giá mềm.+ Nhà cũ tiện đại tu xây...
      Phường 9, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 7 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 24 tỷ

      24 tỷ 64 m2 375 triệu/m2
      DT: 4m x 16m.KC: 7 tầng + thang máy. Nhà mới thiết kế đẹp.- Vị trí:+ Gần sát công viên xanh mát.+ Nằm ngay KDC Hà Đô Centrosa, đường lớn ra vào, đậu oto...
      283-285, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường 1 - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 100 m2 158 triệu/m2
      Cần bán gấp ngôi nhà phố Cityland Center P. 7 Gò Vấp.- DT: 5x20 1 trệt 4 lầu.- Nhà đẹp nội thất sang.- Tọa lac khu dân trí cao.- Tiện ích xung...
      Đường 1, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Thị Hồng Phượng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 362 m2 tại Đường Linh Trung - Linh Trung - Thủ Đức, giá 30 tỷ

      30 tỷ 362 m2 82,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay tòa nhà căn hộ chung cư dịch vụ MT đường Linh Trung 362m2 (5,5 nở hậu 14m x 45m) 7 tầng, 30 tỉ thỏa thuận, P. Linh Trung, TP Thủ...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 216 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - 5 - Quận 3, giá 116 tỷ

      116 tỷ 216 m2 537,04 triệu/m2
      Bán nhà 1 lầu DT 11 x 25m MT đường Nguyễn Thị Minh Khai, Q3. Giá 116 tỉ.Ngay đoạn đường cực đẹp, xây dựng tòa nhà, hotel...Kết câu: 1 trệt, 1 lầu, DTCN...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Cầu Kho - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 64 m2 281,25 triệu/m2
      Giảm 6 tỉ còn 18 tỉ bán nhà 5 tầng MT Nguyễn Văn Cừ 4x16m 300m2 sàn hợp đồngT 540 tr/năm.Tại sao nên chọn mua ngay.hợp đồng thuê tốt trung tâm Q....
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 150 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 4 - Gò Vấp, giá 12 tỷ

      12 tỷ 150 m2 80 triệu/m2
      MT KD siêu đỉnh - khu toàn là NH.- Gần ngay BV 175, chợ Gò Vấp khu vực rất nhiều toà nhà NH... Buôn bán siêu đỉnh không thiếu gì.- DT 5,5 x 30m - Chủ ngộp...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Trường Chinh, P. 13, Tân Bình. Ngay ngã tư Bảy Hiền. Đoạn đường lớn, vỉa hè rộng... KD sầm uất.- DT: 12 x 31.6m công nhận đủ...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Bến Thành - Quận 1, giá 239 tỷ

      239 tỷ 0 m2
      bán ngay ngôi nhà phố Sương Nguyệt Ánh, P. Bến Thành, Q. 1.- DT 12 x 36m.- DT khu viên 400,2m.- Kết cấu nhà 2 tầng cũ.- Khu phố xây dựng giấy phép xây ...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 8 tầng, 150 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 54 tỷ

      54 tỷ 150 m2 360 triệu/m2
      - MT trung tâm khu sân bay Q. Tân Bình, gần trung tâm triễn lãm Q. Tân Bình.- DT: 10x15m vuông vắn, xây dựng hết đất.- Kết cấu: 1 hầm 7 tầng, thang máy...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền tại Đường Phạm Hữu Lầu - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 0 m2
      Cần bán căn nhà phố Phạm Hữu Lầu, P. Phú Mỹ, Q7.DT: 4.03 x 17.24, công nhận 74,16m2.giá mềm nhất khu vực chỉ 14,2 tỉ.Khu vực KD buôn bán sầm uất, liên ...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Thế - 2 - Tân Bình, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 99 m2 201,02 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Yên Thế P. 2 Q. Tân Bình giá 19.9 tỉ thỏa thuận.DT: 4.5x22m công nhận 99m2.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.HĐ thuê: 40 tr/tháng.Vị trí nằm trên...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 190 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - Quận 9, giá 14 tỷ

      14 tỷ 190 m2 73,69 triệu/m2
      Nhà đất siêu đẹp, MT 5,2m. Nở hậu 6,4m.DT 190m2.MT đường Quang Trung.Vị trí đẹp, buôn bán sầm uất, KD đa ngành nghề.Hiện đang cần tiền xử lý công việc nên...
      Đường Quang Trung, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 70 m2 250 triệu/m2
      MT ở Phú Nhuận đường Nguyễn Trọng Tuyển ngay Nguyễn Văn Trỗi, gần Đặng Văn Ngữ.+ Vị trí KD cực đỉnh, không có căn thứ 2 nào giá mềm hơn.+ Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 162 m2, mặt tiền 6m tại Đường 30/4 - Tân Phú, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 162 m2 88,28 triệu/m2
      Bán nhà phố đường 30/4 - P. Tân Thành khúc đẹp và sung nhất con đường ngay ngã tư Vườn Lài và Luỹ Bán Bích thuận lợi KD đa nghề.DT 6x27m=162 mét ...
      Đường 30/4, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      C
      Nhà Đất Định Thọ - 108 Diệp Minh Châu Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Phường 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc 2 MT khu vip K300: Trương Hoàng Thanh và C18, P. 12 Q. Tân Bình.DT: 10m * 15m. Nở hậu: 15m. Công nhận: 152,3m2. Kết cấu 5 tầng, thang máy.Vị trí...
      Đường Chương Hoàng Thanh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!