Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.912 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà phố 76 m2 tại Đường Cư Xá Phú Lâm A - 12 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 76 m2 144,74 triệu/m2
      Cần bán nhà mới MT Cư Xá Phú Lâm A - Q. 6.DT 4x19m. Vỉa hè 1m8, đường nhựa 7m.Nhà gồm sân trước, phòng khách, 2 PN, bếp, 2  phòng vệ sinh, 2 phòng...
      Đường Cư Xá Phú Lâm A, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 184 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 22,08 tỷ

      22.08 tỷ 184 m2 120 triệu/m2
      Bình Tân - khu Tên Lửa.MT 12m - 5 tầng - ngang 8m - mới - giá bèo 120 tr/ mét vuông.DT: 8 x 23.hotline Thanh Trúc: 0968 694 ***
      Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 64 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 64 m2 153,13 triệu/m2
      Gấp bán nhà MTNB Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- Vị trí đẹp, ngay trung tâm Q. tân phú, sát bên Trương Vĩnh Ký, Gò Dầu, Nguyễn Thế Truyện.- DT:...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 100 m2, hướng Bắc tại Đường D4 - Tân Hưng - Quận 7, giá 34 tỷ

      34 tỷ 100 m2 340 triệu/m2
      Bán căn nhà phố MT D4 - khu dân cư Him Lam Q7.DT: 5x20m 100 mét vuông - hướng Bắc.Thiết kế: Hầm, trệt, 4 lầu (Có thang máy).Các tầng trống suốt +...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D4, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 14m tại Quận 7, giá 18 tỷ

      18 tỷ 120 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà phố đường số 18 khu chợ Tân Mỹ, P. Tân Phú. Dt 6 x 20m giá 18 tỉ nhà SHR, đường trước nhà 14m. Khu dân trí cao xây dựng tự do. hotline 0919 483 ***
      Đường Số 18, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Phú Tây - Bình Chánh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 60 m2 19,17 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn cần bán nhanh tại An Phú Tây - An Phú Tây - Bình Chánh.DT: 60 m2 ngang 5 dài 12.Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu 3 PN, 2  nhà vệ sinh 1 phòng...
      Đường An Phú Tây, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 300 m2, mặt tiền 10m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 54 tỷ

      54 tỷ 300 m2 180 triệu/m2
      Văn phòng MT Lê Trọng Tấn, Sơn Kỳ, Tân Phú: 10x30m. Hầm 8 tầng. hợp đồngT 195Tr/tháng. Giá 54 tỉ.+ Đường 2 chiều đẹp có vỉa hè rộng: Chuyên NH, văn phòng,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Hữu Nam - Quận 9, thỏa thuận

      Thỏa thuận 140 m2
      Bán nhà đường Hoàng Hữu Nam, DT 140 mét vuông (7x140).Mô tả:- Diên tích: 140 mét vuông.- Hiện tại đang có 2 nhà c4 cho gia đình 2 thế hệ ở.Vị...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 634 m2, mặt tiền 10m tại Phường Linh Đông - Thủ Đức, giá 36 tỷ

      36 tỷ 634 m2 56,79 triệu/m2
      MT KD siêu đỉnh ngang 10m nở hậu cực đẹp - căn biệt thự vườn cực khủng giữa trung tâm TP - giá nhỉnh 50 tr/m2 - chính chủ lâu đời - thích hợp đầu tư.DT:...
      Đường Lý Kế Xuyên, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 167 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 34 tỷ

      34 tỷ 167 m2 203,6 triệu/m2
      Bán MT 121 Nguyễn Thị Thập vị trí KD Q. 7.- DT: 7x22m, nở hậu, CN: 167m2.- Hiện trạng 1 lầu. Hiện đang cho thuê 60tr/tháng.- Góc MT chính Nguyễn Thị Thập &...
      121, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 84 m2, mặt tiền 15m tại Đường Trường Sơn - Quận 10, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 84 m2 232,15 triệu/m2
      MT đường Trường Sơn, khu cư xá Bắc Hải sang trọng, sát công viên Lê Thị Riêng.DT 4,2 x 20, 5 tầng sân thượng.- Đường 12m, ôtô đậu ngày đêm.- Khu hiếm nhà...
      Đường Trường Sơn, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Man Thiện - Quận 9, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 100 m2 96 triệu/m2
      Cần bán ngay! MTKD Man Thiện 5x20=100m2. Kết cấu 1T2L1 tum. Giá chỉ 9.6 tỉ.* Nhà có kết cấu sẵn, dòng tiền cho thuê từ 25 - 30 tr/tháng.* sp giá rẻ và dễ...
      Đường Man Thiện, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Hội - 4 - Quận 4, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 0 m2
      - DT: 4m x 21m, công nhận 84,2m2, thực tế sử dụng tận 102m2, cung đường KD bậc nhất Q. 4 thích hợp cho quý KH khi sở hữu mở văn phòng, công ty, hoặc mở nhà...
      Đường Vĩnh Hội, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thủ Độ - Tân Phú, giá 9 tỷ

      9 tỷ 72 m2 125 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Trần Thủ Độ, P. Phú Thạnh, Tân Phú.- DT: 4x19m vuông.- Hiện trạng: Nhà 1 trệt 3 lầu, nhà mới, ở ngay.- Vị trí: MT đường 13m khu bàn...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Thiện Chánh, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 110 m2 422,73 triệu/m2
      Bán Building hầm 6 lầu MT P. 12 Q. 10. DT Công nhận 7m x 16m (110 mét vuông), diện tích sử dụng 900 mét vuông sàn. Chủ quyền sổ hồng riêng...
      10x Đường Trần Thiện Chánh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 170 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - Quận 1, giá 80 tỷ

      80 tỷ 170 m2 470,59 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà phố đường Lê Thị Hồng Gấm, P. Cầu Ông Lãnh, Q. 1.Tuyến đường tập trung nhiều NH, tòa nhà văn phòng, hotel, cách chợ Bến Thành...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 230 m2 tại Đường Cư Xá Lữ Gia - 15 - Quận 11, giá 68 tỷ

      68 tỷ 230 m2 295,66 triệu/m2
      Giảm mạnh - Bán biệt thự MT Đường Số 3, CX Lữ Gia, P. 15, Q. 11.- DT 7.8m x 38.6m (nở hậu 7.9m) - DTCN 230 mét vuông. Hướng Nam.- Kết cấu 4 tầng + 1...
      Đường Số 3 Cư xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đình Chính - 11 - Phú Nhuận, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố Đường Nguyễn Đình Chính, P. 11, Q. Phú Nhuận.Có sổ hoàn công, nhà 1 trệt, 4 lầu, có 1 sân thượng. Có 3 PN, 3 nhà  nhà ...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!