Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 102 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Phú Nhuận, giá 28 tỷ

      28 tỷ 102 m2 274,51 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa ngôi nhà phố KD Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú NhuậnVới DT 6.2x20 DT công nhận 102m2 Kết cấu 1 trệt 4 lầu sân thượngHiện trạng nhà đang...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 152 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 29 tỷ

      29 tỷ 152 m2 190,79 triệu/m2
      PHÚ THỌ HÒA Q. TÂN PHÚ MT KD ĐỈNH - BỀ NGANG BỀ THẾ HƠN 5M - 4 TẦNG - THANG MÁY - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP. GIÁP TÂN BÌNH - 152 mét vuông - 5.1 * 30 - 29 tỉ Mô...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 110 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 15 - Bình Thạnh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 110 m2 200 triệu/m2
      * Bán căn nhà phố 191A Điện Biên Phủ, P. 15, Q. Bình Thạnh.* DT: 110m2 trệt 4 lầu + ST. (sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ).* Nhà hiện trạng kiên cố, 3 mặt...
      191A, Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 160 m2 tại Đường Lý Phục Man - Quận 7, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 160 m2 105,63 triệu/m2
      + DT: 4m x 40m, công nhận đủ 160 mét vuông, vỉa hè 3m, lộ giới chút xíu, xây dựng đc 8 tầng, phù hợp mở văn phòng công ty hoặc xây căn hộ dịch ...
      Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 1 m2, mặt tiền 30m tại Đường Quốc lộ 1A - Bình Tân, giá 32 tỷ

      32 tỷ 1 m2 32000 triệu/m2
      NGỘP BANK CẦN bán nhanh NHÀ XƯỞNG MT QL 1A , BÌNH TÂN - GIÁ RẺ HƠN HẺM - GẦN ngã 4 GÒ MÂY - 1035  mét vuông THỔ CƯ - 30 32 - 32 tỉ TL Mô tả:- nhà ...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 170 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 13 tỷ

      13 tỷ 170 m2 76,48 triệu/m2
      MT KD 4x43m nhỉnh 13 tỉ (75tr/m2), đường Bình Trị Đông, Bình Tân.+ Vị trí đẹp ngay Bình Trị Đông di chuyển ra lê Văn Quới, Trương Phước Phan Bình Trị Đông,...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh.
      H
      Nguyễn Trần Huy Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 54 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 54 m2 648,15 triệu/m2
      Định cư cần bấn lại ngôi nhà MT đường Nguyễn Đình Chiểu góc Hoàng Sa, P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 4,5 x 13m.- Công nhận: 54 mét vuông.- Kết cấu: Hầm 4...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 85 m2 tại Xã Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 85 m2 88,24 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đẹp khu 13C.DT: 5x17m.giá: 7,5 tỉ (thỏa thuận nhẹ).Tiện ích: KDC hiện hữu đã hình thành 20 năm, an ninh đảm bảo bảo vệ 24/24.Đầy đủ...
      Dự án Greenlife 13C, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 27 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 3,33 tỷ

      3.33 tỷ 27 m2 123,34 triệu/m2
      oto - NÓ LÀ MT ĐƯỜNG THIÊN HỘ DƯƠNG - HIỆN TẠI 2 TẦNG CÓ GIẤY PHÉP XÂY THÊM 2 TẦNG NỮA. Mô tả: + Kết cấu 2 tầng, đang xin giấy phép XD thêm 2 tầng nữa. +...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 80 m2 148,75 triệu/m2
      sp siêu khan hiếm tại MT 30m Bình Lợi - Đặng Thùy Trâm , Đoạn KD sầm uất nhất khu. *DT : 4.5x18m *Kết Cấu : Hiện trạng trệt lầu đang khai thác 35tr/tháng....
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 436 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Long Trường - Quận 9, giá 24 tỷ

      24 tỷ 436 m2 55,05 triệu/m2
      MUA ngôi nhà phố KD ĐẮC ĐỊA, ĐẦU TƯ SINH LỜI NGAY TẠI CHỢ LONG TRƯỜNG Thông tin ngôi nhà:- DT: 436m2, 2 MT, lô góc, vị trí đắc địa ngay chợ Long Trường,...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 253 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 253 m2 237,16 triệu/m2
      Bán nhà 234 Hoàng Hoa Thám , P. 7 , Q. Bình Thạnh - DT : 12 x 20 ( 253 m2) - Hiện trạng : 4 tầng - hợp đồngT : 130 tr/ tháng , còn 5 năm , 2 năm tăng 10...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố mặt tiền 8m tại Phường 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà phố , làm việc trực tiếp không qua trung gianVị trí : Đường số 3,P. 9,Q. Gò Vấp.DT 3.85m x 25m. có 4  phòng ngủ,...
      Đường Số 3, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tiền Lân - Hóc Môn, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Giảm gấp 400tr cần bán nhà MT Tiền Lân, Bà Điểm, Hóc Môn.+ DT: 5*18m, nhà c4 có 4 phòng cho thuê thu nhập 8tr/th, phù hợp mua giữ tiền hoặc xây mới ở.+ MT...
      Đường Tiền Lân, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng tại Đường 1 - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố đường số 1 chợ Tân Mỹ Q. 7.- DT: 9.2m x 9.5m.- Kết cấu: 1 lầu - 3 phòng ngủ + 4 vệ sinh. nhà để xe ôtô.- Tặng đầy đủ nội thất. Sổ...
      Đường 1, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m , giá 71 tỷ

      71 tỷ 110 m2 645,46 triệu/m2
      MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Q1, ngay góc Lê Lợi, DT 5,3 x 24m, DTCN 110 mét vuông. Giá 71 tỉ.Hiện trạng nhà c4 đang cho thuê, 150 tr/th.Vị trí thật hiếm...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 125 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 125 m2 156 triệu/m2
      DT 125m2, 4.3X28M, 2 TẦNG GIÁ NHỈNH 19 tỉ( tương đương 170tr/m2, giá xung quanh đang giao dịch 450tr/m2)
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 84 m2 tại Đường Ca Văn Thỉnh - 15 - Tân Bình, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 84 m2 161,91 triệu/m2
      Q. TÂN BÌNH - MT ĐƯỜNG 10M, CÓ VỈA HÈ - KHU VIP BÀU CÁT - 84 mét vuông - 13.6 tỉ - Vị trí: MT Ca Văn Thỉnh, Tân Bình. Khu Bàu Cát cư dân sầm uất,...
      Đường Ca Văn Thỉnh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!