Thông tin mô tả
- MTKD ngang 5m.
- Doanh thu 5 - 7
- Vị trí
-
- Vị trí 3 mặt thoáng mát, view đẹp,
- Ngay khu vip Hoàng Sa, Trần Quốc Thảo, Kỳ Đồng.
- Phù hợp cho thuê hoặc vừa ở vừa
- Nhà hoàn công đủ,
Giá: 8,9 Tỷ
Diện tích: 36 m2
Giá/m2: 247,22 Triệu/m2
974343
Mua bán
- MTKD ngang 5m.
- Doanh thu 5 - 7
- Vị trí
-
- Vị trí 3 mặt thoáng mát, view đẹp,
- Ngay khu vip Hoàng Sa, Trần Quốc Thảo, Kỳ Đồng.
- Phù hợp cho thuê hoặc vừa ở vừa
- Nhà hoàn công đủ,
Nhà Đất Phát Huỳnh
Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
125 tỷ
190 m2
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
36 m2
Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
179 tỷ
225 m2
Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
760 triệu
75 m2