Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 18m tại Đường Trần Hưng Đạo - 7 - 5, giá 30 tỷ

      30 tỷ 90 m2 333,34 triệu/m2
      Bán nhà cực hiếm - góc 2 MT đường Trần Hưng Đạo, Q. 5.Vị trí siêu đắc địa, độ nhận diện thương hiệu cực kỳ cao.- DT ngang: 18 x 5m.- Kết cấu: 3 lầu + sân...
      988, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 12 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - 3, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 12 m2 312,5 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư đáng chú ý tại khu vực trung tâm của Hồ Chí Minh đã đến! ngôi nhà MT có DT 12 mét vuông, xây 3 tấm tại đường Nguyễn Thiện Thuật, Q....
      Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 70 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 11 - Bình Thạnh, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 70 m2 278,58 triệu/m2
      Bán căn nhà phố.Hoàng Hoa Thám P. 11 Bình Thạnh.+ Vị trí cực đẹp, MT đường 20m vỉa hè 5m đậu xe thoải mái, oto ngủ trong nhà.+ Nhà 1 Trệt, 1 lửng, 4 lầu,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 90 m2 666,67 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhà 2 MT trước sau Nguyễn Trãi, P. Bến Thành Q. 1.- DT 4.2m x 19m. NH 5.6m.- Công nhận 90m2.- Hiện trạng 2 tầng. Nhà cũ thích hợp xây...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 239 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - Tân Bình, giá 115 tỷ

      115 tỷ 239 m2 481,18 triệu/m2
      Bán căn biệt thự góc 2 MT Hoàng Văn Thụ, P. 1, Q. Tân Bình.- Vị trí độc tôn ngay trung tâm Q. Tân Bình, hướng ra sân bay, đường rộng, vỉa hè lớn, khu vực...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Trung Nghĩa - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 86 m2 139,54 triệu/m2
      Ngộp bank! Cần bán ngay ngôi nhà MT đường Lê Trung Nghĩa, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 4.3m x 20m.- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu đang cho thuê dạng căn hộ dịch ...
      Đường Lê Trung Nghĩa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 9 tầng, 641 m2 tại Đường Bình Đông - 11 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 130 tỷ

      130 tỷ 641 m2 202,81 triệu/m2
      Bán siêu văn phòng 5000m2 view 2 mặt Sông MT đường tại đc 79 Bình Đông, P. 11, Q. 8.------------thông tin tòa nhà.DT: 11.5m x 52m = 641m2.Tổng DT thương mại...
      79, Đường Bình Đông, Phường 11, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 125 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bến Vân Đồn - 2 - 4, giá 40 tỷ

      40 tỷ 125 m2 320 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay tòa nhà phố Bến Vân Đồn, Q. 4 - Ngay The Gold View.- DT: 7x26m, diện tích sử dụng: Gần 800 mét vuông.- Kết cấu: 8 lầu, có...
      Đường Bến Vân Đồn, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà MT Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh - Q. (4m x 16m) 4 tầng. Giá sốc 32,5 tỉ.- DT: 4m x16m Cn: 60,5m2.- Kết cấu: 4 tầng.- giá: 32,5 tỉ (rẻ nhất đường...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 225 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 225 m2 155,56 triệu/m2
      Giảm mạnh 8 tỉ! Chính chủ cần bán nhanh căn nhà phố khu vip văn phòng căn biệt thự sang trọng.- DT: 7.5x30m.- Kết cấu: Hầm 4 tầng mới sử dụng ngay.- Vị...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Trần Văn Giáp - Tân Phú, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp - MT đường 12m - SHR chính chủ.Mô tả:Cần bán nhà phố Trần Văn Giáp, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú (gần các đường Tô Hiệu, Lũy Bán Bích, Đầm Sen... ).Vị...
      Đường Trần Văn Giáp, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 8 tầng, 240 m2 tại Đường Hồ Xuân Hương - 6 - 3, giá 110 tỷ

      110 tỷ 240 m2 458,34 triệu/m2
      bán nhanh tòa nhà 1145 mét vuông sàn, đường Hồ Xuân Hương, Q3, giá 110 tỉ.- DT 12x20m.- Kết cấu: 1 hầm, 8 tầng.- Vị trí: Gần đường Cách Mạng Tháng 8,...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường 26 - Bình Thạnh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      Bán nhà Bình Thạnh, bán nhà phố KD đường số khu cư xá Chu Văn An P. 26 Q. Bình Thạnh.- DT: 5m x 20m, CN đủ 100m2, sổ vuông vắn không lỗi phong thủy.- Kết...
      Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 280 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Văn Tăng - 9, giá 30 tỷ

      30 tỷ 280 m2 107,15 triệu/m2
      pháp lí đầy đủ, sổ đứng tên cá nhân, công chứng sang tên nhanh gọn.Vị trí đẹp, ngay ngã ba Mỹ Thành.NT KD buôn bán đa nghành nghề.hotline: 0937 685 ***...
      Đường Nguyễn Văn Tăng, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bùi Quang Là - Gò Vấp, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 120 m2 81,67 triệu/m2
      bán ngay:Nhà 5 tầng tâm huyết. Rất đẹp, nội thất luxury.Vị trí: Gần chợ Phạm Văn Bạch P. 15 Q. Tân Bình. Nhà nằm trên đường Bùi Quang Là, P. 12 Q Gò...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 90 m2 tại Phường 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 90 m2 183,34 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà nằm đường số 7 khu dân cư Cityland khu vip trung tâm Gò Vấp.- Kết cấu: Nhà 4 tầng BTCT, gồm 4 phòng ngủ lát sàn gỗ cao cấp,...
      Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2 tại Đường 11 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      nhà phố đoạn cuối Đường 11, HBP, Thủ Đức.- DT: 80m (4x20m) sổ hoàn công.Giá quá rẻ luôn: 4 tỉ 200 tr.Hiện trạng nhà c4 có gác.hotline: 0933 300 *** Quang...
      Đường 11, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường 1 - Phú Mỹ - 7, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 72 m2 165,28 triệu/m2
      Siêu phẩm 5 tầng MT KD buôn bán đa năng Q7 - giá chỉ 11.9 tỉ.Mô tả.DT: 4m x 18m (CN: 72mv).DTS: 235.8mv.Nhà xây 1 trệt, 3 lầu, áp mái, sân thượng.+ Nhà...
      Đường 1, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!