Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Duy Ninh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 112 m2 138,4 triệu/m2
      * Vị trí ngay mặt chợ Võ Duy Ninh, P22 Bình Thạnh.DT: 112m2 (6,3 *18) nhà c4, ngang đẹp vị trí KD cực đỉnh đa ngành nghề.Hiện đang cho thuê KD đồ gia dụng....
      Đường Võ Duy Ninh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 9 tầng, 180 m2 tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 105 tỷ

      105 tỷ 180 m2 583,34 triệu/m2
      Bán toà nhà phố 35B - C đường - 3/2, Q10 - 8 x 22m - 1 hầm - 9 tầng - hợp đồngT 350tr - giá 105 tỉ.35B - 35C, Đường 3/2, P. 11, Q. 10, Thành phố Hồ Chí...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 68 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Quý - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 68 m2 169,12 triệu/m2
      Bán nhà MTKD Sầm uất Vườn Lài, P. Phú Thọ Hòa, Tân Phú.- DT: 4.2 x 16m.- Kết cầu 1 trệt 2 lầu thiết kế 4 phòng ngủ, 4 toilet. Nhà còn mới đẹp...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 13 - Bình Thạnh, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố QL 13, P26 Bình Thạnh.Cách BXMĐ cũ 200m về hướng ngã 4 Hàng Xanh. Khu vực thuận tiện KD mọi ngành nghề, tiềm năng tương lai rất tốt khi BXMĐ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 172 m2, mặt tiền 8m tại Quận 7, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 172 m2 142,45 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Số. P. Tân Quy, Q. 7 Giá 24.5 tỉ (tính bằng giá đất) Gần Mai Văn Vĩnh, Lâm Văn Bền, Nguyễn Thị Thập, Lottelmart.DT: 8x23m. SH...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 65 tỷ

      65 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà MT Nguyễn Trãi, Bến Thành, Q1. DT 4,5x23m, giá siêu mềm nhất thị trường.- đc: Nguyễn Trãi, P Bến Thành, Q. 1.- Miêu tả vị trí: Cách ngã 6...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Ba Vân - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 40 m2 225 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cần bán ngay nhà MT đường Ba Vân - Trương Công Định P14 Q. Tân Bình.- Hiện trạng: Trệt, 2 lầu, sân thượng.- DTXD: 4m x 11,5m.- Vị trí:...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 55 m2 tại Đường Hiệp Thành 13 - Hiệp Thành - Quận 12, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 55 m2 70,91 triệu/m2
      Bán nhà (5x11m) đúc 3 tấm giá 3.9 tỉ, Hiệp Thành 13, Hiệp Thành, q12.hotline: 0909 232 *** A Tuyến.DT: 5X11 sổ hồng sang tên ngay Đường nhựa 5m.Nhà Đúc 3...
      Đường Hiệp Thành 13, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Quận 7, giá 11 tỷ

      11 tỷ 64 m2 171,88 triệu/m2
      bán ngay nhà phố đường số 85, P. Tân Quy, Q. 7. liên kế Nguyễn Thị Thập, Lotte Mart.- DT: 4x16m nhà 2 lầu ST giá sập sản 11 tỉ.Vị trí đẹp cách siêu Thị...
      Đường Số 85, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 96 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 96 m2 322,92 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng Nguyễn Hữu Cảnh P19 BT sát Q. 1 ngang 9,6m. Hàng hiếm tầm giá chỉ 31 tỉ 0932 723 *** Ms Tâm(Chuyên bất động sản vị trí đẹp giá siêu...
      11C, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2 tại Đường Lê Quốc Trinh - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 68 m2 147,06 triệu/m2
      MT khu phân lô, nhà mới ở ngay.Lê Quốc Trinh - Q. Tân Phú - 4mx17m - 10tỉ.Mô tả:Nhà kết cấu 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 4 PN khép kín, 6  phòng vệ ...
      Đường Lê Quốc Trinh, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Âu Dương Lân - 3 - Quận 8, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      bán ngay ngôi nhà phố KD đường Âu Dương Lân P3 - Q8 vi trí KD buôn bán sầm uất nhộn nhịp nhất Q. 8 cả ngày lẫn đêm hiện tại đang KD căn hô dịch vụ thử 90...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 6 tầng, 88 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Phương - Bình Thạnh, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 88 m2 260,23 triệu/m2
      + Nhà đường Nguyễn Ngọc Phương, P19, Bình Thạnh _22,9 tỉ.Dt: 88 mét vuông, 6 tầng có hầm để xe, thang máy có 9 PN, 9 nhà vệ sinh.Đường trước...
      Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 56 m2 223,22 triệu/m2
      MT Bàu Cát - giao ngay với Đồng Đen - khu mát mẻ - sầm uất - KD đỉnh.Bàu Cát 1, 4 tầng, 4 x 14m, P. 14, Tân Bình.- Vị trí MT KD, khu hiện hữu, không còn lộ...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      Bán quán coffee sân vườn góc 2 MT Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kỳ, Đối diện Aeon Mall Tân Phú.- DT đất: Ngang 5,3m dài 26m nở hậu 16m. (138,18 mét ...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 8 tầng, 188 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 188 m2 319,15 triệu/m2
      Bdsthat cần bán building Tân Sơn Nhất MT Trường Sơn 8x25m H8L hợp đồngT 250tr/th, chỉ 60 tỉ.(Cao Ốc Tân Sơn Nhất 60 tỉ MT Trường Sơn 8x25m hầm 8lầu sẵn hợp...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Lâm - 3 - Bình Thạnh, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 50 m2 224 triệu/m2
      Chính chủ giảm giá bán ngay MT Nguyễn Lâm giáp Q. Phú Nhuận, DT: 50 mét vuông CN. 5 lầu chỉ 11,2 tỉ. Có thang máy. liên hệ Ms Tâm: 0932 723...
      Đường Nguyễn Lâm, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 600 m2 tại Đường Nguyễn Du - Bến Nghé - Quận 1, giá 300 tỷ

      300 tỷ 600 m2 500 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà đất lớn hiếm có còn sót lại tại Trung tâm P. Bến Nghé, Q. 1.- Góc 2 MT đường Hai Bà Trưng & Nguyễn Du, P. Bến Nghé, Q. 1.- DT: 20 x 30m =...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!