Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 95 m2 tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 95 m2 226,32 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố triều khúc ,thanh xuân, lô góc 3 mặt thoáng , 7 tầng thang máy , khu vực KD đa dạng , với mật độ dân số rất đông đúc khu vực triều khúc ,...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 9 tầng, 160 m2, mặt tiền 12m tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 160 m2
      - CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh TÒA NHÀ TỔ HỢP - LÔ GÓC - VIEW CÔNG VIÊN - 9 TẦNG LỪNG LỮNG, TẠI MẶT PHỐ KHÚC THỪA DỤ VÀ TRƯƠNG CÔNG GIAI, THỌ THÁP, TRẦN THÁI...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 62 m2 103,23 triệu/m2
      + chính chủ cần bán nhanh nhà mặt phố Lê Trọng Tấn -tt thanh xuân 62m - MT 5M oto tránh KD ngay. + Trung tâm Q. Thanh Xuân gần các tuyến phố lớn: Trường...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 11 tầng, 328 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lương Ngọc Quyến, giá 500 tỷ

      500 tỷ 328 m2 1524,4 triệu/m2
      Cần bán gấp hotel phố cổ Mã Mây Lương Ngọc Quyến - Hàng Bạc Hoàn Kiếm Thủ đô Hà Nội 328 mét vuông 11 tầng mt 8m giá chào 500 tỉ.Là một siêu phẩm...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa, giá 32 tỷ

      32 tỷ 60 m2 533,34 triệu/m2
      SIÊU VÍP - MẶT PHỐ - XÃ ĐÀN - ĐỐNG ĐA - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - KD SẦM UẤT - NHÀ ĐẸP. - Xã Đàn 60 m, 5 tầng ,MT 3.5m , 32 tỉ Đống Đa - bìa đỏ CHÍNH CHỦ- contact...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 280 m2, mặt tiền 20m tại Phố Hàng Bài - Hoàn Kiếm, giá 145 tỷ

      145 tỷ 280 m2 517,86 triệu/m2
      Siêu phẩm phố cổ , MT quyền lực , vỉa hè , vị trí đắc địa giữa 3 con phố , Hàng Bài , Hàn Thuyên , Phố Huế vài bước chân ra Hồ Gươm , Tràng Tiền . Giáp danh...
      Phố Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 64 m2 312,5 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa mặt Phố Vọng vỉa hè rộng KD tuyệt đỉnh, giao thông cực kỳ thuận tiện nơi tập trung rất nhiều trường đại học và BV lớn, đủ mọi tiện ích.+...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 8 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Thận Duật - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 56 m2 267,86 triệu/m2
      +Bán nhà 8 tầng mặt phố Phạm Thận Duật Mai Dịch ,Cầu Giấy HN ,DT 56m MT 5.5m ,thang máy,vỉ hè rộng ,vị trí đẹp KD karaoke ,nhà hàng ,hotel,phòng khám...
      Đường Phạm Thận Duật, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 65 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 25 tỷ

      25 tỷ 65 m2 384,62 triệu/m2
      ==== TÂN căn nhà phố ====+ Vị trí nhà quá đẹp, trên mặt phố vip của Q. Cầu Giấy.+ Khu phân lô, đường lớn, vỉa hè, nhà ngay ngắn thẳng hàng.+ Phố sát khu...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Rẻ Vô Địch . Bán nhà Nguyễn Trãi , Thanh Xuân ,dân xây , ngõ Thông KD , thoáng, ô tô đỗ 20m , DT 60m x 5 tầng , giá chỉ 6,6 tỉ có thỏa thuận . Miễn Tiếp...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ, giá 26,8 tỷ

      26.8 tỷ 62 m2 432,26 triệu/m2
      Bán nhà Mặt Phố Trích Sài - Hồ Tây, Dt 62m, Mt 4m, nhà cấp 4- Vị trí Mặt Hồ Tây mộng mơ - Vỉa hè - KD Sầm uất - Hiện trạng nhà cấp 4- Sổ đẹp. Giá 26,8...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 45 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 45 m2 255,56 triệu/m2
      * Gia đình tôi chuyển công tác nên cần bán lại nhà mặt hồ phố Võ Thị Sáu, P. Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội.* Hai mặt oto dừng đỗ ngày đêm,* Nhà mặt...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 130 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 65 tỷ

      65 tỷ 130 m2 500 triệu/m2
      Rẻ nhất khu vực - bán nhà 2 mặt phố Xã Đàn, mặt sau Đê La Thành. 6 tầng 1 tum, thang máy giữa nhà.- Nhà xây trên DT 130 mét vuông, MT 4.5m. Phù hợp KD...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2 tại Phố Thái Hà - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 70 m2 500 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Thái Hà, Q. Đống Đa, thành phố Hà Nội.- DT sổ 70m2 x 5T, MT 5m. (vuông vức).- Vị trí nhà nằm đoạn đẹp của mặt phố, trung tâm Q. Đống Đa....
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 115 m2 tại Phường Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 115 m2 120,87 triệu/m2
      + chủ cần bán nhanh bán đất tặng nhà 4,5 tầng mặt phố chợ Khâm Thiên, KD đỉnh cao đa loại hình nhà đoạn đẹp nhất phố, DT rộng MT lớn giá không bằng trong...
      Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 10 tỷ

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      - Vị trí cực đỉnh, đẹp hút hồn, MT siêu khủng, trước nhà oto tránh, cả chục xe oto có thể dừng đỗ trước cửa nhà.- Nhà 6 tầng thang máy vừa xây rất đẹp,...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 12m tại Phố Hàng Điếu - Hoàn Kiếm, giá 46,8 tỷ

      46.8 tỷ 47 m2 995,75 triệu/m2
      Bán nhà Mặt Phố Cổ Hàng Điếu ( Lô góc 2 Mặt Phố ) - Hoàn Kiếm. Mt 12,6m, Dt 47m, nhà 4 tầng- Vị trí siêu hiếm, làn đường 3 xe tránh nhau, vỉa hè nối dài...
      Phố Hàng Điếu, Phường Hàng Gai, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, 104 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 20 tỷ

      20 tỷ 104 m2 192,31 triệu/m2
      Chính Chủ Bán Nhà MP Thịnh Quang 104M, 9 Tầng Thang Máy, Giá Hơn 20 tỉ, KD Sầm Uất Gia chủ xây 9 tầng Q. Đống Đa đủ uy tín. Nhà xây chắc chắn hiện đạiPhù...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!