Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà mới đường số, có thang máy, P. Tân Quy, Q7, 91 mét vuông, 5 lầu, 7 phòng ngủ, 11,9 tỉ!+ Vị trí: Đường Số 27, P. Tân Quy, Q. 7,...
      Đường Số 27, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 34 m2, mặt tiền 2m tại Đường Bùi Thị Xuân - Tân Bình, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 34 m2 138,24 triệu/m2
      1 trệt 2 lầu , 2  phòng ngủ , 2 phòng vệ sinh . Ngang 4,6 dài 8 , MT lô góc KD đa ngành nghề , gần sân bay , trường học , BV thống nhất , công...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 8 tầng, 125 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 15 - Phú Nhuận, giá 65 tỷ

      65 tỷ 125 m2 520 triệu/m2
      Tòa nhà góc 3 MT Phan Đình Phùng, gần ngay Q1 - hợp đồng thuê 2 tỉ/năm giá 65 tỉ TL. liên hệ Ms Tâm 0932 723 ***.Cam kết: Nhà bán thật - giá thật - làm...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 10 - Phú Nhuận, giá 68 tỷ

      68 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự Nguyễn Trọng Tuyển P.10, Phú Nhuận(8.2x25m) cấu trúc 4 tầng giá 68 tỉ. call ngay: 0932 723 *** Tammy( Chuyên bất động sản căn biệt ...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 106 m2 tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 106 m2 216,99 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Phổ Quang, P. 2, Q. tân bình- DT 5,6x19m (106m2) , 5 tầng,- đang cho thuê 50 tr/tháng, - giá 23 tỉ - contact 0908 879 ***
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đông Minh - Dĩ An, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 72 m2 47,23 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố gần Big C Go, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An.Nhà 3,4 tỉ TL - 72 mét vuông (4,2x17,25m). Thổ cư 100 phần trăm.sổ hồng. Hỗ trợ vay NH...
      Đường Đông Minh, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Khát Chân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      Bán nhà c4 MT đường Trần Khát Chân, khu TĐC Hòn Xệ, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 90m2 (ngang 4,5m).Tây Nam: Mặt đường Trần Khát Chân (20m).- Hiện trạng:...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Phước Hải - Nha Trang, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 63 m2 134,93 triệu/m2
      Nhà 5 tầng MT gần Siêu Thị coopmart, ngay TTTP Biển Nha Trang.- DT: 63 m2 (ngang 6m3 dài 10m )- Hướng: hướng Đông Nam mát mẻ- Kết cấu nhà: 1 trệt 5 tầng ...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt tiền 8 tầng, 127 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thành Thái - Cẩm Lệ, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 127 m2 117,33 triệu/m2
      Cần bán ngay block siêu đẹp. Vị trí trung tâm dễ thanh khoản, có dòng tiền ổn định 70tr/tháng.đc: Đường Thành Thái, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, TP Đà...
      Đường Thành Thái, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 150 m2 tại Đường D11 - An Phú - Thuận An, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 150 m2 41,67 triệu/m2
      DT: 5*30, SHR chính chủ, thổ cư 100 phần trăm.Vị trí: D11 chợ chính của Vsip 1 Bình Dương, Sát D35. Buôn bán sầm uất.- Thiết kế: nhà c4 ở trước, sau...
      Dự án VSIP 1, Đường D11, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thạch Lam - Sơn Trà, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 85 m2 122,36 triệu/m2
      Bán block đường Thạch Lam, 7 căn, 5 tầng, có thang máy.Dt đất 85 mét vuông, diện tích sử dụng: 348 mét vuông. Cách biển chỉ 300m.Hiện đang...
      Phố Thạch Lam, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 43 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ngô Quyền - Mân Thái - Sơn Trà, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 43 m2 86,05 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Ngô Quyền đường 48m.Khu vực mua bán KD sầm uất.+ DT: 43 mét vuông.+ MT 7.5m.+ Đường 48m.giá 3tỷ7x (có thỏa thuận mạnh).KD cà phê,...
      Đường Ngô Quyền, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 170 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hương lộ 62 - Diên Khánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 170 m2
      Cần bán nhanh nhà 170m2 MT Hương Lộ 62 Đồng Bé, gần KCN Diên Thọ, Diên Khánh.- pháp lí: sổ hồng riêng có sẵn.- DT: 170m2 chiều ngang 8.3m x dài 23m.-...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường A2 - Nha Trang, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 102 m2 97,06 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng đường A2 Hoàng Cầm KĐT Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.- DT: 102m2 (6x17).- Nhà 4 tầng, tầng một KD và bếp, gồm 7 PN, 5  nhà vệ sinh, 2 hồ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A2, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Võ Trứ - Nha Trang, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 MT đường Võ Trứ gần chợ Xóm Mới - chỉ 5.9 tỉ, thích hợp mua KD.- DT thực tế: 71.8m2 (ngang 5.1m) nếu quy hoạch mở rộng đường còn 38.2m2.- Nhà 1...
      Đường Võ Trứ, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 103 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Nhị Hà - Nha Trang, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 103 m2 79,62 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Nhị Hà TTTP Nha Trang.DT: 103m2 (ngang 4m) hướng Bắc.tầng một: Sân để xe rộng, phòng khách, khu vực bếp, 1  phòng vệ ...
      Đường Nhị Hà, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường 23/10 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố 23/10, Vĩnh Hiệp - tài chính vừa tầm thích hợp mua KD.- DT: 85m2 (ngang 5m).- Nhà 1 trệt 1 gác, 3 p. Ngủ, 1  nhà vệ sinh... Nội...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 64 m2 tại Đường Trần Thị Tính - Nha Trang, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Trần Thị Tính P. Phước Hoà tp Nha Trang.- Khu vực bàn cờ Nguyễn Trãi - Nguyễn Thị Minh Khai - Ngô Gia Tự. Nhà cách biển 10 ph đi bộ.Nhà 1...
      Đường Trần Thị Tính, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!