Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 115 m2 tại Đường Hoàng Sa - 9 - Quận 3, giá 45 tỷ

      45 tỷ 115 m2 391,31 triệu/m2
      Bán tòa nhà siêu đẹp MT Hoàng Sa P9 Q3( 9 x14m) 4 tầng giá 45 tỉ TL.Ngang to hiếm.Call:0932,723936- DT: (9 x 14m) .Công nhận: 115m.- Kết cấu: 4 tầng.- giá:...
      Đường Hoàng Sa, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 268 m2 tại Phường Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 268 m2 77,99 triệu/m2
      CỰC SỐC TỔNG GIẢM 3.6 tỉ - CHÀO MỚI 20.9 tỉ‼️‼️‼️MT KD PHAN VĂN HỚN - TÂN THỚI NHẤT.—————————————————DT : 268 mét vuông, ngang 6.36m, nở hậu 10m, dài...
      Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 7 tầng, 111 m2, mặt tiền 14m tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 46 tỷ

      46 tỷ 111 m2 414,42 triệu/m2
      Bán hotel DIAMOND HOTEL góc 2 MT đường số P. Tân Quy, Q. 7. giá : 46ty- DT : 8.6x14.6- KC : Hầm + Lửng + 5 Tầng + Sân Thượng- Dt đất 111m- diện tích sử ...
      Đường Số 85, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 149 m2, mặt tiền 12m tại Bình Thạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 149 m2 201,35 triệu/m2
      Ngộp Bank nên chính chủ cần bán ngay ngôi nhà tâm huyết , MT Nguyễn cữu Vân p17 .bình Thạnh giá 30 tỉ DT : (9 x20 ) cn: 149 m2 Kết cấu : 1 trệt ,5 lầu ,...
      Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 105 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chính - Phú Nhuận, giá 26 tỷ

      26 tỷ 105 m2 247,62 triệu/m2
      Ngang khủng 6 mét vuông !! MT khu Nguyễn Văn Trỗi - Nguyễn Trọng Tuyển , Phú Nhuận, khuôn đất đẹp vuông vức- DT : 6,2 x 18m ( CN : khoảng...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 30 tỷ

      30 tỷ 70 m2 428,58 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà góc 2 MT Trần Hưng Đạo P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT 4m x 18m.- CN 70m2.- Kết cấu 5 tầng.- hợp đồngT 60 tr/tháng.- Vị trí cực đẹp trên...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 70 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 6 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 70 m2 74,29 triệu/m2
      DTCN 70 mét vuông. Ngang giá nhà hẻm.Sát trường học, khu căn hộ chung cư Pega Suite.Thích hợp kd nhỏ.Nhà nở hậu tài lộc.TL khách thiện chí.Hỗ trợ...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 180 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 66 tỷ

      66 tỷ 180 m2 366,67 triệu/m2
      Bán tòa ngôi nhà phố Nguyễn Văn Thủ - Hai Bà Trưng P. Đa Kao Q. 1.- Vị trí: Siêu đắc địa tiếp giáp P. Bến Nghé gần đài truyền hình HTV , cung đường vip,...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cư Xá Lữ Gia - Quận 11, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 64 m2 242,19 triệu/m2
      * Chính chủ bán căn nhà phố nội bộ đường Cư Xá Lữ Gia P. 15 Q. 11.- DT 4m x 16m.- Công nhận 64m2.- Kết cấu hầm 3 tầng - với 4 PN khép kín.- hợp đồngT 60...
      Đường Cư Xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 11 tỷ

      11 tỷ 90 m2 122,23 triệu/m2
      Bán nhà c4 có Mặt Bằng sẵn giá 11 tỉ TLĐất MT đường KD rộng rãi, thông thoáng, khu vực cư dân đông đúc, sang trọng, an ninh, không bị ngập nước, cách siêu...
      Đường Số 24A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 939 m2 tại Đường Nơ Trang Long, giá 99 tỷ

      99 tỷ 939 m2 105,44 triệu/m2
      bán ngay khuôn nhà đất 2 MT Nơ Trang Long, 10m và 42mx48m, nở hậu, gần 1000m2 giá 99 tỉ.liên hệ ngay 0901 580 ***.DT công nhận: 939m2 đất ở đô thị.Kết...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường DC11 - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      Bán nhà rất đẹp- MT đường DC11, 4mx20m, giá 10.5 tỉ , P. Sơn Kỳ, Q.Tân Phú.- DT: 4mx20m, vuôn vức, nhà đúc 2 lầu ,nhà đẹp, vô ở ngay. đường rộng oto...
      Đường DC11, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hiền Vương - Tân Phú, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 81 m2 133,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hiền Vương, 4.2mx20m (81 mét vuông), giá 10.8 tỉ, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.Vị trí: MT đường hiền vương, gần đường nguyễn sơn, gần...
      Đường Hiền Vương, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 188 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 188 m2 127,13 triệu/m2
      DT Quá đẹp để xây cao tầng11,4 x 20m2Bán nhà c4 đường số P. Tân quy Q. 7 DT đẹp sổ cn 188m2Giá 23,9 tỉ TLcall ngay 0702 275 ***
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 57 m2, hướng Tây tại Đường 17 - Thủ Đức, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 57 m2 208,78 triệu/m2
      Bán nhà Gấp MT Đường 17 P. Linh Chiểu Thủ ĐứcĐối diện Trường Cao Đẳng Nghề Tp và đại học NHHẠ GIÁ NHANH GỌNNhà Doanh thu 70tr-1thangThu tiền đc liền . Nhà...
      Đường 17, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 160 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 21,9 tỷ

      21.9 tỷ 160 m2 136,88 triệu/m2
      bán ngay Villa MT đường số 8. P. An Phú. Q. 2- DT: 8x20. CN đủ 160m2- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu. Toàn bộ nội thất đều của thương hiệu nổi tiếng Italy, Cozy.-...
      Đường Số 8, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 240 m2 tại Đường Lê Lư - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 26 tỷ

      26 tỷ 240 m2 108,34 triệu/m2
      - Bán nhà phố nội bộ Lê lư , 12m x20m , giá 26 tỉ , P.Phú Thọ Hòa , Q.Tân Phú .- - Vị trí : MT Lê lư , gần đường Phú Thọ Hòa- Nguyễn Sơn , gần chợ , vị trí...
      Đường Lê Lư, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 60 m2 156,67 triệu/m2
      LÊ VĂN SỸ - Q3 - HẺM TRƯỚC NHÀ 5M 0TO- bán ngay GIẢM GẦN tỉ + VỊ TRÍ : Nhà hẻm 5m đường ô tô Lê Văn Sỹ P12 Q3 . Hẻm Thông Trường Sa . + KẾT CẤU : 1 triệt...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!