Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 141 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thi Sách - Đà Lạt, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 141 m2 81,57 triệu/m2
      " hai MT - đường chính 141 mét vuông - chỉ 11,5 tỉ ngay trung tâm - Thi Sách, P. 6, Đà Lạt.- DT đất: 141 mét vuông, ngang: 5m.- pháp lí: Sổ...
      Phố Thi Sách, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thành Thái, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      Nhà đẹp nằm ngay Đường 17M Hồ Viết Thắng, P. Đông Thọ, TP Thanh Hóa, trước nhà đường trải nhựa 17m, hai bên vỉa hè, khu dân trí cao, gần ngay BV Hợp Lực,...
      Đường Thành Thái, Phường Đông Thọ, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 278 m2, mặt tiền 9m tại Hội An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 278 m2
      Chính chủ cắt lỗ ngôi nhà tâm huyết tại Phố Cổ Hội An.Nằm view sông Hoài.MT rộng hơn 9,2 m.Lòng đường rộng hơn 20m.Nay cắt lỗ hơn 5...
      Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Hạ Long, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Nhà có DT: 56,25 mét vuông trong bìa đỏ.DT đã xây dựng 70 mét vuông.MT 3,75m. Vỉa hè rộng 4m đã lát đá. Đường trước nhà rộng 35m oto dừng đỗ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Hồng Hải, Hạ Long, Quảng Ninh
      T
      Chinh Chủ Ông Lê Văn Tụ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 274 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lý Tự Trọng - Diên Khánh, giá 8,77 tỷ

      8.77 tỷ 274 m2 32 triệu/m2
      Hàng ngộp cực đẹp.- MT Lý Tự Trọng, trung tâm thành cổ thị trấn Diên Khánh. KD tấp nập!- DT: 274m2 ngang 8m nở hậu 8,8m.- Sẵn hạ tầng quán cà phê setup đc...
      Đường Lý Tự Trọng, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Văn Giang, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 90 m2 86,67 triệu/m2
      Chưa bao giờ sở hữu bất động sản tốt như thời điểm này, nhất là với bất động sản sinh ra dòng tiền.- nhà phố thương mại shophouse phong cách Hàn...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Dã Tượng - Vĩnh Nguyên - Nha Trang, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà đẹp mới LUNG LINH VỪA Ở VỪA KDOANH SPA. Dã Tượng. Nhatrang. 10,2 tỉ. Cấu Trúc: - 04 tầng gồm 2 tầng kdoanh Spa và 2 tầng để ở. Cực kỳ...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      - Siêu phẩm Toà căn hộ chung cư cho thuê đường Số 4 Thích Quảng Đức đc CĐT rất tâm huyết, vị trí VIP nhất KĐT VCN Phước Hải: Gần ngã tư đường số 4 và...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 135 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thích Quảng Đức, giá 22 tỷ

      22 tỷ 135 m2 162,97 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán căn nhà phố KD và cho thuê chung cư. Gia đình mình chuẩn bị định cư nước ngoài nên cần bán nên anh chị nào quan tâm vui lòng liên...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 102 m2 tại Đường A2 - Nha Trang, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 102 m2 81,38 triệu/m2
      Bán nhà đường A2 Hoàng Cầm KĐT Vĩnh Điềm Trung TP Nha Trang.- DT: 102m2 (6x17) - Đông Nam.- Nhà 4 tầng, tầng một KD và bếp, 7 PN, 5  nhà vệ sinh, 2...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A2, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà phố 574 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 574 m2 15,68 triệu/m2
      Vị trí: QL 20, Lộc An, gần chùa An Lạc.DT: 7.5 x 80m (sẵn 400 mét vuông thổ cư).Định hướng sáp nhập Lộc An vào TP. Bảo Lộc.giá: 9 tỉ.Vui lòng gọi:...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Ninh Sơn - Ninh Thuận, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 110 m2 44,55 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT nguyên căn tại trung tâm sầm uất thị trấn Tân Sơn, Ninh Sơn, Ninh Thuận.Bán nhà 2 MT trước sau tại khu phố 3, là khu trung tâm sầm uất nhất của...
      388 Đường Lê Duẩn, Thị trấn Tân Sơn, Ninh Sơn, Ninh Thuận

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 483 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Nguyên Giáp - Đồng Hới, thỏa thuận

      Thỏa thuận 483 m2
      Tôi cần bán hotel 5 tầng trên tuyến đường Võ Nguyên Giáp, bán đảo Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình (bán đảo Sơn Trà Đà Nẵng thứ 2). Tôi rất chăm chút từng chi...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 68 m2 116,18 triệu/m2
      - Nhà đẹp mặt phố lớn Trần Hưng Đạo trung tâm TP Thái Bình.- Vị trí đẹp vỉa hè 4m, mặt trước đường rộng 20m, mặt sau đường oto rộng 7m.- Tiện ích xung...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Trần Hưng Đạo, Thái Bình, Thái Bình

      Cần bán nhà mặt phố đẹp tại Đường Quốc lộ 1A - 4 - Tân An - Long An, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà chính chủ MT QL 1A, P4, TP. Tân An, tỉnh Long An.DT: 356,8 mét vuông = 6,75m x 45m (full thổ) nở hậu 8,98m, giá 7,5 tỉ TLCC.căn nhà gồm: Sân...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường 4, Tân An, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay ngôi nhà phố Elit Life đường 826E xã Long hậu huyện Cần Giuộc Long An. + DT: 5x16m nhận nhà hoàn thiện ngoài thô trong.+ Nhà xây dựng...
      Dự án Elite Life, Đường ĐT 826E, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tỉnh lộ 9 - Đức Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 55 m2 26,37 triệu/m2
      - Nhà chính chủ cần bán ngay tại khu dân cư Cát Tường Phú Sinh.- DT: 5x11m.- Thiết kế: 1T, 1L, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, đường nhựa 10m, ô...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      - DT đất 64,5 mét vuông (4,3x15m).- DT sàn xây dựng: 177,4 mét vuông.- Cấu trúc 1 trệt, 3 lầu bao gồm 1 bếp, 1 phòng khách, 4 PN, 5 WC.- Vị trị...
      Đường N2, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!