Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 145 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Biên Hòa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 145 m2 62,07 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Ái Quốc (giá 9 tỉ) thỏa thuận, cách Big C Tân Hiệp 400m.- DT: 145 mét vuông (ngang 4,5m dài 34m).- Nhà xây 1 trệt 3 lầu: 4...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 133 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quốc Toản, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 133 m2 52,26 triệu/m2
      Chủ kẹt cứng ngắc giảm 450 tr cần bán nhanh ngôi nhà MT Trần Quốc Toản KD buôn bán.- Gần trường Chính Trị, Vũ Hồng Phô,...- DT: 133m2, 5,3x23m(nở hậu).-...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Bình Đa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Thị Sáu - Biên Hòa, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 110 m2 108,19 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu MT đường Võ Thị Sáu con đường ăn uống sầm uất gần ngã 4 Hà Huy Giáp.- DT: 5m x 22m tổng 110m2.- SHR thổ cư 100 phần trăm hoàn...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Thị Sáu - Biên Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 110 m2 109,1 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Võ Thị Sáu Biên Hòa, ngay ngã tư Jollibe.- DT: 5x22m.- Nhà sơn mới 1 trệt 2 lầu, 7 phòng ngủ, WC mỗi tầng.- giá: 12 tỉ (bớt lộc).-...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Bá Bích - Biên Hòa, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 0 m2
      HN133.Hạ giá 650tr (5tỷ5 còn 4tỷ850).Bán ngôi nhà phố đường Hoàng Bá Bích gần ngã tư chợ nhỏ Trại Bò P. Long Bình, TP. Biên...
      Đường Hoàng Bá Bích, Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Thị Sáu - Biên Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 110 m2 109,1 triệu/m2
      Chưa bao giờ là lúc tốt nhất để sở hữu ngôi nhà MT Võ Thị Sáu! Chủ nhân đang muốn sang nhượng nhanh chóng với giá chỉ 12 tỉ.Ưu điểm nổi bật:* Vị trí vàng...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Huân - Nha Trang, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 112 m2 69,65 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng mặt đường Lê Văn Huân, Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 112 mét vuông ngang 5,5m.- DT sàn: 150 mét vuông.- Hướng Đông.- Đường Lê Văn...
      Đường Lê Văn Huân, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vĩnh Điềm Trung, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 102 m2 81,38 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT A2 khu đô thị - Vĩnh Điềm Trung - TP. Nha Trang sổ hồng.- Vị trí MT đường A2 rộng 20m - phố KD chính.- DT 102 mét vuông (6m x...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Huân, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 112 m2 69,65 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT Lê Văn Huân, Vĩnh Hoà, nha Trang.- DT: 112m2 (ngang 5,5m).- DT sàn: 150m2.- Hướng Đông: Đường Lê văn Huân rộng 11m.- Hiện trạng: Nhà 2...
      Đường Lê Văn Huân, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Thánh Tôn - Nha Trang, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 90 m2 283,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 4 tầng(căn hộ góc) đường Lê Thánh Tôn, Lộc Thọ, Nha Trang. liên lạc 0906 439 ***.DT 90 mét vuông ngang 7.6m. (căn hộ góc qui...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, 117 m2 tại Đường Ngô Đến - Ngọc Hiệp - Nha Trang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 117 m2 25,65 triệu/m2
      Nhà mặt đường Ngô Đến, cách KDL Tắm Bùn Tháp Bà 70m.Dt 117m2 full thổ. Dt thực tế 155m2.nhà c4 mới 100 phần trăm. Sân rộng thuận tiện việc KD.Giá 2tỉ...
      Đường Ngô Đến, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy Bds Khánh Hòa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà góc 2 MT Nguyễn Thị Minh Khai khu Vườn Xoài Nha Trang.DT trên sổ: 67,1m2 ngang 3,6m nở hậu 4,1m.DT thực tế: 79m2.Nhà 1 trệt 1 lầu 1 gác xép, 2 PN, 3...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Dã Tượng - Nha Trang, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường Dã Tượng - Vĩnh Nguyên - Nha Trang.Vị trí MT đẹp thuận tiện KD, buôn bán, các mô hình làm spa...DT: 65,3 mét vuông - DT sàn:...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Cửu Long - Phước Hòa - Nha Trang, giá 36 tỷ

      36 tỷ 0 m2
      Nhà đất V. I. P rộng đẹp, giá đầu tư..., đường Cửu Long (16m), TT. TP Nha Trang, vị trí đắc địa, ngay trung tâm giao thương, cửa ngõ kết nối các trục đường...
      Đường Cửu Long, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trương Hán Siêu - Nha Trang, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng mặt đường Trương Hán Siêu, Nha Trang.DT: 77,7m (Ngang 5 - Đất ở Đô Thị).Đường rộng 16m.Nhà 4 tầng gồm: 4 PN, 5 nhà vệ sinh, phòng...
      Đường Trương Hán Siêu, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường A2 - Nha Trang, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Nhà 4 tầng - MT Đường A2 - Thuộc VCN Phước Hải - đã có sổ sở hữu riêng - 11 tỉ.- Vị trí nằm mặt đường Văn Tiến Dũng (A2) khu đô thị VCN Phước Hải gần...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 300 m2 tại Phường Quảng Phú - Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 300 m2 7,67 triệu/m2
      Cần bán nhà phố Nguyễn Trường Tộ.- DT: 300m2.- Đối diện công ty Phùng Hưng.- Thích hợp KD.- Giá chỉ 2.xx tỉ (x cấp 1).0966 307 ***.
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Quảng Phú, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 287 m2 tại Phường Quảng Phú - Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 287 m2 8,02 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Nguyễn Trường Tộ.- DT: 300 mét vuông.- Đối diện công ty Phùng Hưng.- Thích hợp KD.- Giá chỉ 2.xx tỉ (x cấp 1).0966 307 ***.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!