Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vĩnh Điềm Trung, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 102 m2 79,42 triệu/m2
      CẦN bán nhanh_ TỪ 10.5 tỉ HẠ CÒN 8.1 tỉ không nội thất,8ty5ty có nội thất. gọi ngay em Hoàng----_-----------Nhà 4 tầng đường A2 khu đô thị Vĩnh Điềm...
      Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 90 m2 tại Đường Bàu Năng 2 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 90 m2 48,34 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ MỚI 2 TẦNG MT BÀU NĂNG . NẰM TRUNG TÂM sát biển NHÀ 2 TẦNG Kiên Cố . Nhà Mới Có Sân Đậu Trong SânDT : 90 mét vuông . Nhà 3 PN , có PN...
      Đường Bàu Năng 2, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp mặt tiền 40m, hướng Đông tại Đường Cửa Đại - Hội An, giá 98 tỷ

      98 tỷ 0 m2
      sang nhượng hotel - bar - nhà hàng tại Hội An MT Cửa Đại giá hợp lý.Chủ cần bán gấp.hotel - nhà hàng - Bar đường MT Cửa Đại Hội An giá siêu mềm...
      Đường Cửa Đại, Phường Cửa Đại, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng tại Phường 4 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      - Chỉ cần trả trước 30 phần trăm để nhận nhà ở và khai thác KD ngay lập tức!- Còn lại sau 24 tháng mới bắt đầu TT.- DT: 5 x 23,12m, tổng DTSD 365m2-...
      Phường 4, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo - Điện Bàn, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà c4.MT Đường rộng 25m.Gần KCN điện ngọc.Nhà 2 PN.DT đất 197,6 mét vuông.Ngang 5,8m.Đông Nam.Là trục đường chính nối Đà Nẵng và quảng...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 155 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 57 tỷ

      57 tỷ 155 m2 367,75 triệu/m2
      Chính chủ đi nước ngoài cần bán nhanh giảm mạnh 9 tỉ còn 57 tỉ TL. L/H: 0932 723 *** Tammy(Chuyên bất động sản vị trí đẹp).Đăng thật 100 phần trăm...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 70 m2 150 triệu/m2
      bán ngay MT Thống Nhất 5,5m x 17m giá chỉ 10,5 tỉ nhà 3,5 tầng.Chính chủ rất thiện chí, cần bán ngay trong tháng.Nhà DT đẹp 5,5m x 17m.Kết cấu trệt lửng 2...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 192 m2 tại Phường Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 192 m2 98,44 triệu/m2
      Nhà 6mx32m MT Tô Ký, Tân Chánh Hiệp, Q. 12DTCN: 121 mét vuông. 1 trệt 3 lầu ( đúc 4 tấm)Đã lắp thang máygiá: 18,9 tỉ TLliên hệ ngay 0919 781 *** or...
      Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 216 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Ninh Phước, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 216 m2 13,2 triệu/m2
      Bán nhà phố đường QL1A khu vực KD mua bán sầm uất.Nhà khu phố 8, thị trấn Phước Dân, Ninh Phước Ninh Thuận. DT 216 mét vuông nền thổ cư rộng rãi...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Phước Dân, Ninh Phước, Ninh Thuận

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 130 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây tại Phường Trường An - Huế, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 130 m2 53,08 triệu/m2
      - Nhà nghỉ gồm 3 tầng 9 phòng, DT sàn 240m2. - DT đất: 130 m2. sổ hồng riêng hoàn công. - Có nội thất đầy đủ, tolet khép kín đang KD. - Vị trí thuận...
      Phường Trường An, Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phường Quang Trung, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 90 m2 90 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 2 MT phố Chu Văn An vị trí đẹp.ĐC: Dự án Petro Thăng Long, P. Quang Trung, Thái Bình, Thái Bình.DT: 90 mét vuông, MT 4,35m.pháp lý...
      Dự án Petro Thăng Long, Phường Quang Trung, Thái Bình, Thái Bình

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 211 m2, mặt tiền 7m tại Xã Long Chánh - Gò Công - Tiền Giang, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 211 m2 12,56 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường tỉnh ĐT 873B (đường Phùng Thanh Vân), xã Long Chánh, TX Gò Công, Tiền Giang (gần ngã ba Giếng Nước và công an TX đường QL50).+ DT:...
      Đường 873B, Xã Long Chánh, Gò Công, Tiền Giang

      Bán nhà phố 2 tầng, 39 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - Quang Trung - Quy Nhơn - Bình Định, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 39 m2 143,59 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Tô Hiến Thành:- DT: 39 mét vuông.- Đang cho thuê bán cf 10tr/tháng.
      60 Đường Tô Hiến Thành, Phường Quang Trung, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán gấp căn nhà mặt phố hướng Đông - Nam tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 1, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      căn nhà phố chính chủ MT đường Cách Mạng Tháng Tám, đường rộng 8m lưu thông thuận tiện.Vỉa hè rộng 4m giúp cho phía trước nhà luôn rộng rãi, thông...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 1, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hàm Nghi - Long Xuyên, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Kẹt tiền, bán lỗ căn nhà phố KD sầm uất trên trục đường Hàm Nghi, Bình Khánh, trung tâm thành phố Long Xuyên.Vị trí: Cách ngã 4 Hàm Nghi - Thành Thái...
      Đường Hàm Nghi, Phường Bình Khánh, Long Xuyên, An Giang

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường Tuyên Quang - Bình Hưng - Phan Thiết, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Nhà mặt phố thuận lợi KD buôn bán.+ Nằm trên Đường tuyên Quang, P. Bình Hưng, Tp. Phan Thiết.+ Con đường tập trung buôn bán, KD, ăn uống, dịch vụ... Bậc...
      Đường Tuyên Quang, Phường Bình Hưng, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán căn nhà mặt phố mặt tiền 9m tại Huyện Bù Đăng - Bình Phước, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà lô góc, 2 MT, giao thông thuận tiện, cách QL14 chỉ 200m, cư dân đông đúc, đang KD cafe giải khát ổn định, hiện cho thuê mức giá siêu mềm tại...
      Đường Lê Quý Đôn, Thị trấn Đức Phong, Bù Đăng, Bình Phước

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Đường Phạm Văn Thuận - Biên Hòa, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố vip đường Phạm Văn Thuận KP3 P. Tam Hiệp Biên Hoà, MT KD đa ngành nghề giá 12tỷ500 còn thỏa thuận.DT: 5,3x16 nở hậu 5m8 (81,2m2 DTXD 243m2 sổ...
      Đường Phạm Văn Thuận, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.