Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố 126 m2 tại Đường Phạm Cự Lạng - Rạch Dừa - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 126 m2 49,21 triệu/m2
      Nhà 2 MT đ Phạm Cự Lạng. F Rạch Dừa. Vũng Tàu. DT 126  mét vuông. Giá 6,2 tỉ. số điện thoại 0329 788 ***
      Đường Phạm Cự Lạng, Phường Rạch Dừa, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 84 m2 tại Phường Xuân An - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 84 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT Đinh liệt + Phan văn trị, Khu Đông xuân an, Phan thiếtDT 84m2 Ngang 7.2mHướng NamKết cấu 1 trệt 2 lầu 4 PN + sân thượng, có garage ô tôGiá...
      Đường Phan Văn Trị, Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2 tại Đường Đồng Khởi - Tam Hòa - Biên Hòa, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 72 m2 118,06 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 3 lầu bên hông BV Đa Khoa Đồng Nai.Ngang 4 dài 18.Sổ thổ cư.Thuận lợi làm văn phòng. Spanhiều loại hình KD.Giá 8,5 tỉ làm việc chính...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cao Lãnh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 5x20,4m đầu đường lộ Hoà Tây, P. Hoà Thuận, TP Cao Lãnh, Đồng Tháp.Từ Nguyễn Thái Học vào lộ Hoà Tây chỉ 40m đến nhà bên tay trái.Cách BV Tâm Trí...
      Đường Hòa Tây, Phường Hoà Thuận, Cao Lãnh, Đồng Tháp
      L
      Khoa Land Nhà Đất Thành Phố Cao Lãnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 166 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Xã Đồng Lạc - Nam Sách, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 166 m2 43,38 triệu/m2
      Thanh lý đất mặt QL 37 huyện Nam Sách, Hải Dương - 166 mét vuông.NH thanh lý 166 mét vuông đất và nhà 2 tầng mặt đường QL 37 xã Đồng Lạc, huyện...
      Đường Quốc lộ 37, Xã Đồng Lạc, Nam Sách, Hải Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Phường Cốc Lếu, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 120 m2 154,17 triệu/m2
      - Cần bán ngay nhà mặt tiền đi bộ Soi Tiền - Cốc Lếu siêu hiếm - giá cực tốt cho NĐT.- Nhà 120 mét vuông, 4 tầng MT 5m cực kì phù hợp làm nhà...
      Đường Soi Tiền, Phường Cốc Lếu, Lào Cai, Lào Cai

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 42m tại Đường Hùng Vương, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      Kẹt vốn cần bán ngôi nhà MT đường Hùng Vương.- DT 90m2.- 1 trệt, 1 lầu mới hoàn thiện.- đầy đủ nội thất có thể xách va li vô ở ngay.- MT đường 42m...
      Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Nha Trang, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 0 m2
      Nhà 5 tầng MT Đường Nguyễn Đình Chiểu - Vĩnh Thọ - Nha Trang.- Vị trí mua bán sầm uất, gần trường đại học Nha Trang.- DT sổ 83,3 mét vuông, DT thực...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Vĩnh Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Cao Văn Bé - Nha Trang, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 0 m2
      Bán nhà căn hộ góc MT đường Cao Văn Bé cách biển chỉ 250m gần toà nhà MTVT gần chợ gần trường đại học...DT: 72,7m2 (QH còn 51,2m2).Ngang 10m.Thiết kế...
      Đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 125 m2, mặt tiền 9m tại Đường Ma Trang Sơn, giá 12 tỷ

      12 tỷ 125 m2 96 triệu/m2
      Mô tả: Có sân rộng KD quán ăn cà phê tốt Trung tâm đà lạt. Nhà 3 MT lối đi thông thoáng. Phân đc 2 lô.DT: 125 mét vuông ngang 9m.Đường: 10m.Hướng:...
      Đường Ma Trang Sơn, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 125 m2, mặt tiền 9m , giá 12 tỷ

      12 tỷ 125 m2 96 triệu/m2
      giá: 12 tỉ 000.DT: 125m2 (ngang 9m).Vị trí: Đường Ma Trang Sơn, P5, Đà Lạt.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu (3 PN, 2 phòng dạy học, 1 kho,...
      Đường Ma Trang Sơn, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng tại Phường Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố Đường Lê Thánh Nghị, Vĩnh Nguyên Tp Nha TrangNhà 1 Trệt, 2 lầu.DT đất 101,5m2 ngang 5 métHướng hướng Đông NamĐường Lê Thanh Nghị Rộng...
      Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Diệu - Đà Lạt, giá 6,59 tỷ

      6.59 tỷ 45 m2 146,45 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm TP Đà Lạt bán nhà P. 5, đường Hòang Diệu, trung tâm TP Đà Lạt.Giấy Sd Đất chính chủ.Ngang 4,5m.Dài 10m.DTSD 90m2, gồm 1 trệt + 1 lầu...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp căn nhà mặt phố mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đường Lý Nam Đế - Nha Trang, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      DT: 90,3 mét vuông ngang 4m.Tây Nam.Đường nhựa rộng 20m.Giá đầu tư chỉ 6tỷ3 bớt lộc cho khách thiện chí.contact 0969 000 *** Em Quốc MiêN bất động ...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Nhà 3 Tầng khu đô thị Mỹ Gia An Khánh.- DT đất: 100 mét vuông (ngang 5m).- Kết cấu 3 PN, 4 nhà vệ sinh, tầng một thích hợp KD, mở văn phòng,...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 231 m2 tại Đường Nguyễn Thái Học - Minh An - Hội An, giá 60 tỷ

      60 tỷ 231 m2 259,75 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền - bán gấp MT Nguyễn Thái Học - gần chùa cầu - 60 tỉ - cho thuê 120tr/ tháng.Kết cấu gỗ lim 2 tầng.Mái âm dương.Và còn nhiều căn phố cổ...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam.

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Bàng - Nha Trang, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà đẹp MT đường Hồng Bàng - TP Nha Trang.- DT: 39,4m2 ngang 4m.- Kết cấu nhà 3 tầng mới gồm PK, bếp, 03 PN.- Thích hợp mua để KD kết hợp để ở.Đường...
      Đường Hồng Bàng, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      KHÓ TIN - BÁN NHÀ PHẠM TUẤN TÀI - 62m2 4 TẦNG MT: 4M - SỔ ĐỎ HOA HẬU - GIÁ CHÀO 11.3 TỶ

      11.3 tỷ 62 m2 182,26 triệu/m2
      ✅ PHÂN LÔ - Ô TÔ VÀO NHÀ - DÂN TRÍ CAO - SỔ ĐỎ HOA KHÔI - CẦN BÁN - CỰC HIẾM ✅ 💥 MÔ TẢ : - Ngõ phân lô, ô tô chạy vòng quanh, thông Cầu Giấy - Hoàng Quốc...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!