Thông tin mô tả
SIÊU PHẨM ĐÓN XUÂN! BÁN NHÀ 4 TẦNG
DT: 300
Đường trước nhà 10m5, lề 5m.
Công năng gồm: 5
Có
Vị trí: Cách
Vị trí
Giá chủ gửi: 16,xxx
Giá: 16,99 Tỷ
Diện tích: 300 m2
Giá/m2: 56,63 Triệu/m2
642689
Mua bán
SIÊU PHẨM ĐÓN XUÂN! BÁN NHÀ 4 TẦNG
DT: 300
Đường trước nhà 10m5, lề 5m.
Công năng gồm: 5
Có
Vị trí: Cách
Vị trí
Giá chủ gửi: 16,xxx
Huỳnh Sinh Lam
50 Quy Mỹ, Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
5,8 tỷ
66,69999694824219 m2
Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng
Thỏa thuận
120 m2
Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
10,65 tỷ
75 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
257 m2