Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Thạch Lam - Sơn Trà, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp ngôi nhà phố đường Thạch Lam, Phước Mỹ, Sơn Trà.- DT 80.9m2 (4,96 x 16.3m).- Đông Bắc.- DTSD: 101,32m2.- Nhà đẹp thiết kế hiện đại gồm 2...
      Phố Thạch Lam, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 62 m2 tại Phường Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 62 m2 53,23 triệu/m2
      Bán nhà Nại Thịnh 4 sạch đẹp, đối diện công viên thoáng mát.Nhà 2 tầng kết cấu: 3 PN. 1 phong khách, 1 khu vực bếp.Hướng: hướng Đông Nam mát mẻ.Đường 4...
      Đường Nại Thịnh 4, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường Máng - An Đồng - An Dương, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Máng Nước, An Đồng.80 mét vuông xây 3 tầng độc lập, mới.Vị trí ngay hoàng huy buôn bán cực đẹp.Giá 6,x tỉ.0972 821 ***
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Sơn Trà, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 63 m2 52,39 triệu/m2
      Bán nhà MT Nại Thịnh 4, P. Nại Hiên Đông, Sơn Trà.- DT 63m2 (4 x 16,5m).- Đường 4m, vỉa hè 3m (đang có quy hoạch mở rộng lên 5m5).- Đông Nam mát mẻ.- Nhà 2...
      Đường Nại Thịnh 4, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Hiến, giá 12 tỷ

      12 tỷ 180 m2 66,67 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 3 tầng MT đường Lê Văn Hiến ngay trung tâm hành chính Q. Ngũ Hành Sơn.DT siêu to, đường siêu đẹp.180m2 ngang 6.3m dài 29.8m.Đường trước nhà...
      Đường Lê Văn Hiến, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Nổ - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      1/ Cần bán nhà c4 đường 7,5m lề 4m Lê Nổ đối diện trường học Hồ Nghinh gần chợ đầu mối. Vị trí thì KD gì ok hết. DT 5x20m.Giá bán nhanh 6tỷ6.2/ Cần bán 3...
      Đường Lê Nổ, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 108 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 108 m2 143,52 triệu/m2
      DT: 108m2, ngang 5m.Thiết kế 6 tầng, gồm 18 phòng căn hộ chung cư. đầy đủ nội thất, có thang máy và phòng cháy chữa cháy đầy đủ.Doanh thu hàng...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 900 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thanh Nghị - Hải Châu, giá rẻ

      Thỏa thuận 900 m2
      Apartment vừa xây 7 tầng ngay trung tâm Q. Hải Châu đường 30/4 - contact 0905 660 ***Cần bán nhanh để xử lí việc - mong tiếp khách thiện chí!- diện ...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hàn Thuyên - Hải Châu, giá 6,67 tỷ

      6.67 tỷ 115 m2 58 triệu/m2
      Cần tìm chủ mới cho ngôi nhà rẻ nhất Hải Châu sát phố ẩm thực Lê Thanh Nghị giá hạ hơn 2 tỉ.- Trục đường 7m5 thông xuyên suốt sát Lê Thanh Nghị và song...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Đạo Thành - Sơn Trà, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 46,9 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT Lý Đạo Thành, Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT 100m2 (5 x 20m), Tây Bắc.- Đường 7m5, vỉa hè 4m5.- Đất đã hơn 4 tỉ có sẵn nhà 2 tầng kiên cố, gồm 3...
      Đường Lý Đạo Thành, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Cần bán nhà Dương Đình Nghệ. Khu phố Hàn Quốc sầm uất khách du lịch.--------------------------------- Vị trí: Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà - Đà Nẵng...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phường Hòa Châu - Hòa Vang, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 102 m2 25,99 triệu/m2
      mở bán nhà lững đúc đường 5,5m Trung Đồng - Nam Cẩm Lệ - Đà Nẵng .- DT 102m2 - Hướng Tây , vị trí sạch đẹp .- Nhà mới đẹp , khách , bếp , 3 PN , phòng thờ...
      Đường Trung Đồng, Xã Hòa Châu, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 123 m2 tại Đường Đỗ Thế Chấp - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 123 m2
      Cần bán KS mới tại đường Đỗ Thế Chấp, Sơn Trà, Đà NẵngĐã hoàn công đầy đủ, pháp lí rõ ràng.View trực diện biển Mỹ KhêNội thất tiêu chuẩn 4*...
      Đường Đỗ Thế Chấp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 40 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Dư Hàng - Lê Chân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      * Căn 1: DTMB: 40  mét vuông, BĐCC, Đông Nam, trên đất có nhà c4. Điểm KD buôn bán sầm uất như mở văn phòng, KD tổng hợp. Ngang nhà 6,6 m.- Giá: 4...
      Đường Dư Hàng, Phường Dư Hàng, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 152 m2, mặt tiền 8m tại Đường Huỳnh Xuân Nhị - Cẩm Lệ, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 152 m2 32,57 triệu/m2
      Nhà 2 tầng lô góc đường 7.5m Huỳnh Xuân Nhị Hoà Xuân đối diện trường học cấp 3 - cấp 1 - cấp 2 nhỉnh 4 tỉ.DT đất 152 mét vuông.Ngang 7m8.Vị trí: căn ...
      Đường Huỳnh Xuân Nhị, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 90 m2 tại Đường Ngô Quang Huy - Sơn Trà, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      Cần ra các toà căn hộ chung cư doanh thu 300 tr/tháng - khu vực hiện tại đang KD nhà hàng đắt đỏ, sầm uất - call ngay 0905 660 ***.Toà căn hộ chung ...
      Đường Ngô Quang Huy, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Lâm - Sơn Trà, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Bán nhà 1 mê MT 7m5 Nguyễn Lâm, P. Thọ Quang, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng.Vị trí gần núi & biển, khu đầu tuyến Sơn Trà.DTĐ: 100 mét vuông (Tây Bắc).Giá:...
      Đường Nguyễn Lâm, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Ngô Quyền - An Hải Tây - Sơn Trà, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      nhà mặt tiền tại Làng Châu Âu (Euro Village 1)** Sốc 9.5 tỉ. Tốt nhất thị trường.Cách sông Hàn chỉ 200m, đang cho thuê 30 tr/tháng.DT: 100m2 x 3 tầng ,...
      Dự án Euro Village, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!