Thông tin mô tả
GIẢM 3
Vị trí :
Nhà 3 tầng 4
MT 6 m, nở hậu phát lộc 6,2m
Tầng 1 Trống suốt phù hợp
Gần
Vị trí
Giá chỉ 12,x
Giá: 12,69 Tỷ
Diện tích: 170 m2
Giá/m2: 74,65 Triệu/m2
643299
Mua bán
GIẢM 3
Vị trí :
Nhà 3 tầng 4
MT 6 m, nở hậu phát lộc 6,2m
Tầng 1 Trống suốt phù hợp
Gần
Vị trí
Giá chỉ 12,x
Huỳnh Sinh Lam
Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng
Thỏa thuận
120 m2
Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
10,65 tỷ
75 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
257 m2
Đường Phan Kế Bính, Thuận Phước
3,45 tỷ
82 m2