Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 45 m2 811,12 triệu/m2
      + MẶT PHỐ KD SẦM UẤT - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - MT 5M - NHÀ XÂY 7 TẦNG - THANG MÁY - VỈA HÈ .+ Vị trí nhà đẹp nhất phố Xã Đàn, nhiều TTTM, Siêu Thị, KD gì cũng...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2 tại Phường Thanh Lương - Hai Bà Trưng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 70 m2 285,72 triệu/m2
      BÁN NHÀ DÂN XÂY, MP KIM NGƯU, ĐẮC ĐỊA, KD SẦM UẤT, 70M * 5 TẦNG, MT 4M, CHỈ 20 tỉ XÍU ( CÓ BỚT)+Vị trí trung tâm, lô góc, 3 thoáng, vỉa hè siêu rộng, KD sầm...
      Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 180 m2, mặt tiền 11m tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 150 tỷ

      150 tỷ 180 m2 833,34 triệu/m2
      Siêu vị trí! Hiếm, Thương hiệu Công trường Quốc Tế - Phạm Ngọc Thạch, 11x20m, giá 150 tỉ- DT 11x20m , Không có nhà ngang 11m dưới 200 tỉ- sp duy nhất tuyến...
      Đường Công Trường Quốc Tế, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 73 m2, mặt tiền 8m tại Phố Khương Thượng - Đống Đa, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 73 m2 186,31 triệu/m2
      Gia đình cần thanh khoản trước tết ngôi nhà Mặt phố, Mặt hồ Khương Thượng, Đống Đa.- Vị trí mặt phố, mặt hồ Khương Thượng, nhìn thẳng ra hồ. - Đường trước...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 275 m2 tại Đường Tân Sơn - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 275 m2 105,1 triệu/m2
      bán nhanh MT Tân Sơn P12 Gò Vấp- DT: 8,5x33m C4 lửng - Vị trí: MT Tân Sơn P12 Q. Gò Vấp giáp Tân Bình thuận tiện di chuyển mọi nơi, đối diện sân golf Tân...
      Đường Tân Sơn, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 9 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 65 m2 515,39 triệu/m2
      MẶT PHỐ - VỈA HÈ oto TRÁNH - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG - 9 TẦNG THANG MÁY - NHÀ MỚI KENG. - Toà Nhà văn phòng thông sàn kết hợp vừa ở vừa cho thuê, toạ lạc ở 1 vị...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 240 m2, mặt tiền 8m tại Phố Lê Thanh Nghị, giá 56,8 tỷ

      56.8 tỷ 240 m2 236,67 triệu/m2
      MẶT PHỐ - LÔ GÓC - THANG MÁY NHẬP KHẨU - VỈA HÈ _ KD SẦM UẤT. - DT 240m2, nhà 4 tầng, MT 8m. Mô tả: Vị trí: Mặt phố KD sầm uất, khu vực hiếm nhà bán, khu...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2 tại Phố Kẻ Vẽ - Bắc Từ Liêm, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 60 m2 171,67 triệu/m2
      + Toạ lạc tại vị trí đẹp nhất phố, ngay khu chợ KD sầm uất ngày đêm, vỉa hè 3m oto đậu đỗ thoải mái.+ Giao thông thuận lợi với phố Thuỵ Phương, Tân Xuân,...
      Phố Kẻ Vẽ, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân Phú, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 100 m2 128 triệu/m2
      CHỦ CẦN BÁN - GIẢM 700TR - GIÁ MỚI 12.8 tỉ SIÊU PHẨM 4 TẦNG - 100m² - MT - VỪA Ở VỪA KD - THANG MÁY XỊN XÒ -Kết cấu 4 tầng 1 trệt 3 lầu sân thượng trước...
      Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hào Nam, giá 22 tỷ

      22 tỷ 60 m2 366,67 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Hào Nam, trung tâm Q. Đống Đa. Vỉa hè, KD sầm uất ngày đêm, doanh thu cho thuê 50tr/ tháng.+ Vị trí đắc địa. Giao thông thuận tiện qua các...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Nam Từ Liêm, giá 14,08 tỷ

      14.08 tỷ 110 m2 128 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Trịnh Văn Bô - Từ Liêm - Thủ đô Hà Nội.- DT: 110m2 x 4 tầng, MT 5m- Nhà ở trục chính đường đôi, KD sầm uất.- Xung quanh gần các...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 68 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 68 m2 404,42 triệu/m2
      Nhà mặt Phố Võ Thị Sáu, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội. DT bìa đỏ 68m. Xây dựng 6 tầng, Vị trí đẹp ở & KD, khu vực KD sầm uất, dân trí văn minh, an ninh đảm ...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Đường 3/2 - Hưng Lợi - Ninh Kiều, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhà đường 3/2, Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ.- nhà phố KD rất tốt.- Nhà đang cho thuê mua có thu nhập ngay.- DT 6,65 x 48m nở hậu 12m tổng 401,9  mét ...
      Đường 3/2, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 145 m2 tại Đường Trích Sài - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 72,5 tỷ

      72.5 tỷ 145 m2 500 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà mặt phố Trích Sài, Hồ Tây để chia cho các con.- DT 145m2, toàn bộ là đất ở, sử dụng lâu dài, nhà 5 tầng, MT rộng 11m, nở hậu (hậu 11.5m)...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nhuệ Giang - Hà Đông, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      chính chủ tuổi cao muốn bán ngôi nhà mặt đường Nhuệ Giang, sát Đường Bùi Bằng Đoàn ngay chợ Hà Đông, thành phố Hà Nội để lên căn hộ chung cư ở dưỡng...
      Đường Nhuệ Giang, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Phường 4 - Quận 4, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 24 m2 241,67 triệu/m2
      Mô tả:+MT đường số, P. 4, Q. 4. Cách Q1 chỉ 1 kilomet.+Sổ công nhận 24m2. Kích thước 3mx8m.+4 Tầng. DTSD 81m2. Hoàn công đủ.+Nhà MỚI gồm: 3 PN, 3 Vệ...
      Mặt Tiền Đường Số 2, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 57 m2 242,11 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu MT Trần Hưng Đạo Ninh Kiều Cần Thơ.- Rất thích hợp mua bán KD.- DT: 4x18 nở hậu 5,8m.- Thổ cư hoàn công.- Hướng: hướng Đông Nam.Giá:...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Xuân Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Biên Hòa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà ngay công viên B5, thuộc P. Tân Phong.Giá chỉ 13,5 tỉ hiện đang cho thuê, ưu tiên khách mua tái ký HĐ thuận tiện cho chủ sẽ có giá siêu mềm...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!