Thông tin mô tả
BÁN NHÀ GÁC LỬNG KIỆT 2/9 ,GẦN
- Nhà gác lửng gồm 1 phòng khách, bếp, 1
- DT 43.4
- Hướng đông mát mẻ
-Gần Skyline, Metro, lotte, Chợ đầu mối,
- Giá 2.15
-------------------------------------
Hỗ trợ xem nhà
Giá: 2,15 Tỷ
Diện tích: 43 m2
Giá/m2: 50 Triệu/m2
664114
Mua bán
BÁN NHÀ GÁC LỬNG KIỆT 2/9 ,GẦN
- Nhà gác lửng gồm 1 phòng khách, bếp, 1
- DT 43.4
- Hướng đông mát mẻ
-Gần Skyline, Metro, lotte, Chợ đầu mối,
- Giá 2.15
-------------------------------------
Hỗ trợ xem nhà
Thủy Thổ Cư Đà Nẵng
50 Quy Mỹ, Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
5,8 tỷ
66,69999694824219 m2
Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP. Đà Nẵng
Thỏa thuận
120 m2
Đường Bạch Đằng, phường Bình Thuận, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
10,65 tỷ
75 m2
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
Thỏa thuận
257 m2