Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 77 m2 305,2 triệu/m2
      - Vị trí ngôi nhà nằm cạnh Q. Uỷ Đống Đa, an ninh cực kì đảm bảo. Gần hồ Hoàng Cầu, công viện 1.6, hưởng trọn các tiện ích xung quanh, không gian sống...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 76 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 76 m2 100 triệu/m2
      + Nhà vị trí đẹp, MẶT PHỐ HOANG MAI đoan đẹp nhất phố, ngõ oto tránh, vỉa hè, KD nhộn nhịp.+ DT sổ 76  mét vuông khuôn viên nhà xây 4 tầng cũ, chủ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 225 m2 tại Đường Quảng An - Tây Hồ, giá 14 tr

      14 triệu 225 m2 0,07 triệu/m2
      Quảng An. 225m. 7 Tầng. MT 8,5. Giá 140 tỉ. Tây Hồ.Mô tả : Siêu Phẩm Mặt Hồ Quảng An thông số vàng 1 mặt Hồ 1 mặt ngõ 31 Xuân Diệu Giá hot nhất Tây Hồ -...
      Đường Quảng An, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 260 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Gia Thiều, giá 165 tỷ

      165 tỷ 260 m2 634,62 triệu/m2
      Chính chủ chuyển vào TP.HCM đầu tư nên quyết định bán biệt thự đẳng cấp nhất nhì phố Cổ - Hoàn Kiếm - Thủ đô Hà Nội.Mặt phố - gần hồ - căn biệt thự -...
      Đường Nguyễn Gia Thiều, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường 23B - Nam Hồng - Đông Anh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 74 m2 109,46 triệu/m2
      Vị trí,nhà thuộc trung tâm Cầu Lớn Nam Hồng, khu vực đang phát triển từng ngày, Buôn bán KD sầm uất,Chủ đang tự KD.Trường Học, chợ, đường về trung tâm Đông...
      Đường 23B, Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gia Quất - Long Biên, giá 4,18 tỷ

      4.18 tỷ 40 m2 104,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ GIA QUẤT - GẦN VƯỜN HOA NGỌC LÂM - MỚI TINH - đầy đủ nội thất - 4 NGỦ - GIÁ CHỈ 4 tỉ nhô DT: 40m x 4 tầng mới cứng.MT siêu rộng - Thiết kế mỗi...
      Phố Gia Quất, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 39 tỷ

      39 tỷ 0 m2
      Siêu căn biệt thự Nguyệt Quế vin Riverside - Chu Huy Mân - Long Biên - mặt đường 20m - vỉa hè 10m - KD đỉnh - dòng tiền đang cho thuê.+ Mô tả: căn biệt ...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Nguyệt Quế, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Bình - Hà Đông, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 40 m2 93,75 triệu/m2
      DÂN XÂY KIÊN CỐ, NHÀ ĐẸP, VỊ TRÍ TRUNG TÂM, NHỈNH 3 TY.Thanh Bình, Mô Lao, Hà Đông.40m xay 3 tang mat tien 4m gia 3.75tỉ.Mô tả: Nhà nằm ở phố Thanh Bình Ha...
      Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      DT: 70m2, 6T, MT 4,3m, chỉ hơn 20tỉ.Nhà ngay gần đại học Kinh Tế Quốc Dân, hiện tại đang cho thuê làm trung tâm dạy học, vỉa hè rộng rãi, KD quá đỉnh cao...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 64 m2 tại Phường Thượng Đình - Thanh Xuân, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 64 m2 179,69 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 2 TẦNG MẶT PHỐ NGUYỄN TRÃI THANH XUÂN Thủ đô Hà Nội 64 mét vuông GIÁ 11.5 tỉ RẺ NHẤT KHU VỰC- Vị trí đắc địa: Hàng xóm Royal City,...
      Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 320 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phan Đình Phùng, giá 138 tỷ

      138 tỷ 320 m2 431,25 triệu/m2
      chính chủ không muốn chịu áp lực vay NH quyết bán rẻ trước tết miếng đất cực vuông tâm huyết mới mua gom đc của 6 hộ- mặt phố Phan Đình Phùng- Ba ĐìnhMặt...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 8 tầng, 91 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 50 tỷ

      50 tỷ 91 m2 549,46 triệu/m2
      Phố đẹp nhất Q., Trung Kính nối liền Mạc Thái Tổ, Mạc Thái Tông, Trần Duy Hưng, Vũ Phạm Hàm, Phạm Văn Bạch, Yên Hoà Giao thông thuận tiện, ph mốt ra sần Vận...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 54,6 tỷ

      54.6 tỷ 92 m2 593,48 triệu/m2
      + Nhà 5 tầng mặt phố Cầu Giấy nơi tấc đất tấc vàng KD ngày đêm dân cư đông đúc sầm uất nhất nhì thành phố Hà Nội xung quanh là các trường đại học căn ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      ♥️♥️♥️CHÍNH CHỦ: cần bán nhà tại 93E Ngõ 268 Ngọc Thụy Long Biên👉ngay công viên view👉 hồ điều hòa lớn nhất Q. Long Biên👉Hồ 7Ha đã đào xong, và hồ 22Ha...
      Số 93 Ngõ 268 đường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 270 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 81 tỷ

      81 tỷ 270 m2 300 triệu/m2
      Mặt phố Cầu Giấy - vỉa hè rộng - sổ nở hậu - nhà 2 thoáng - 1 mặt phố - 1 mặt ngõ - xây hotel - building - cho thuê hái ra tiền.263/270 mét vuông x...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 92 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đông Anh, giá 7,29 tỷ

      7.29 tỷ 92 m2 79,24 triệu/m2
      - Vị trí đất cực đẹp 2 MT Trước sau, Đất View Đường Tây Cao tốc Kim Chung và QL Võ Văn Kiệt. Khu vực KD ăn uống sầm uất nhất khu vực.- Xung quanh nhiều tiện...
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 90 m2 tại Phố Hàng Bông - Hàng Bông - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 46 tỷ

      46 tỷ 90 m2 511,12 triệu/m2
      ( Chính chủ ) cần bán nhà mặt phố Hàng Bông P. Hàng Bông,Hoàn Kiếm, DT 90m2 5 tầng Mt 4,5m hậu 5m, Giá 46 tỉ.1. Vị trí trung tâm Q. Hoàn Kiếm, bán kính 500m...
      Phố Hàng Bông, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - Hoàn Kiếm, giá 51,8 tỷ

      51.8 tỷ 50 m2 1036 triệu/m2
      Bán siêu phẩm mặt phố Lý Thái Tổ , Q. Hoàn Kiếm, HN❤️- dt 50 mét vuông x 5 tầng lô góc 2 mặt phố chỉ nhỉnh 51 tỉ - từ tầng 2 dt 65m2- vị trí siêu...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!