Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 88 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 88 m2 69,32 triệu/m2
      - Thiết kế hiện đại: 1 trệt, 2 lầu + sân thượng, 5 PN, 4  toilet- MT nhựa 8m, thông Mã Lò, Lê Văn Quới, Gò xoài, tân kỳ tân quý, vài ph ra aeon tân...
      Đường 18A, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - Bình Thạnh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      MT KD,Q. BÌNH THẠNH chỉ 12 tỉ.DT : 60 mét vuông, N.5 x 14.m 6 tầng. Mô tả: + 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng 3 PN 5 toilet.+1 MT 1 mặt hẻm ô tô....
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 64 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 64 m2 254,69 triệu/m2
      Bán nhà phố Thích Quảng Đức, P4, Q.Phú nhuận-Dt :4x16 ,full kết cấu -Tiện kd spa, hớt tóc, nha khoa, thẫm mỹ cực đẹp ! -Giá còn TL cho khách thiện chí !...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 200 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Bùi Minh Trực - 6 - Quận 8, giá 14 tỷ

      14 tỷ 200 m2 70 triệu/m2
      Mô Tả + Nhà đẹp BTCT rộng rãi, Sân to , nhà ở là nơi SX vàng, ngay trung tâm kết nối Q. 5, 6, 1…. Bùi Minh Trực, QL 50, Cầu Chà Và, Tỳ Lý Vương…….+ Khu vực...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 356 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 356 m2 46,35 triệu/m2
      căn biệt thự khu dân cư Phước Kiểng A, Nhà Bè, Cách Lotte Q7 5ph đi xeDt : 10m x 19m, Cn : 190 mét vuông. Kc : Nhà Hầm + Trệt + 2Lầu, thiết kế...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 825 m2, mặt tiền 13m tại Đường Kinh Dương Vương, giá 80 tỷ

      80 tỷ 825 m2 96,97 triệu/m2
      Bán MT đường Kinh Dương Vương, An Lạc, Bình Tân. DT 13*100 công nhận 825m2 Đang làm phụ tùng bán ô tô, nợ thuế nhà nước 6 tỉ. Sổ gốc. giá 80 tỉ có TLVui...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Duy Cung - 12 - Gò Vấp, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 55 m2 178,19 triệu/m2
      MT ĐƯỜNG NGUYỄN DUY CUNG, GÒ VẤP - KD ĐỈNH, PHONG THỦY CỰC TỐT- CHỦ TL TẸT GA - 9.8 tỉ (ĐÃ GIẢM 1.7 tỉ) 5 TẦNG HƠN 200m² DT SÀNLưu ý: Nhà chính chủ tự xây...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 408 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Văn Bứa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 408 m2 40,45 triệu/m2
      Nhà MT đường Nguyễn Văn Bứa, xã Xuân Thới Sơn, huyện Hóc Môn.Mô tả:+ DT : 5m, nở hậu 10.5m, dài 57. Nở hậu tài lộc.+ Vị trí MT đường lớn, KD tấp nập.+ Nhà...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 150 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 90 tỷ

      90 tỷ 150 m2 600 triệu/m2
      MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa,P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Sài Gòn DT : 11m x 18m Kết cấu: Trệt, 2 lầu Dòng tiền cho thuê: 250tr/tháng giá: 90 tỉ Vị trí : kế bên Hội Sở...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Quận Thủ Đức, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      bán nhanh nhà c4 - MT KD - ĐƯỜNG TRƯƠNG VĂN THÀNH - P. HIỆP PHÚ - 94M2Bán căn nhà phố, đường Trương Văn Thành, P.Hiệp Phú, Q. 9 cũ-Gần trường học,...
      Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 105 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 105 m2 109,53 triệu/m2
      Chính chủ thiết kế tỉnh tế, sang trọng toát lên vẻ đẹp cho gia chủ, sân đậu ô tô, Phù hợp ở và KD.+ sổ hồng - hòan công đây đủ.+ Đường Số 8, Hiệp Bình...
      Sổ hồng, Đường 652, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường 12 - An Lạc - Bình Tân, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 0 m2
      SIÊU PHẨM căn nhà phố - P. AN LẠC - Q. BÌNH TÂN Vị Trí: MT Đ. Số 12 - P. An Lạc - Bình Tân - TP. Thành phố Hồ Chí Minh ( Ngay vòng xoay Phú Lâm )...
      Đường 12, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 154 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hiệp 32, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 154 m2 24,03 triệu/m2
      MT KD Tân Hiệp 32, DT 154mz, 4.1mx 37m, nhỉnh 3 tỉ, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn. + Mô tả chi tiếtMT ĐƯỜNG NHỰA...
      Đường Tân Hiệp 32, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Hải Phòng - Hải Châu, giá 11,89 tỷ

      11.89 tỷ 100 m2 118,9 triệu/m2
      - Trục đường 10.5m, vỉa hè 4.5m. Đậu ô tô 24/24- Nhà 3 tầng. MT KD sầm uất. Dòng tiền cho thuê hàng tháng ít nhất 35 tr/tháng.Các tầng để không gian...
      Đường Hải Phòng, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 10 tỷ

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đôi xây dựng kiên cố DT đất 200m2 mở cửa ra là tiền vào. 1 bên đang ở, 1 bên đang KD block căn hộ căn hộ 8 chung cư riêng biệt...
      Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Nhà mặt phố Nại Hiên Đông - nhà mới 4 tầng xây dựng năm 2020 - có thể vừa ở vừa làm văn phòng công ty. Giá nhỉnh 5 tỉ - tốt nhất thị trườngNhà xây dựng 4...
      Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 10 tỷ

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đôi xây dựng kiên cố DT đất 200 mét vuông mở cửa ra là tiền vào. 1 bên đang ở, 1 bên đang KD block 8 căn hộ chung cư riêng...
      Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      bán ngay nhà 3 tầng MT - trung tâm Q. Cẩm Lệ - ngang 5m - giá nhỉnh 3 tỉ có thỏa thuận.Khu vực gần chợ cẩm lệ, gần NH, vài bước chân ra khu mua sắm nhộn...