Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 75 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 75 m2 114,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 3 Lầu MT Đường Huỳnh Tấn Phát ,Ngay Trung Tâm Thị Trấn Nhà Bè . 8,6 tỉ. Cách Chợ Phú Xuân 100m- DT : ngang 3m x dài 25m- Vị trí : cách chợ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đề Thám - Quận 1, giá 37 tỷ

      37 tỷ 86 m2 430,24 triệu/m2
      Bán nhà phố đường đề thám gần Trần Hưng Đạo, cách chợ bến thành 300m.- DT 4.3x20m, công nhận 86m2, nhà có hẻm hậu.- Kết cấu: Trệt, tiện xây mới.- pháp lí:...
      Đường Đề Thám, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 220 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 21 tỷ

      21 tỷ 220 m2 95,46 triệu/m2
      vị tí cực đẹp đối diện chi cục Thuế Q. 7 mới.- phù hợp xây dựng tòa nhà văn phòng kết hợp cà phê sân vườn, mọi ngành nghề...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      V
      Mão Trần Văn (Quảng cáo Xuyên Việt) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 530 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 530 m2 67,93 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà MT đường.- Nhà hiện tại đang là 2 ngôi nhà cấp 4, đang cho thuê tiệm cầm đồ, và quán cơm tấm nguồn thu 40 tr/ tháng, và...
      Đường Nguyễn Văn Tăng, Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 160 m2, mặt tiền 7m tại Phố Bà Triệu - Hóc Môn, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 160 m2 78,13 triệu/m2
      Chủ ngộp bán ngay MT Bà tr 160mz, 7m x 23m nhỉnh 12 tỉ, Thị Trấn Hóc Môn Hóc Môn.Mô tả chi tiếtTổng giảm 5 tỉ giá mới 12.5 tỉ.MT KD NGANG 7M ĐƯỜNG BÀ tr -...
      Đường Bà Triệu, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 150 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 150 m2 76,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà MT đường ngay chợ.- Hiện đang là nhà 5 tầng, nhà còn mới tinh, nhà bếp và gồm 4 PN 4  toilet, phòng khách.- Vị trí...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng tại Đường Trần Trọng Cung - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 36 tỷ

      36 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự MT Đường Số khu dân cư NAM LONG - Trần Trọng Cung, p.Tân Thuận Đông Q. 7 DT :...
      Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 152 m2 tại Phường 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 152 m2 144,74 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố P. 10 Q. 6.Mô tả:- DT 152m2 ngang siêu hiếm 8m dài 19m.- Kết cấu 5 tầng: 1 trệt 3 lầu 1 sân thượng BTCT chắn chắn, có thang máy 500kg.-...
      Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 331 m2, mặt tiền 8m tại Đường An Phú Đông 1 - Quận 12, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 331 m2 37,77 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố An Phú Đông 12, bán đảo An Phú Đông, Q. 12. Đất 8x41 nở hậu, tổng DT 331m2 công nhận. Nhà phía trước cho thuê làm VLXD, phía sau...
      Đường An Phú Đông 12, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phó Cơ Điều - Quận 11, giá 26 tỷ

      26 tỷ 108 m2 240,75 triệu/m2
      MTKD Phó Cơ Điều, P. 6, Q. 11, dt 6x18m, 3T thông sàn giá chào 26 tỉ tl mạnh.- MT sầm uất, KD đa ngành nghề. Nằm ngay Lê Đại Hành, Ba Tháng Hai, giáp Q10,...
      Đường Phó Cơ Điều, Phường 6, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 90 m2 131,12 triệu/m2
      *MT KD, 4 tầng, 4x22, Lâm Văn Bền Q. 7*Chủ gấp bán, giảm mạnh 14 tỉ*Còn nhỉnh 11 tỉ *liên lạc: 0938 280 *** a Đang xem nhà freeMô tả +DT : 4 x 22m, 4 tầng...
      Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 123 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 11 - Quận 10, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 123 m2 191,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố 4 tầng MT đường Điện Biên Phủ, P. 11, Q. 10.Vị trí tuyệt đẹp, ngay đoạn Nguyễn Thiện Thuật - Cao Thắng giao thông rất thuận...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 88 m2 tại Đường 18D - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 88 m2 69,32 triệu/m2
      Mô tả:- 1 trệt 2 lầu + sân thượng, 5  phòng ngủ 4  toilet.- DT: 4mx22m. vuông vắn.- Nhà để ở chủ làm tâm huyết, BTCT, vuông vắn, nhà mới vô ở ...
      Đường 18D, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 8 tầng, 95 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 42 tỷ

      42 tỷ 95 m2 442,11 triệu/m2
      bán ngay nhà Đào Tấn, ngay sau Lotte Đào Tấn:+ Vị trí: mặt ngõ oto tránh Đào Tấn, ngay sau lưng tòa Lotte 65 tầng, 60m ra Linh Lang, Đào Tấn.+ DT:...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phường Trúc Bạch - Ba Đình, giá 38,9 tỷ

      38.9 tỷ 80 m2 486,25 triệu/m2
      ✍️DT: 80M / 7T / MT 4M / CHỈ HƠN 30TỶ👉hotel mặt phố Nguyễn Trương Tộ - phố chuyên hotel, khu vực đẹp nhất nhì của Q. Ba Đình.🏠Nhà thuộc phân khúc vừa...
      Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 35 m2 tại Phố Hàng Muối - Lý Thái Tổ - Hoàn Kiếm, giá 28,7 tỷ

      28.7 tỷ 35 m2 820 triệu/m2
      Cần chuyển nhà ra nơi yên tĩnhBán căn Hàng Muối 35 x2 tầng Có thể cho thuê 35 t/ thángbìa đỏ cất kétbán ngay gọn tiếp Ng thiện trí mua bán L/H trừ tiếp...
      Phố Hàng Muối, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Lộc, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 90 m2 183,34 triệu/m2
      Vị trí:Cách mặt phố Nguyễn Văn Lộc 30m, đường rộng 3 ô tô tránh nhau có vỉ hè, hạ tầng đồng bộ.+ DT 90 mét vuông - 5 tầng nổi và 1 tầng hầm. liên hệ...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 82 m2 tại Phố Phùng Hưng - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 82 m2 178,05 triệu/m2
      - Vị trí mặt phố cực đẹp, có vỉ hè rộng. Sau nhà thoáng vĩnh viễn.- Cách công viên Nguyễn Trãi, Trần Phú, Quang Trung, viện Quân y 103 ... vài bước chân....
      Phố Phùng Hưng, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!