Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.895 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hoàng - Quận 2, giá 23 tỷ

      23 tỷ 80 m2 287,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Hoàng lộ giới 30m, P. An Phú Q2 (khu đô thị An phú an Khánh).- DT đất 80 mét vuông (4x20), diện tích xây dựng...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 93 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá rẻ

      Thỏa thuận 93 m2
      Bán căn nhà phố Gò Dầu, Tân Quý, Tân Phú.- DT: 4x23.4m (93 mét vuông).- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.- Bố trí: Có 4 phòng ngủ và 4 toilet.- Nhà...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 49 m2, mặt tiền 20m tại Đường Lê Quang Định, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 49 m2 275,52 triệu/m2
      Chủ cần bán để vìa quê định cư.- Cần bán nhà đường Lê Quang Định, P. 14, Q. Bình Thạnh.- Ngang 4.4m, dài 18m. DTSĐ 49m2, diện tích xây dựng 212m2.- Số...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm MT Nguyễn Văn Thương (D. 1), Bình Thạnh. 4,7m x 19m, 4 tầng. hợp đồngT 38tr. Giá chỉ 21,5 tỉ.Chính chủ gửi bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Thương...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp, giá 12 tỷ

      12 tỷ 77 m2 155,85 triệu/m2
      ngôi nhà phố 34 Nguyễn Oanh, P. 7, Q. Gò Vấp DT 4,7m x 17,5m (công nhận trên sổ 77 mét vuông) một trệt 2 lầu. Mặt sau thông hẻm khu CityLand, P. 7...
      34, Đường Nguyễn Oanh, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 0 m2
      - Bán cặp nhà 3 lầu - MT Nguyễn Trường Tộ, 8.2mx17m, giá 20.5 tỉ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú.DT: 8.2mx17m, nhà đúc 3.5 tấm, 2 lầu, sân thượng.- Vị trí: MT...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 560 m2, mặt tiền 12m tại Đường Âu Cơ - Tân Bình, giá 90 tỷ

      90 tỷ 560 m2 160,72 triệu/m2
      Đang cho thuê 150tr/tháng 560m2 - góc 2 MT Âu Cơ - gần Ba Vân, 12m x 49m, giá 90 tỉ, P. 14, Q. Tân Bình.- Vị trí: Gần mũi tàu Âu Cơ Lũy Bán Bích, vị trí KD...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 7 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 0 m2
      Hạ giá lần 3.Từ 78 tỉ xuống 73 tỉ và nay hạ giá chốt còn 70 tỉ. Toà nhà số 40C-D đường Út Tịch, P. 4, Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh.Toà nhà có diện tính...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bàu Bàng - Tân Bình, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 120 m2 270,84 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Boutique aparment MT Bàu Bàng, P. 13, Q. Tân Bình, TP Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: ngang 5,5m dài 24m...
      Đường Bàu Bàng, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 9 tầng, 330 m2, mặt tiền 13m tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Quận 1, giá 145 tỷ

      145 tỷ 330 m2 439,4 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán khuôn nhà đất DT 13x25m công nhận 330 mét vuông MT đường Nguyễn Hữu Cầu chỉ 450tr/ mét vuông.- Chỉ tiêu xây dựng 2 hầm 9 -...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 600 m2, mặt tiền 22m tại Đường Pasteur - Quận 3, giá 300 tỷ

      300 tỷ 600 m2 500 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán nhà hàng MT đường Pasteur, P. 6, Q. 3 chỉ 500 tr/ mét vuông cam kết tin thật 100 phần trăm.- DT: 22x27m gần 600 mét ...
      Đường Pasteur, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiến Thành - Sơn Trà, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      Nhà mới chủ hoàn thiện vào 2021. Đã hoàn công đầy đủ. Có giấy phép phòng cháy chữa cháy đầy đủ.DT rộng 80 mét vuông ngang 5m.Nhà thiết kế dạng căn ...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng.

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 79 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - Hải Châu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 79 m2 91,14 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 2 MT đường Lê Thị Hồng Gấm, Q. Hải Châu - Đà Nẵng.Vị trí: Lô góc 2 MT trung tâm Q. Hải Châu, gần ĐH Đông Á và ĐH Kiến Trúc.DT đất: 79m2 (diện...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 90 m2 tại Đường An Mỹ - An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Toà chung cư 45 An Mỹ - P. An Hải Tây - Sơn Tràà.+ DT đất: 4,5*20+ Kết cấu 5 tầng 1 tum bao gồm 12 phòng( 1 phòng lớn 45m, 3 phòng 25m, 4 phòng...
      Đường An Mỹ, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 300 m2, mặt tiền 10m tại Đường S1 - Mỹ Phước - Bến Cát, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 300 m2 21,67 triệu/m2
      300 mét vuông đất ở đô thị. Mỹ Phước 2 Bình Dương. Ngang 10m. Đã xây nhà đang cho thuê thu nhập 20t/ tháng. Gần vòng xoay Mỹ Phước 2. Đường xe công....
      Đường S1, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2 tại Đường Đỗ Bá - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 70 m2 184,29 triệu/m2
      DT: 70 mét vuông, ngang 5m.Thiết kế nhà 3 tầng. Đang cho thuê KD.Đường 10m5, lề 5m.Vị trí: Khu An Thượng, ven biển Mỹ Khê. Khu phố du lịch. Thích hợp...
      Đường Đỗ Bá, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 300 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Đường 2/9 - Hải Châu, giá 34 tỷ

      34 tỷ 300 m2 113,34 triệu/m2
      siêu hiếm! Nhà 2 MT, 1 mặt đường 2/9 và MT đường Tống Phước Phổ, nằm ngay trung tâm Q. Hải Châu, vị trí phù hợp KD cực kỳ đắt giá.Chi tiết:- 328 đường...
      328, Đường 2/9, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 104 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 104 m2 19,72 triệu/m2
      Chính chủ cần thanh khoản gấp toà chung cư 7 tầng MT đường Trần Hưng Đạo ngay khu Euro village 1chung cư 7 tầng + 1 tum MT Trần Hưng Đạo- DT: 104m2 ngang...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!