Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.919 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Đường Hưng Phú - 8 - Quận 8, giá tốt

      Thỏa thuận 36 m2
      Nhà đại hạ giá.Nhà bán MT 296 Hưng Phú, P. 8, Q. 8 chỉ xách va li vào ở.DT: 3,2 x 11,5m. Tổng DT: 36 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 1 sân thượng,...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 166 m2, mặt tiền 8m tại Đường Võ Oanh - 25 - Bình Thạnh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 166 m2 168,68 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đường Võ Oanh (D3) - P. 25 - Q. Bình Thạnh.- DT: 8.1m x 21m - CN: 166 mét vuông.- CTXD: Hầm + 6 tầng.- Giá Chỉ: 28 tỉ.LH: 0784 666...
      Đường Võ Oanh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bạch Đằng - 15 - Bình Thạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 150 m2 200 triệu/m2
      nền đất vàng - mặt phố Bạch Đằng chỉ 200 tr/ mét vuông - vị trí vip - MT hơn 4m - một đời chủ - vài thùng sơn nhà đẹp lung linh mặt phố.Bạch Đằng, P....
      Đường Bạch Đằng, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 62 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 62 m2 204,84 triệu/m2
      MT Gò Dầu lung linh, lộng lẫy, lấp lánh.Tân Quý, Tân Phú.Dt: 4x15,5m trệt, 3 lầu, vừa ở vừa cho thuê kd, với 6  phòng ngủ, 4  nhà vệ sinh, sân...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ký Hòa - Quận 5, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 45 m2 255,56 triệu/m2
      Gấp quá gấp: Hạ tiếp nửa tỉ tổng hạ 5 tỉ. Giá chào mới 11.5 tỉ. Chốt chốt.Q. 5 - vị trí MT khu vip.Cách BV Hùng Vương vài bước chân.Trung tâm TM Parksion...
      Đường Ký Hòa, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 81 m2 154,33 triệu/m2
      Nhà MT Đường 37 Tân Quy - DT 4x20m 81m2 - 1 lầu 3 phòng ngủ - 12.5 tỉ.- Vị trí: Trục đường số Lâm Văn Bền. Cách Lotte 5p, cách Q1 15p đi xe.- DT 4x20m...
      Đường Số 37, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 7 tầng tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 0 m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm, cam kết không đăng tin ảo, không làm mất thời gian của KH.Bán tòa nhà Building MT đường Lê Quang Định, P. 14, Q. Bình...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 11 tầng, 296 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 95 tỷ

      95 tỷ 296 m2 320,95 triệu/m2
      Toà căn nhà phố vip đường Trường Sơn, P2, Q. Tân Bình.- Ngay sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 9m x 34m. CN: 296 mét vuông.- Kết cấu: Hầm + 10 tầng.- hợp ...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2 tại Đường Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 9 tỷ

      9 tỷ 85 m2 105,89 triệu/m2
      Nhà MT TCH 07 Q12 Nguyễn Ảnh Thủ vào 40m lửng 3 lầu nội thất phun nay hạ giá 9 tỉ thỏa thuận.
      Đường Tân Thới Hiệp 7, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 7 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hữu Nam - Tân Phú - Quận 9, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 0 m2
      Chủ kẹt tiền cần bán gấp hotel đường HOàng Hữu Nam P. Tân Phú 201.6 mét vuông.Bán hotel MT, đường số sát Hoàng Hữu Nam - P. Tân Phú.* hợp đồngường...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Kim Cương Nhà - Đất Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 300 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Văn Quá, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 300 m2 86,34 triệu/m2
      Bán nhà MT Nguyễn Văn Quá, Đông Hưng Thuận, Q. 12, ngay đường Quang Trung và chợ Cầu.Dt: 8x40m, vuông vắn, đường lớn vỉa hè 4m.Vị trí đắc địa, có dòng tiền...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Bà Hạt - 8 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Bán bán nhà phố đường Bà Hạt Q. 10. Nhà vị trí đẹp, khu vực khai thác KD thương mại sầm uất thuận tiện sử dụng khai thác KD nhiều loại hình dịch vụ.DT: 6.2...
      Đường Bà Hạt, Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, hướng Đông tại Đường Lương Nhữ Học - 11 - Quận 5, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Lương Nhữ Học, P. 11, Q. 5. Vị trí rất đẹp ngay sát căn hộ góc với Hồng Bàng.- DT 4.1x19.2m, vuông vắn.- DTCN 78.2 mét vuông.-...
      Đường Lương Nhữ Học, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường B - Bình Khánh - Quận 2, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 80 m2 235 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Boutique villas MT khu dân cư cao cấp Bình Khánh, P. Bình Khánh Q. 2, TP Sài Gòn.- DT: Ngang 5m dài...
      Đường B, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Phường 25 - Bình Thạnh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 89 m2 241,58 triệu/m2
      Hạ giá sâu từ 29 tỉ về còn 21.5 tỉ.Bán ngôi nhà phố KD Nguyễn Văn Thương (D1), P25, Q. Bình Thạnh.- DT: 5m x 18m 89 mét vuông.- DT: 4 Tầng.- hợp ...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Dương Khánh Hội - Quận 4, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Giảm 5 tỉ. Nay còn 30 tỉ TL.Bán căn hộ góc 2 MT đường Khánh Hội, Q. 4.Dt 8x22m, sổ cn 159.1 mét vuông.. Có hợp đồng thuê 40tr/tháng.Giá 30 tỉ...
      Đường Khánh Hội, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 5 tầng tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      Bán căn đôi góc 2 MT đường Sư Vạn Hạnh P12, Q. 10. Nhà vị trí đẹp, khu vực KD thương mại sầm uất thuận tiện sử dụng khai thác KD nhiều loại hình dịch vụ.DT:...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 92 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Quận 7, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 92 m2 110,87 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố 1 trệt 2 lầu MT đường Nguyễn Văn Quỳ, P. Phú Thuận, Q7.Nhà ngay cầu Phú Mỹ, gần Huỳnh Tấn Phát, Đào Trí, tiện di chuyển đến các Q. khác.-...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!