Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.919 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Thanh Xuân, giá 31 tỷ

      31 tỷ 110 m2 281,82 triệu/m2
      Mặt phố vip Nguyễn Viết Xuân - Thanh Xuân 110 mét vuông x 5 tầng thông sàn, thang máy, MT 7.5m giá 31 tỉ.Siêu phẩm mặt phố Nguyễn Viết Xuân - thang...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 250 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Phú - Ba Đình, giá 168 tỷ

      168 tỷ 250 m2 672 triệu/m2
      Chính chủ chuyển vào TP.HCM đầu tư nên quyết định bán biệt thự đẳng cấp nhất nhì phố Cổ - Q. Ba Đình - giáp Hoàn Kiếm.Mặt phố - gần hồ - căn biệt thự -...
      Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 26 tỷ

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MẶT PHỐ #CỔLINH-#LONGBIÊN- ĐOẠN ĐẸP NHẤT CẢ PHỐ- MT RỘNG - GẦN AEON LONG BIÊN - oto DỪNG ĐỖ THOẢI MÁI - KD BẤT CHẤP MỌI LOẠI HÌNH-DT 100 mét...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phú Mỹ, giá 36 tỷ

      36 tỷ 105 m2 342,86 triệu/m2
      Toà nhà toạ lạc ngay MP Phú Mỹ vị trí đắc địa vài bước chân ra Phố Lê Đức Thọ đc chủ tỉ mỉ xây dựng chất lượng và uy tín với hệ thống Thang máy và thiết bị...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 150 m2, mặt tiền 10m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 32 tỷ

      32 tỷ 150 m2 213,34 triệu/m2
      Mua ngôi nhà có nguyên cái siêu thị dòng tiền t1, 2 đến 50tr / tháng gia chủ đang ở t3, 4, 5 mỗi tầng như một căn căn hộ. Gia chủ cần bán nhanh thanh...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 50 m2 276 triệu/m2
      Bán nhà Văn Phú Victoria, Phú La, Hà Đông Dt 50m2, MT 5m, 7 tầng, thang máy KD.+ Thông tin cơ bản.DT 50m2.MT 5m.Dài 10m.Xây 7 tầng, có thang máy, thiết kế...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 50 m2 256 triệu/m2
      Bán nhà c4 mặt phố Cổ Linh giá đầu tư, DT 50 mét vuông nhà c4 đang cho thuê 180 tr/năm vị trí đẹp nhất mặt phố cổ linh, KD hoặc xây văn phòng cực...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội.

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 28,4 tỷ

      28.4 tỷ 100 m2 284 triệu/m2
      Anh trai tôi cần bán nhà mặt phố Việt Hưng, đối diện công viên, vỉa hè rộng, KD siêu đỉnh.DT: 100 mét vuông, MT: 6m, 5 tầng.Giá: 28 tỉ 400tr (còn thỏa...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Phố Kim Mã - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 34,4 tỷ

      34.4 tỷ 80 m2 430 triệu/m2
      Nhà tọa lạc khu dân trí cao, giao thông đi lại thuận tiện. Cách Lotte vài bước chân.Nhà xây dựng kiên cố chắc chắn, bìa đỏ vuông vức. Vỉa hè rộng rãi...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba La - Phú Lãm - Hà Đông, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      Cần bán ngay căn duy nhất giá rẻ khu vực Man Bồi Gốc Găng, Phú Lãm, Hà Đông.+ Thông tin chính xác 100 phần trăm, nhanh tay liên lạc Bà Địa.+ Phân lô...
      Đường Ba La, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 195 m2, mặt tiền 7m tại Phố Kẻ Vẽ - Bắc Từ Liêm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 195 m2
      Bán nhà mặt phố Kẻ Vẽ - Phố Đông Ngạc - Q. Bắc Từ Liêm - DT 195m2 - MT 7m 4 tầng - để KD, cho thuê - giá hơn 18 tỉ.- Vị trí đẹp, đắc địa. Khu vực trung tâm,...
      Phố Kẻ Vẽ, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Phúc - Hà Đông, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 54 m2 137,97 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà dân xây chắc chắn tại mặt phố Yên Phúc, Văn Quán, Hà Đông.DT: 54 mét vuông. Mt 4.5m.Hướng Nam.Nhà thiết kế 4 tầng 4  phòng ...
      Đường Yên Phúc, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Mai Hắc Đế - Hai Bà Trưng, giá 63 tỷ

      63 tỷ 100 m2 630 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp ngôi nhà mặt phố Mai Hắc Đế. Phố vip Hai Bà Trưng, giá thuê cao. Hiếm nhà bán.Với DT bìa đỏ 100 mét vuông, MT 5,3m. Thiết kế xây...
      Phố Mai Hắc Đế, Phường Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 170 m2, mặt tiền 9m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 49,5 tỷ

      49.5 tỷ 170 m2 291,18 triệu/m2
      + chính chủ cần bán nhanh tòa VP mặt phố Thành Trung, Trâu Quỳ, Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội.+ DT 170 mét vuông x 9 tầng x MT 9m.+ Vị trí mặt phố Thành...
      Đường Thành Trung, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 200 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 140 tỷ

      140 tỷ 200 m2 700 triệu/m2
      Chính chủ định cư Úc không về Việt Nam nhờ người nhà bán hộ càng sớm càng tốt căn mặt phố Trần Hưng Đạo gần các tuyến phố Hàng Bài - Bà tr - Hoàn Kiếm.Mặt...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 100 m2 380 triệu/m2
      Nhà mặt đường Trường Chinh. 100m2 - 5 tầng, ô chờ thang máy, vỉa hè rộng, KD mọi mặt hàng.- Vỉa hè rộng mênh mông, KD mọi loại hình.- DT 100m2 - 5 tầng, MT...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 134 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 91 tỷ

      91 tỷ 134 m2 679,11 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà mặt phố Trần Hưng Đạo, Q. Hoàn Kiếm, TP Hà Nội.+ Vị trí nhà đẹp, KD sầm uất, vỉa hè rộng.+ DT 134m2 bìa đỏ. MT 9m.+ Nhà 1 sổ 1 chủ,...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 127 m2 tại Đường Phan Xích Long - 3 - Phú Nhuận, giá 40 tỷ

      40 tỷ 127 m2 314,97 triệu/m2
      Nhà thật - việc thật - giá trị thật. Thông tin chính xác tránh mất thời gian.Hãy gọi: 0917 457 *** Thúy Hoa (xem nhà và sổ trực tiếp).Vị trí: Siêu vị trí MT...
      Đường Phan Xích Long, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!