Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.919 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 62 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 18 tỷ

      18 tỷ 62 m2 290,33 triệu/m2
      Bán toà nhà phố đường Luỹ Bán Bích, P.Hòa Thạnh, Q. Tân Phú:- Khu vực MT thoáng tập trung nhiều NH và chuỗi thương hiệu, gần ngã 4 Hòa Bình, rất thuận...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 110 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 110 m2 80,91 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà đường Huỳnh Tấn phát, thị trấn nhà bè, qua cầu phú xuân kho CDt 110 mét vuông ngang 6x20Nhà 4 tầng, 5 phòng ngủ 5 toilet ,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 210 m2 tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 210 m2 190,48 triệu/m2
      - Chính chủ ký gửi bán gấp toà ngôi nhà phố trung tâm Q. Bình Thạnh.- Toà nhà 143 Lê Quang Định, P. 14, Q. Tân Bình.- DT: 7x25m, nở hậu 13m 210 mét ...
      143, Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m , giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 115 m2 221,74 triệu/m2
      căn nhà phố Lâm Văn Bền, 115m2, ngang 5m, gần trường cấp 1 Nguyễn Thị Định, 3 lầu, 4 phòng ngủ, giá 25.5 tỉ.* Mô tả:- Vị trí: Lâm Văn Bền, Q. 7.-...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 10 - Phú Nhuận, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 70 m2 141,43 triệu/m2
      Căn MT tại cung đường cực kì khan hiếm nhà bán, phân khúc 10 tỉ không còn.+ DT: 3,8 x 18m, không lộ giới.+ Hiện trạng: 3 tầng sân thượng.+ Vị trí tiếp giáp...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 92 m2 tại Đường Trần Kế Xương - 7 - Phú Nhuận, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 92 m2 146,74 triệu/m2
      Bán nhà phố trần kế xương, P. 7, Q. Phú Nhuận, DT: 7.8 x 13.5m, 2 lầu, giá: 13.5 tỉ. CN 92m2.DT: 7.8 x 13.5m, 3 lầu, góc 2 MT rất thoáng. Đạo: 0972 771...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 72 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 72 m2 276,39 triệu/m2
      * Vị trí cực đẹp, thuộc đoạn giao Phan Đăng Lưu - Đoàn Thị Điểm. Khu KD cực sầm uất.* Nhà mới, chính chủ tặng toàn bộ nội thất như hình.Hãy gọi: 0925 049...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng tại Đường Lê Quý Đôn - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 80 tỷ

      80 tỷ 0 m2
      MT Lê Quý Đôn, P. Võ Thị Sáu, Q. 3-DT : 18 x20 - Công Nhận : 379,9 m²- Kết Cấu : Cấp 4- HĐ Thuê : 700tr/th- Giá : 80 tỉ...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 252 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 252 m2 158,74 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự sân vườn ngay Trần Não, P. Bình An Q. 2, DT 14x18m, có 4 phòng ngủ, giá 40 tỉ.- Vị trí ngôi nhà nằm trên MT đường rộng...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 10 tầng, 189 m2, mặt tiền 7m , giá 160 tỷ

      160 tỷ 189 m2 846,57 triệu/m2
      Bán hotel siêu vị trí - MT Thủ Khoa Huân, P. Bến Thành, Q. 1.- DT: 7 x 27m.- Kết cấu: 1 hầm - 10 tầng.- Tổng 60 phòng KS - hồ bơi - nhà hàng - phòng gym.-...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 45 m2 tại Đường Hương Giang - 15 - Quận 10, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 45 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố đường Hương Giang, khu cư xá BH, P. 15, Q. 10, DT: 4.5 x 11m, Giá 13.5 tỉ.Chính chủ bán ngay căn nhà phố đường Hương Giang,...
      Đường Hương Giang, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Thạch Thị Thanh - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      * Thông tin thật - nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng.Quý khách vui lòng contact: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.- Gần công...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Công Tường - Tân Phú, giá 8 tỷ

      8 tỷ 82 m2 97,57 triệu/m2
      Cần Bán căn nhà phố Đường Nội Bộ - P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 4,3 x 20met.- Hiện trạng: Nhà 1 Trệt - 1 Lầu.Đang làm kho vải, cho thuê đc tầm 14-15 tr...
      Đường Đỗ Công Tường, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố đường Số 2 Cư Xá Đô Thành, P. 4, Q. 3, DT (4.1m x 25m) vuông vắn, nhà c4 tiện xây mới (khu vực đc xây cao tầng).giá 18.9 tỉ còn thỏa ...
      Đường Số 2 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường 11 - Thủ Đức, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      * Bán nhà hiện đại khu Central Home, Đường Số 11, P. Trường Thọ. 59,2m2.* Nhà mới, thiết kế hiện đại. An ninh tuyệt đối.* Nhà 1 trệt 3 lầu, 4  phòng ...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 200 m2, mặt tiền 11m tại Đường Tú Xương - 7 - Quận 3, giá 65 tỷ

      65 tỷ 200 m2 325 triệu/m2
      Chính chủ giao độc quyền gửi bán ngôi nhà phố Tú Xương, P. 7, Q. 3.DT: 11 x 20m.Kết cấu: 4 lầu + sân thượng.Đang có hợp đồng thuê: 200 tr/tháng.Tuyến...
      Đường Tú Xương, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Bạch Mai - Quận 8, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Nhà này không mua thì mua nhà nào!Bank định giá trên 5.5 tỉ.Nhà 2 MT trước sau - tương lai lên đường 20m tăng giá gấp 3 gấp 5 lần - 4m x 22m sổ đẹp vuông ...
      Đường Dương Bạch Mai, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 200 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 69 tỷ

      69 tỷ 200 m2 345 triệu/m2
      Toà nhà góc 2MT - Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 8 x 25m - CN 200 mét vuông.- Kết cấu: Hầm - 8 tầng.- Thu nhập: 400 tr - tháng.- pháp ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!