Thông tin mô tả
Giảm 500
Bán đất tặng
Hiện đang có thu nhập sẵn là 8
Giá 5.4 tỉ (giá cũ 5.9 tỉ).
Gọi Trang 0917 216 *** coi đất.
Giá: 5,4 Tỷ
Diện tích: 92 m2
Giá/m2: 58,70 Triệu/m2
851701
Mua bán
Giảm 500
Bán đất tặng
Hiện đang có thu nhập sẵn là 8
Giá 5.4 tỉ (giá cũ 5.9 tỉ).
Gọi Trang 0917 216 *** coi đất.
Trang Đỗ
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
1,85 triệu
35 m2
Đường Đông Hưng Thuận 2, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
4,59 tỷ
58 m2
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2