Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Đường Quốc Lộ 50, giá 750 tr

      750 triệu 130 m2 5,77 triệu/m2
      ngôi nhà MT đường QL50, Cần Đước, Long An, Cách chợ chỉ 200m.DT 130m (5*26m).Thiết Kế Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 bếp, 1...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Mỹ Lệ, Cần Đước, Long An

      Sở hữu nhà phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Cần Đước, giá 650 triệu

      650 triệu 90 m2 7,23 triệu/m2
      Vị trí: Đường ĐT 826, xã Long Trạch, huyện cần đước, tỉnh Long An.Cạnh khu công nghiệp Cầu Tràm.DT: 88m (5*17.5m).Tiện ích xung quanh: Gần trường học Long...
      Đường 826, Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2 tại Xã Long Hòa - Cần Đước - Long An, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt phố 100 mét vuông gần khu công nghiệp Cầu Tràm, Huyện Cần Đước, Long An. Tổng DTSD: 200m2 pháp lí: SHR đầy đủ. MT: 5m*20m, thiết...
      Xã Long Hòa, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 210 m2 tại Đường Tỉnh lộ 824 - Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 210 m2 19,05 triệu/m2
      MT TL 824 cần bán. Gần chợ Mỹ Hạnh Nam. Trường học, bách hoá xanh, BV, vv.Dt: 5x42m, bán đất tặng nhà, chốt 4 tỉ, làm việc chính chủ. 0932 771 ***
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 120 m2 55 triệu/m2
      Căn shop duy nhất giá siêu mềm của Đại đô thị T&T City Millennia Mặt đường 40m.Giá chỉ: 6tỷ600 - kiến trúc xây dựng 1 lững 3 lầu (bàn giao nhà thô).Quy...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Đường ĐT 826E, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường Long Bình - Phước Lợi - Bến Lức, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí vô cùng đắc địa nằm ngay Đường Long Bình. Xã Phước Lợi. Thị Trấn Bến Lức. Long An (sát trường cấp 1 Long Phước).- pháp lí rõ ràng, sổ riêng,...
      Đường Long Bình, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 85 m2 tại Xã Xuân Lâm - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố 5 tầng.đc: Mặt đường QL 17 - gần cổng trường may mới - P. Xuân Lâm, TX Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh.Thông tin bìa đỏ chính chủ 100 phần ...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà phố 72 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Phong Điền - Cần Thơ, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 72 m2 29,87 triệu/m2
      1 nền duy nhất đường Số 16 Đông Nam.Bán nền đường Số 16 thuộc trung tâm thương mại Phong Điền, TPCT (Vị trí ngay chợ - đối diện công viên).- DT:...
      Đường Số 16, Thị trấn Phong Điền, Phong Điền, Cần Thơ

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc 2 MT khu dân cư Nam Long, Q. Cái Răng, TP. Cần Thơ.* Vị trí: Sáng đẹp đường số 7B và đường số 2.- DT: 6,14x14 góc 2 MT.- pháp lí: SHR hoàn...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường 7B, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2 tại Đường Hoàng Bích Sơn - Phan Thiết, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Bán nhà cấp 3 Hoàng bích sơn, P. Phú thuỷ, Phan thiếtDT 5x20m1 trệt 1 lầu 3 PNHướng namGiá 5.2 tỉcontact 0383 333 *** Mr Lộc
      Đường Hoàng Bích Sơn, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhà phố 8 tầng, 346 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Đường Thủ Khoa Huân - Phan Thiết, giá 58 tỷ

      58 tỷ 346 m2 167,64 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm ngay trung tâm TP Phan Thiết, trên tuyến đường hướng ra KDL biển Mũi Né, là một trong con đường sầm uất nhất TP.- Thuận tiện cho làm chung...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bình Hưng, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 300 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Thống Nhất, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 300 m2 15,34 triệu/m2
      MT đường bê tông 16m, cách QL 20 50m, khu căn biệt thự cao cấp, cạnh nhà thờ giáo họ Thanh Hoà.DT: 7m x 43m, có 80 mét vuông thổ cư, đất vuông vắn...
      Xã Quang Trung, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 6m tại Phố Tôn Đức Thắng - Nhơn Trạch, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 150 m2 44,67 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhà đẹp 1 trệt 1 lầu khu nhà mặt tiền Thăng Long Home Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai.Vị trí MT kênh Bà Ký tiềm năng tương lai đối...
      Dự án Thăng Long Home Hiệp Phước, Phố Tôn Đức Thắng, Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 152 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Hoa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 152 m2 34,22 triệu/m2
      Bán nhà lầu MT đường Nguyễn Văn Hoa P. Thống Nhất chỉ 5tỉ2.+ Vị trí: MT đường Nguyễn Văn Hoa, KD tốt, tiện ích nhiều, ngay trung tâm TP.+ DT: 5m x 29m...
      Đường Nguyễn Văn Hoa, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 139 m2 tại Đường 30/4 - Quyết Thắng - Biên Hòa, giá 45 tỷ

      45 tỷ 139 m2 323,75 triệu/m2
      Diện tích tổng: 139m2Địa chỉ:Địa chỉ 1: 255 30/4, phường Quyết ThắngĐịa chỉ 2: 259 Đ. Hà Huy Giáp, Quyết ThắngKết cấuKết cấu 1: 1 trệt 2...
      Đường 30/4, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 2 m2, mặt tiền 37m tại Đường 765 - Sông Ray - Cẩm Mỹ, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 2 m2 6250 triệu/m2
      MT 765 Sông Ray Cẩm Mỹ Đồng Nai, DT 2300m2 có 300m2 TC, ngang 37m, KDC đông, tiện vừa ở vừa KD.Vị trí đắc địa ngay MT nhựa 12m, view suối tiện làm cf, nhà...
      Đường 765, Xã Sông Ray, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Bán nhà mặt phố 9 tầng, 270 m2 tại Đường Quốc Lộ 5 - Mỹ Hào - Hưng Yên, giá 23 tỷ

      23 tỷ 270 m2 85,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay toà nhà KD nhà hàng hotel 9 tầng.DT: 270m2.Vị trí: Mặt đường QL 5 đoạn Bần Yên Nhân. cư dân đông đúc.giá: 23 tỉ.L/H: 0968 418 ***
      Đường Quốc Lộ 5, Thị trấn Bần Yên Nhân, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 57 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang, giá 8,55 tỷ

      8.56 tỷ 57 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà mới 2 tầng MT Nguyễn Thị Minh Khai, ven biển Nha Trang giá mềm.DT: 57 mét vuông. DT sàn: 108 mét vuông.Vị trí nằm MT đường Nguyễn Thị...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!