Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Long - Hải Châu, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 63 m2 109,53 triệu/m2
      Chính chủ cần Bán nhà 4 tầng MT Thanh Long đường 5m5 lề 3m.Khu vực dân trí cao, nhà đẹp nhiều.Diện tich 63m2 ngang 4m7 vuông vắn.Tây Bắc.Công năng 4 tầng...
      Đường Thanh Long, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 85 m2 tại Đường Đặng Huy Tá - Liên Chiểu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Đặng Huy Tá đối Lưng đường Hoàng Thị Loan, Hoà Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.Nhà 3 tầng - ngang 5m.- nội thất đầy đủ.- Đường 5m5 lề 3m...
      Đường Đặng Huy Tá, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Khoang, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 90 m2 52,12 triệu/m2
      Chủ định cư Canada cần để lại nhà 3 tầng lô góc Phan Khoang - trung tâm TP.Mô tả:Lô góc 2 mặt thoáng đường 7.5m MT đường Phan Khoang. Giao với đường Đinh...
      Đường Phan Khoang, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Sắc Kim - Cẩm Lệ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Nguyễn Sắc Kim, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ.- DT: 88  mét vuông.- Ngang: 5 m, vuông vức.- Nhà: 2 tầng, 3 PN, 3  toilet, phòng...
      Đường Nguyễn Sắc Kim, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đường Thế Lữ - Sơn Trà, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Nhà thuộc KDC trung tâm TP, thuộc đường chính; giao thông thuận tiện đi lại; KD hoặc ở đều đc; môi trường thoáng mát yên tĩnh; cách biển chỉ 5 ph đồng hồ.
      Đường Thế Lữ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2 tại Đường Núi Thành - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá tốt

      Thỏa thuận 95 m2
      + Chủ cần bán nhanh nên tiếp tục giảm giá sâu.+ Nằm ngay MT đường 10.5m Núi Thành, sát Tiểu La, ngay vị trí vip nhất của tuyến đường, buôn bán KD sầm uất,...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 165 m2, mặt tiền 20m tại Đường Đinh Thị Hòa, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 165 m2 124,25 triệu/m2
      tòa căn hộ căn hộ 7 tầng vị trí lô góc 2 MT đường 7,5m ngay trục Phạm Văn Đồng, Sơn Trà.+ DT đất: 165 mét vuông - MT ngang hơn 20m - diện tích ...
      Đường Đinh Thị Hòa, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đoàn Khuê - Ngũ Hành Sơn, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà MT đường Đoàn Khuê khu Nam Việt Á giá cực rẻ.DT đất: 100 mét vuông (5x20), diện tích sử dụng: 192,7 mét vuông.Hướng:...
      Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 71 m2, mặt tiền 10m tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 71 m2 140,85 triệu/m2
      ngôi nhà 4 tầng + lưng năm ngay cạnh lô góc Losby và chính hữu cách công viên biển đông 400m, nhà thiết kế hiện đại.Tổng 6 phòng ngủ + 1 Phòng...
      Đường Chính Hữu, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 125 m2 tại Đường Lê Văn Hiến - Ngũ Hành Sơn, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Lê Văn Hiến.- DTĐ: 125 mét vuông.- Hướng: Tây.- Đường 2 làn 48m.- Nằm ở vị trí ngã tư ngay ngã tư Phạm Hữu Nhật - Lê Văn Hiến, gần...
      Đường Lê Văn Hiến, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đỗ Bá - Ngũ Hành Sơn, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 0 m2
      - Vị trí: ngôi nhà nằm trên tuyến phố du lịch, phố Tây đi bộ. Ngay trung tâm du lịch của biển Mỹ Khê. Tuyến đường tập trung và đông đúc khách du lịch nhất...
      Đường Đỗ Bá, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Phú Lộc 1 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán nhà 3 tầng MT Phú Lộc (Hoà Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng).Vị trí song song với Kinh Dương Vương. Cách biển chỉ 5p. Nằm vị trí đẹp - dân trí đẹp -...
      Đường Phú Lộc 1, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đường Đỗ Bá - Ngũ Hành Sơn, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 0 m2
      Đường Đỗ Bá, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Du - Hải Châu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 58 m2 124,14 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Nguyễn Du, P. Thanh Bình, Q. Hải Châu,tp Đà Nẵng.DT đất: 58m²Nhà Tây BắcNhà thiết kế 4 tầng, 3 PN 4  nhà vệ sinh, 1 mặt bằng...
      Đường Nguyễn Du, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 7 tầng, 121 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hải Phòng - Thanh Khê, giá 12 tỷ

      12 tỷ 121 m2 99,18 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Hải Phòng, P. Chính Gián, Q. Thanh Khê.- DT đất: 121m2, DT sàn: 808m2.- Ngang gần 5m, nở hậu đẹp chữ L.- Kết cấu Nhà: 7 tầng, 18 PN, 18...
      Đường Hải Phòng, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Duẩn - Hải Châu I - Hải Châu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Các vị trí sau đây nằm trên tuyến phố thời trang Lê Duẩn, Hải Châu.- DT 100m2/ngang 6m giá 3x tỉ thu nhập 700 tr/năm.- DT 105m2/ngang 5m giá 35 tỉ thu nhập...
      Đường Lê Duẩn, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      ngôi nhà tâm huyết, làm nội thất cực xịn xò nhưng không gồng nổi NH phải bán ngay.+ nhà phố thương mại shophouse Infinity 3 tầng đồng bộ mặt ngoài,...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đình Lý, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 75 m2 93,2 triệu/m2
      nhà phố trung tâm TP, tuyến đường KD buôn bán sầm uất, tấp nập, đông đúc cư dân..Vị trí trung tâm TP, cách sân bay quốc tế Đà Nẵng 3', cầu Rồng 2',...
      Đường Lê Đình Lý, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!