Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Quận 2, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán hotel MT ĐS 5 Cát Lái 50 phòng ngủ full NT 6L 45 tỉ TL dòng tiền cao, liên hệ 0901 600 *** Phi Nguyễn.
      Đường Số 5, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 236 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp, giá 52 tỷ

      52 tỷ 236 m2 220,34 triệu/m2
      * block căn hộ căn hộ dịch vụ 100 phòng đường Phan Văn Trị, P. 7, Q. Gò Vấp.- DT: 7,2m x 33m. NH 7,5.CN 236 m2.- Kết cấu: Hầm, 7 tầng XÂY FULL đất không...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Sư Vạn Hạnh - Quận 10, giá 46 tỷ

      46 tỷ 140 m2 328,58 triệu/m2
      Hot - căn hộ góc 2 MT Sư Vạn Hạnh kế bên Vạn Hạnh mall. P. 12, Q10.+ Sở hữu vị trí KD số 1 tại Q10, tiện cho thuê, KD nhiều ngành nghề.+ Dt: 7,5x18m. Công...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 160 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 7 - Quận 5, giá 43 tỷ

      43 tỷ 160 m2 268,75 triệu/m2
      Kẹt nợ bán rẻ nhà MT Trần Hưng Đạo, Q5 DT 8x20m kết cấu trệt 2 tầng giá 45 tỉ không thỏa thuận.- DT: 8x20m.- DT CN: 160m2.- Kết cấu trệt 2 tầng.giá bán 43...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 231 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Văn Việt - Quận 9, giá 52 tỷ

      52 tỷ 231 m2 225,11 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT trước sau - nhà 2 tầng - đường Lê Văn Việt P. TNP. A - 231m2 ngang hơn 8m.Siêu phẩm vị trí đắt địa bậc nhất TP. Thủ Đức.Bán nhà 2 MT trước sau...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 720 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 53 tỷ

      53 tỷ 720 m2 73,62 triệu/m2
      MT KD sầm uất gần Âu Cơ, Lê Trọng Tấn.- DT lớn phù hợp KD đa ngành nghề.- Cấp 4 nên tiện xây mới hay làm kho bãi.- giá cả thương lượng khách thiện chí.
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 150 m2 tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 150 m2 400 triệu/m2
      Tiềm năng:BDS nằm vị trí gần đắc địa, giá trị thương mại cao, thanh khoản cho thuê tốt, tập trung các thương hiệu lớn F&B, NH..., quy hoạch đồng bộ, đường...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 253 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lê Minh Xuân, giá 44 tỷ

      44 tỷ 253 m2 173,92 triệu/m2
      MT P. 7 Tân Bình - Khu Lý Thường Kiệt - Lê Minh Xuân - ngang 10m hiếm gặp.- 253m2 4 lầu.- DT: 10m x 25m.- Giá 44 tỉ P. 7 Tân Bình -.+ Khu vip Lê Minh Xuân....
      Đường Lê Minh Xuân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 9m tại Phố Đặng Trần Côn - Quận 1, giá 46 tỷ

      46 tỷ 72 m2 638,89 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay MT Đặng Trần Côn Q1 sp cực hiếm không có căn thứ hai bán DT 9x18m 4 tầng 46 tỉ.DT 9x18m.Kết cấu 4 tầng.Nhà sạch đẹp vào ở và KD...
      Đường Đặng Trần Côn, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 178 m2 tại Đường Ký Hòa - 11 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 178 m2 235,96 triệu/m2
      Cần bán nhà đất MT đường Ký Hòa, P. 11, Q. 5.- DT: 7mx25m, DTCN 178m2.- Kết cấu: nhà c4, Khu vực đc xây mới: Hầm 7 tầng.- Vị trí đắc địa liền kềt với...
      Đường Ký Hòa, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 79 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 79 m2 759,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà siêu vị trí góc 3 MT Nguyễn Trãi P. Bến Thành Q. 1.- DT: 4m x 20m.- CN 79 mét vuông.- Kết cấu: 3 tầng.- Vị trí cực kì đẹp trên đường...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 215 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Hải Châu, giá 55 tỷ

      55 tỷ 215 m2 255,82 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh 2 lô liên kế:- DT đất: 215m2.- Chiều ngang 9m.- Chủ đi Mỹ nên cần bán nhanh giá siêu rẻ: 55 tỉ (giá cực rẻ thị trường).anh/chị tham...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 9 tầng, 193 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 58 tỷ

      58 tỷ 193 m2 300,52 triệu/m2
      Cực sốc! Mặt phố Cầu Giấy 193 mét vuông x 9 tầng thang máy, KD sầm uất giá chỉ hơn 300 tr/ mét vuông.Siêu phẩm mặt phố vip - 2 thoáng vĩnh viễn...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 51 tỷ

      51 tỷ 80 m2 637,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Khúc Thừa Dụ 80m2 MT 6.2m vỉa hè rộng đá bóng 7m không lỗi phong thủy hiện đang cho thuê đc 80 tr tháng, phù hợp xây dựng tòa...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán tòa nhà mặt phố Khuất Duy Tiến, Q. Thanh Xuân.+ DT: 100m2, MT 7.3m, 9 tầng thang máy nhập Nhật long lanh, chắc chắn, có hầm để xe cực...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 8 tầng, 130 m2 tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 46 tỷ

      46 tỷ 130 m2 353,85 triệu/m2
      - Chủ mót cần bán ngay nhanh đã hạ giá 2 lần tổng 11 tỉ- Giá mới 46 tỉ, có thỏa thuận thêm..- Vị trí nhà gần ngã 4 Thái Hà, Hoàng Cầu, Yên Lãng, giao...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 11m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 48,8 tỷ

      48.8 tỷ 100 m2 488 triệu/m2
      - Nhà mặt phố Vũ Ngọc, vị trí đắc địa nhà lô góc 4 mặt thoáng, ba bước chân ra phố Láng Hạ, khu vực nhiều văn phòng, công ty, hiệu suất cho thuê cực cao 1.8...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 128 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 45 tỷ

      45 tỷ 128 m2 351,57 triệu/m2
      Bán nhà chia TS MT Phan Xích Long - căn duy nhất còn sót lại tại MT khu vực này.DT; 8 x 16m 4 tầng.Nhà đang cho thương hiệu thuê giá 125tr/ tháng ổn...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.