Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 330 m2, mặt tiền 14m tại Đường Võ Nguyên Giáp, giá 55 tỷ

      55 tỷ 330 m2 166,67 triệu/m2
      Giảm giá shock 30 phần trăm MT Võ Nguyên Giáp DT 329 mét vuông ngang 14m.DT đất 330 mét vuông.Ngang 14m.Vị trí kim cương, địa thế đẹp phù...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Chuyển nhượng nhà phố 12 tầng, 165 m2 tại Đường An Thượng 3 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 44 tỷ

      44 tỷ 165 m2 266,67 triệu/m2
      Bán tòa nhà chung cư cao cấp An Thượng 32, ngay biển Mỹ Khê TP Đà Nẵng.* DT đất 165m2 ngang 9m.* Kết cấu 12 tầng kiên cố gồm 36 chung cư, có thang máy...
      Đường An Thượng 32, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 300 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - Hồng Bàng, giá 60 tỷ

      60 tỷ 300 m2 200 triệu/m2
      (bất động sản dòng tiền) bán kèm nhượng quyền thương hiệu coffee cao cấp tại Hải Phòng.- DT 300 mét vuông.- MT hơn 10m.- Công trình trên đất là nhà...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán căn nhà mặt phố 222 m2, mặt tiền 10m tại Phố Lạch Tray - Đằng Giang - Ngô Quyền, giá 50 tỷ

      50 tỷ 222 m2 225,23 triệu/m2
      Mặt đường Lạch Tray điểm đẹp KD tốt, MT rộng khoảng10m, vỉa hè cực rộng, đậu xe oto thoải mái. DT : 222 mét vuông MT khoảng10m vuông đẹp SHR chính chủ...
      Phố Lạch Tray, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 10 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hoàng, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 90 m2 494,45 triệu/m2
      **+ Tòa nhà văn phòng mới 10 tầng của anh Minh đc xây dựng trên DT 90 m2, MT khủng . Nhà đc thiết kế hiện đại, sang trọng với hệ thống cửa kính cường lực...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 46 tỷ

      46 tỷ 140 m2 328,58 triệu/m2
      Gia đình cần nguồn vốn làm dự án, cần cắt lỗ bán nhà Thái Hà, Q. Đống Đa. Hiện đã sẵn tòa nhà 8 tầng, với tổng DT 140 mét vuông sử dụng vận hành cho 1...
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội.

      Bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 89 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 51,5 tỷ

      51.5 tỷ 89 m2 578,66 triệu/m2
      🏆🏆🏆 MẶT PHỐ #TÔ HIỆUKD HÁI RA TIỀN, BẤT CHẤP CÁC LOẠI HÌNH. TRUNG TÂM PHỐ GẦN CHỢ #BƯỞI.DT: 89M -8 Tầng -MT 5,8m chỉ 51,5tỉ👉vị trí vàng ,MT rộng 5,8m,...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 89 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hàng Dầu - Đồng Xuân - Hoàn Kiếm, giá 46 tỷ

      46 tỷ 89 m2 516,86 triệu/m2
      Hàng Đậu nằm gần chợ Đồng Xuân khu vực phố cổ KD đa dạng. Hiện tại chú mình đang cho thuê 100tr/tháng. Chủ mới về tiếp tục cho thuê hay tự khai thác KD ra...
      Đường Hàng Đậu, Phường Đồng Xuân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trường Chinh, giá 55,5 tỷ

      55.5 tỷ 200 m2 277,5 triệu/m2
      ĐẤT VÀNG MẶT PHỐ - MT QUYỀN LỰC - THÔNG SỐ ĐẸP- 3 MẶT THOÁNG - pháp lí 1 CHỦ MUA bán gấp Mô tả: Nhà đã hoàn thiện xong pháp lí 1 chủ 1 sổ sẵn sàng mua...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 9 tầng, 130 m2, mặt tiền 9m tại Cầu Giấy, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 130 m2 342,31 triệu/m2
      Bán hotel Cầu Giấy, thành phố Hà Nội DT 130m2 9 tầng thang máy MT 9m. liên hệ: Minh Huệ 0969 631 ***.Hiện tại đang có gần 30 phòng vip doanh thu 160tr...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 93 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 43 tỷ

      43 tỷ 93 m2 462,37 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, lô góc, mặt phố chính Cầu Giấy vị trí kim cương, gần ngay ngã 4, Cầu Giấy Trần Thái Tông, Nguyễn Phong Sắc.- DT 93m2.- MT 6m.-...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tô Hiến Thành, giá 44 tỷ

      44 tỷ 70 m2 628,58 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Tô Hiến Thành DT 70 mét vuông nhà 5 tầng, MT 9,8m, giá 44 tỉ.* Nhà mặt phố ngay khu trung tâm buôn bán sầm uất.
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 41 tỷ

      41 tỷ 90 m2 455,56 triệu/m2
      + Vị trí: Nằm tại vị trí đẹp và sầm uất nhất phố, trước nhà vỉa hè siêu rộng, dưới hầm để đc 50 xe, xung quanh cao tầng, quy hoạch ổn định. Thoáng trước...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 9 tầng, 95 m2 tại Phố Xã Đàn - Láng Hạ - Đống Đa, giá 43 tỷ

      43 tỷ 95 m2 452,64 triệu/m2
      Cần bán ngay siêu mặt phố, Q. Đống Đa.+ DT 95m2 x 9 tầng, MT 6m, siêu văn phòng.Vị trí mặt phố víp hiếm nhà bán, KD sầm uất, an ninh tốt, xung quang là...
      Phố Xã Đàn, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 70 m2 tại Phố Lò Đúc - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng, giá 45 tỷ

      45 tỷ 70 m2 642,86 triệu/m2
      Vip Mặt phố Lò Đúc Hai Bà Chưng-70m²-6 tầng-MT 7m-45 tỉ. Lô góc vỉa hè đá bóng , đường 24 mĐang cho thuê kd ,Nội LÔ GÓC-6 TẦNG THÔNG SÀN-MT KHỦNG-CỰC...
      Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 160 m2, mặt tiền 11m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 53 tỷ

      53 tỷ 160 m2 331,25 triệu/m2
      Cần bán đất mặt phố Q. Cầu Giấy.DT 160 mét vuông nhà c4, MT 11m, bán giá đất mặt phố.nhà cấp 4 nên không có nhiều mô tả.+ Nhà hiện là 2 khối nhà ...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 9 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trúc Bạch - Ba Đình, giá 60 tỷ

      60 tỷ 125 m2 480 triệu/m2
      Trúc Bạch 103/125m2 x 9 tầng x 4.9m MT. Giá 60 tỉ Ba Đình.Apartment hồ Trúc Bạch - nội thất xịn vỉa hè rộng thoáng - dòng tiền cao.Mô tả:Nhà mặt Phố Trúc...
      Đường Trúc Bạch, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 246 m2, mặt tiền 10m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 246 m2 203,26 triệu/m2
      DT 246 m2, 3 tầng cũ xác định bán đất, MT 10 m, giá 58 tỉ+ 2 MT trước và sau, vị trí cực đẹp, hiện trạng đang cho thuê vận hành quán coffee, phù hợp xây...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.